Giúp Đà Nẵng với nè!

Thân Nguyên Thùy Linh
(kitten1410)

Xin chào , mình là học sinh của Lê Quý ĐÔn ĐÀ Nẵng. Mình có dự định sẽ ra Hà Nội chơi 1 vài ngày , nhưng thật sự là chưa biết nhiều địa điểm ở Hà Nội lắm. Mình chỉ biết mỗi Tuần Châu _Hạ Long thôi .Bạn nào hảo tâm thì giới thiệu giúp mình 1 vài địa điểm tham quan và vui chơi với. Mình sẽ rất vui nếu có bạn nào đồng ý đi chơi cùng mình nữa , như thế chắc chắn là sẽ vui hơn , đúng không?Các bạn giúp mình với nhé!
Mình còn muốn làm quen với các bạn trong đội bóng rổ Ams nữa nè , phải làm thế nào nhỉ?Cám ơn các cậu trước nhé! :x

Ui, ss cần giúp đỡ ah??? Nếu vào đúng dịp năm học thì còn được, chứ bi h em ko được đi đâu cả :(

Ối em này là học sinh trường chuyên LQD ở Đà Nẵng à??? Chị cũng có thằng bạn tên là Phong cũng là dân LQD Đà Nẵng, giỏi lắm. Tiếc là chị ko ở HN bi giờ để đưa em đi chơi :(

Chán thế nhỉ? Thế chỉ giúp mình địa điểm thôi cũng được. Mình chờ nhé!

Vậy, ss có thể ra Hồ Tây, có bơi thuyền + đạp vịt, ra lăng Bác, Văn Miếu, hồ Gươm (đền Ngọc Sơn + ăn Kem)
ss đi vui vẻ :-*

Thân Nguyên Thùy Linh đã viết:
... , nhưng thật sự là chưa biết nhiều địa điểm ở Hà Nội lắm. Mình chỉ biết mỗi Tuần Châu _Hạ Long thôi .

:))... câu này phải cho vào VC :)) welcum ^^

chúa lòng lành tha thứ cho ông líp vào HAO kâu bài mà cứ khư khư cái VC của ông ấy
!!!!HALLELUYAH!!!!!

hn có nhiều chỗ dễ you di lắm dó ,tiếc là ngọc bi giờ fai4 học nều ko thì ngco5 cũng sẽ di hn dó

Thân Nguyên Thùy Linh đã viết:
Xin chào , mình là học sinh của Lê Quý ĐÔn ĐÀ Nẵng. Mình có dự định sẽ ra Hà Nội chơi 1 vài ngày , nhưng thật sự là chưa biết nhiều địa điểm ở Hà Nội lắm. Mình chỉ biết mỗi Tuần Châu _Hạ Long thôi .Bạn nào hảo tâm thì giới thiệu giúp mình 1 vài địa điểm tham quan và vui chơi với. Mình sẽ rất vui nếu có bạn nào đồng ý đi chơi cùng mình nữa , như thế chắc chắn là sẽ vui hơn , đúng không?Các bạn giúp mình với nhé!
Mình còn muốn làm quen với các bạn trong đội bóng rổ Ams nữa nè , phải làm thế nào nhỉ?Cám ơn các cậu trước nhé! :x

Hà Nội thì đẹp có xấu có mà nói chung ở đâu cũng thế nhưng cái quan trọng là mình biết khám phá biết tìm những điểm thật sự lý thú .
hãy thử vào đây xem nhá . có gần như là tất cả (có lẽ chỉ trừ hướng dẫn viên) :
http://www.vietnamstaying.com/
Nếu muốn biết sâu hơn những nơi mình tới về lịch sử hãy vào đây : http://www.viettouch.com
Chúc đi chơi vui vẻ

Back
Bên trên