Giúp em với, thi chuyển tiếp vào Ams chuyên Văn

ặc,thằng cu này ngố thật hay giả vở đấy, mày tưởng nó thi thật à.

Chỉnh sửa lần cuối:
anh có nói là nó thi đâu ,ai nói đấy chứ,mà nói thẳng ra là trường khác mà thi chuyển hệ được vào Ams thì 100% là chạy trừ khi tổng hợp,hay sư phạm thi sang thì thi thật,chứ còn sau 1 năm lớp 10 thì trường ngoài thi vào lớp 2 của Ams đã khó rồi chứ đừng nói lớp 1,nó vượt xa lắm rồi em ạ.

Chỉnh sửa lần cuối:
dạ vâng ạ :))

em mới lớp 10 nên ko bik gì , trường mình học cao đến thế cơ ạ :-ss

cũng không hẳn là trường mình dạy cao,mà chất lượng học sinh đa số là cao.Còn 1 điểm nữa là lớp 1 của Ams rất thích dạy mẹo,dạy những cái mà ngay cả trường chuyên khác cũng ít động đến(nhưng mà có khi nó cũng ko cao siêu lắm,chỉ được cái lạ thôi),nên học trường ngoài thì làm sao thi được.Đến ngay cả lớp toán 2 bọn anh,đi học thêm ông Lương tổng hợp,cầy cuốc học thuộc lòng các kiểu,mà đến lúc thi hoàn toàn lạ, không có 1 cái gì học rồi,phải suy nghĩ từ đầu hết.Chính vì thế anh mới bảo là muốn thi thật sự thì phải cực kì quyết tâm và HỌC ĐÚNG NGƯỜI.

Học 1 đằng mà thi 1 nẻo thì chắc đầu óc tầm Einstein mới đỡ đc.=))

Trời :( ....... Thế ạ ? Nhưng mà Anh thì mẹo như thế nào hả anh ? Em có thằng bạn học KL cũng thi dc vào T2 mà :D Nhưng mà nghe anh nói sao mờ mịt vậy :( Em thi vào Ams nó vừa gần nhà, vừa có cơ hội học E. Với cả muốn đi đâu cũng cần bảng điểm đẹp. Em học ở đây khó có bảng điểm đẹp lắm :D

lần 1 hay lần 2,tao nhớ lần 1 mày được 1 trên 10,lần 2 mày được 1 trên 20,chính xác bỏ mẹ,đừng có cãi,lớp tao ai cũng biết.

Chỉnh sửa lần cuối:
Trời :( ....... Thế ạ ? Nhưng mà Anh thì mẹo như thế nào hả anh ? Em có thằng bạn học KL cũng thi dc vào T2 mà :D Nhưng mà nghe anh nói sao mờ mịt vậy :( Em thi vào Ams nó vừa gần nhà, vừa có cơ hội học E. Với cả muốn đi đâu cũng cần bảng điểm đẹp. Em học ở đây khó có bảng điểm đẹp lắm :D

anh biết thằng bạn em,nó học thêm cô Hồng Anh, nói thẳng là thằng bạn em học rất chi là ngu,nhưng mà do cô Hồng Anh ra đề năm nay,nên nó trúng tủ những 2 bài,thế nên anh mới nói là phải học đúng người,mà nói về độ ngu của thằng bạn em thì em nên hỏi anh Phạm Thanh Tùng hiện đang học lớp 12t2,anh ấy sẽ nói cho em biết độ ngu của thằng bạn em,còn năm của anh là thầy Khải ra đề nên ko có chúng tủ được,tại vì thầy Khải rất ít dạy thêm.

bảng điểm đẹp cũng không cần thiết lắm,chỉ cần em thi olympic có giải là được đăng kí thi chuyển hệ ngay.

Nó nói thế rồi mà em kia vẫn quyết ah?:))
Ams mình thật đắt giá.;))

Bảng điểm đẹp đi nước ngoài ý anh ạ O_O. Đúng thật toán thì còn khó chứ tiếng Anh thì mẹo như thế nào hả anh ? Em thi thì cứ thi thôi, dc thi dc ko dc thi thôi mah :D

tiếng Anh thi chuyển hệ nó cho viết essay.mà nó bảo essay chú không hay thì chú làm gì được nó.Nhưng mà tùy chú,thi cho biết.

hi vọng là thằng em ăn được cái gì ngon lành chứ đừng ăn phải đá gạch.mà anh bảo thật,chuẩn bị sẵn tinh thần đi,chứ thi song đừng có tự tử em ạ,đời còn nhiều cơ hội.Anh làm công tác tư tưởng trước không thừa đâu,hi vọng lắm thì thất vọng nhiều.

Chỉnh sửa lần cuối:
vâng em cảm ơn anh. Cũng ko đến nỗi tự tử đâu anh ạ :D em đâu phải trẻ con.

thế chú ko biết đầy thằng thi đại học trượt tự tử à,cứ phòng trứoc cho chắc ăn.

Back
Bên trên