gửi bạn đỗ việt f1!

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
B

(be_i_dun)

Guest
tưởng vào đây đc tự do ngôn luận chứ nhỉ làm gì mà fai kiêu thế, trong khuôn khổ ah không chửi bậy là quá lịch sự rồi còn gì
mà có ai đc giỏi giang như các bạn lớp f1 đâu chứ , các bạn viết gi` mà chả có ích , mà hỏi bạn đỗ việt 1 câu này thế nào là bổ ích?
hay bổ ích là fai viết đc như bạn hả ? thông cảm mình chưa đc tiếp thu trình đọ giáo dục cao cấp như các bạn các bạn thông cảm nhé.
mà các bạn không chịu đc thì cứ đuổi đi thoải mái , từ trước đến nay tưởng vào đây thoải mái chứ nhỉ ai ngờ toàn người kiêu học giỏi ngoan nữa chứ
thui sợ wes từ nay chừa chả dam vào nói năng gi` nữa
ma cũng tiện hoi vào đay ko đc giải trí bằng việc viết những bài hài hước sao , nó ko bổ ích hả vậy cái vườn cười thì bổ ích hả
trước khi nói ai xem lại mình đi nhé
thôi viết thế thôi heee nói chuyện với bạn tốn chất xám ghê cơ sợ thật
đúng là f1

Bài viết trên chẳng có nội dung độc hại, chẳng chứa từ ngữ đen tối, chẳng có tính chất bài xích, đụng chạm ai (mà nếu có đụng chạm tui thì cũng chẳng sao), nhưng lại gây không khí mất đoàn kết, nghe khó chịu lắm.
Tôi cảnh cáo bạn Đỗ Hiền lần nữa. Ở đây có cho tự do ngôn luận, nhưng vẫn phải dựa trên một khuôn khổ nào đó. Như nhà nước Việt Nam có luật pháp, vẫn được tự do ngôn luận, nhưng tôi khi bạn có dám nói năng lung tung ngoài đường không ?
Tôi khóa bài này!

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=8736&page=5&pp=20

http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=165911#post165911

Việt nhắc nhở các bạn trong khóa em, nếu có viết về các thầy cô giáo, có gì sai, đúng cũng phải viết cho nghiêm túc chứ tuyệt đối không được viết những điều bất kính như vậy. Một chữ cũng là thầy, nửa chữ cũng vẫn là thầy. Dù ít, dù nhiều cũng phải tỏ ra sự kính trọng đối với thầy cô. Tự do nói lên ý kiến của mình không có nghĩa là tự do nói bậy, nói láo. Mấy em lưu ý điều này. Đừng để người ta nói học sinh trường Ams chỉ có dậy học chứ không có rèn nết.

Việt lưu ý mấy bài trong link trên nhé.

Em đã lưu ý chị ạ. Em đọc qua mấy bài đó từ trước rồi. Bài viết về thày Liêm thì em vẫn chưa tìm ra được cái quá đáng nên chưa dám lock và move đi vì sợ phạm lỗi.
Em sẽ cố gắng chú ý hơn, cảm ơn chị!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên