Gallery - Album ảnh khóa 05-08

ko ghen tị đâu b-)

Chết, mình lại cứ tưởng bở... :))

Nhưng mà mấy bạn hoa hậu lớp tớ xinh nhờ... :D Con gái lớp tớ là ngưỡng mộ lắm đấy... :))

uh công nhận :D nhìn xinh lắm ý b-) :p tớ cũng ghen tị :">

thằng Võ Hoài Nam-007...:)) xinh vãi.... sau khi trở thành hoa hậu....hình như bạn ấy phải tránh ánh mắt soi mói của giới báo chí hay sao ý...:D ko thấy đi học gì cả...:))

hix uc gì con zai CE cũng dc bằng 1/3 các bạn zai Hóa 2! Còn ảnh ko up lên nữa đi cho cả nhà xem và thèm muốn! :D

Ơ, con trai lớp ấy thì làm sao = 1/3 con trai lớp tớ được... :))

Lớp ấy có 3 đứa... :D
Còn lớp tớ... :) tận 35... :))

ko ấy hiểu nhầm ý của con dòi rồi
ý nó nói là về tài năng sáng tạo + tổ chức ý

mày đừng nói thế...à, có nhớ hôm qua mày với tao nóigif không??? chuyện lên tầng 5 cùng với bọn con trai lớp mình ấy... :)) :)) :)) nghĩ đã thấy buồn cười, không được 1.5 mày ạ...

Ừ, nhưng mà đấy là lớp 12 bị thoái hóa mà. Bi h 1,49, làm tròn....

thằng Võ Hoài Nam sau khi lên chức hoa hậu đã phải nghỉ học mấy hôm..:-/ :-/ :-?
lí do dễ chấp nhận nhất là:sau khi thành hoa hậu,trên đường về nhà,nó đã bị các fans hâm mộ tra tấn và quấy rối...tình dục:)) :))
giờ đến lớp thấy người..."xẹp lép":)) :))

=)) khổ thân bạn ý quá :)) đúng là hồng nhan bạc phận =))

Trần Dũng đã viết:
thằng Võ Hoài Nam sau khi lên chức hoa hậu đã phải nghỉ học mấy hôm..:-/ :-/ :-?
lí do dễ chấp nhận nhất là:sau khi thành hoa hậu,trên đường về nhà,nó đã bị các fans hâm mộ tra tấn và quấy rối...tình dục:)) :))
giờ đến lớp thấy người..."xẹp lép":)) :))
Thô quá :))
Hôm nào phải qua H2 ngắm "mĩ nhân" này vậy
Mei ren :))

Ảnh hot nè >>>> chữ kí tớ bên cạnh <<<<<<<
Đạt cười sướng :))

:)) uh...Đạt ma trông phởn như chưa bao h đc phởn ấy nhỉ.....

mà dạo này thấy bạn Bảo toàn khoái để con zai làm ava....;;) :))

Bảo ơi...ấy giữ cái ảnh nào của lớp thì poz tiếp đi....8-| mới đc có vài cái thui mà....

Hu hu, hum đó mải chụp bọn nó >>>>>>> quên chụp con gái 8-} ( thực ra là có vài cái nhưng chẳng có cái nào hot, mà lấy ảnh con gái làm ava có khi lớp mình lại thêm chủ đề mới để câu bài :)) ) >>>> pó tay

:D ờ...hôm đấy thấy ấy với ĐL chụp cả đống con gái...--> chụp thế thì ko có cái nào đặc sắc cả....nhưng cứ poz lên...để tớ lưu ảnh vào máy làm kỉ niệm...:D tớ làm gì có cái máy ảnh để lưu ảnh ngày hôm ấy vào đâu...:x

ặc bó chiếu bác Bảo...
thôi cho bác cái site nè...

www. imageshack.us

nhớ phải sửa size ảnh (trước khi host) về 640x480...
nhà bác dial-up => đừng có điên resize trong site đó...
chắc mất 5'...
còn sửa trước thì mất 5s...

thế thôi...

xong thì nó cho 1 loạt link => cop cái link "Hotlink for Forum"...1 hay 2 cũng dc...

Back
Bên trên