Giáng sinh

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Giáng sinh này mọi ng ở nước ngoài về VN nhiều ko? Vì đợt đấy bạn bè ở VN ko đc nghỉ nên chắc dân du học về rủ nhau đi chơi vậy... Em/tớ/chị muốn đi mấy thành phố miền Trung... nhà quê quá chả biết gì cả :"> mấy đứa bạn nước ngoài còn biết nhiều về VN hơn mình :"> có ai có ý định lập hội đi cùng ko nhỉ?

Chị Vân!! :x có em về ^^ vừa mua vé xong ạ :D Mong gặp chị ở HN ;))

em có định đi du lịch Việt Nam ko? Đi đi :D

Mọi ng mua vé bao xiền đấy ạ :( em đã xem xiền vé :(( k dám về nữa :(( về móm chết :(( :((

chị cũng đang chết dở với vé đây :D đang tính bay vòng vèo đủ mọi cách :D rồi mua vé separately :D ví dụ chị đang xem bay từ đức sang sing (vé vẫn còn tạm gọi là mua đc) và mua vé rời từ sing về hanoi, hoặc bay đi peking và vé rời peking hanoi (no prob vì tết tây ở china ko hot). CHị thích cách thứ 2 hơn :D phải xin visa vào TQ nhưng tranh thủ ở lại chơi mấy ngày :p

chị Đùi về làm mẫu ảnh cho em đi :D

ơ khi nào em đi chụp ảnh cho chị bám càng với :"> chị đc cái ko ăn ảnh :"> lại càng ko biết làm mẫu :"> đi xem profi làm mẫu với profi chụp cho biết thôi :D

Bọn e có 1 hội ở Sing muốn vào sài gòn nha trang chơi ^ ^ có ai có hứng thú gì không :-/

bọn em định đi vào tầm ngày nào thế? chị cũng thích sài gòn nha trang :D

Hiện thời là e định đầu tháng 12 tầm 1/12 đến 8,9/12 nhưng mà chưa confirm. Chị thik đi thì bao h có hội e sẽ báo cho. Mà chị về vn ngày nào

đầu tháng 12 chị chưa về em ạ :(. đầu tháng 12 đã là xmas đâu :p chị 22 mới về cơ :-s

Ah uh nhỉ :"> tại bọn e được nghỉ cuối năm 2 tháng nên quên mất mọi người không thế

Back
Bên trên