Giúp em với, thi chuyển tiếp vào Ams chuyên Văn

ô :))
xao lại thế :))
đag ở CNN k vui sao :-j
thi thì thi hẳn vào Anh 1 ý :|
cơ mà
thi vào Anh 2 cũg dễ thôi :D điểm nó cũg k cao lắm :-??
thời gian bán hồ sơ a cũg đã nêu ở trên đó :D

Em ý khiêm tốn thế thôi chứ vào CNN là phải có vốn TA khá ổn đó.
Còn vấn đề thi Olympic thì tên nào cần cứ hỏi ta đây, ta năm ngoái đc 2 giải lận: giải 3 Toán ko chuyên và nhì hóa ko chuyên >:)>:)>:) Năm nay học ất ơ ko bik có đc ko :( :-??

Thôi !! Thi làm j, học anh em H2 đang vui vẻ tự nhiên lóc có lên H1 học đời nhạt bỏ mie...........;))

Nhưng mà em học chuyên Nhật làm j có phẩy tiếng anh mà đòi thi!Hơn nữa lại còn chả có thời gian mà luyện thi(thậm chí ôn lại kiến thức cug ko có)thì vào anh2 đã là tốt lắm oy`.:|

Nhưng mà em học chuyên Nhật làm j có phẩy tiếng anh mà đòi thi!Hơn nữa lại còn chả có thời gian mà luyện thi(thậm chí ôn lại kiến thức cug ko có)thì vào anh2 đã là tốt lắm oy`.:|

à
do e học chuyên Nhật
thế thì cứ đăg ký đi em :)
đăg ký vào anh 2 cũg ổn đấy
năm a thi có 1 đứa thi chuyển xuốg ( từ Trung Anh ~~> Anh 2 ) vẫn ổn mà
e cứ đăg ký thoải mái
còn vụ điểm phẩy :-?
a cũg k rõ lắm đâu :|
e cứ điền phẩy Nhật vào :)) chắc k sao đâu :))

có chứ sao ko em =))
cái này dễ k ý mà :))
khoá bọn a còn có 1 đứa Hoá 2 sag Toán 2 học cơ mà =))

có chứ sao ko em =))
cái này dễ k ý mà :))
khoá bọn a còn có 1 đứa Hoá 2 sag Toán 2 học cơ mà =))
mày đang nói tới thằng Thoại à, tao tưởng bố nó xin cho nó sang chứ nó thi thố j. Mà thằng Thoại đi Ấn được 1 tuần rồi, hình như sang đây theo đuổi ngành tin học ;))

Anh ơi ! Thế lớp 11 trg khác có dc thi vào lớp 12 ko ạ ? Em định thi nhưng chưa biết sao ! :D Đầu topic anh có nói nhưng h là cuối năm rồi ko biêt snó có thay đổi gì ko ạ , phải nộp những cái gì ý ạ ? Mong các anh giúp đỡ

dạ tại em muốn thi vào lớp Anh O_O ........Anh có thông tin gì ko ạ :(?

đc :)) lớp 12 vẫn đc

nhưg theo ý a thì chú an phận ở Chu đi :))

năm cuối chuyển vào khó hoà nhập lắm :-j hưởg thụ nốt năm cuối ở D1 CVA đi =))

còn E thì học thêm cũg đc :-j

nếu mà muốn thi chuyển hệ, 1 là cực kì quyết tâm, 2 là cực kì nhiều tiền và thế lực, that's it. Với cả nên biết lượng sức mình, chứ thi mà 0 điểm như 1 ai đó ở đây thì ko nên

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh em Amser nói với nhau thì nói thế, chứ nói với người ngoài thì nên khiêm tốn.;))

Back
Bên trên