Francais đại tửu lầu! :D

sao em MA ko đổi profile thành Amser đi? :-?
btw, cấp 1 với cấp 2 anh học Trưng Vương đấy :p.

@Anh Long: Năm nay CVA làm j có lớp thường ạ 8-}
@A Dương: E change rồi :( Mà mãi chả thấy confirm j cả :| Hơi bực mình! Mà hồi trc a học TV, lớp cô Hà ạ =P~

hình như phải đợi mấy hôm thì mới đc đổi :-?. sao biết anh học cô Hà? :p
em có học cô ko?

lớp Pháp năm nay có mỗi 1 thôi đồng chí ạ :-j.

:p
@A Dương: Lớp e đổi chủ nhiểm lần liền! =)) Nghịch vô đối! 8-} E biết a học cô Hà tại e c~ quen mấy chị lớp a ;)) Chị QA PL ý :p Hồi dạ hội em mới vào lớp 6 c~ làm với các anh chị nữa! :p

QAPL nó sang UK từ năm ngoái rồi. mà hồi em lớp 6 anh lớp 9 phải ko? mình làm chung cái gì ấy nhỉ? :-?

vào Ams lớp Pháp bị coi là tương đối trầm :(. mà học Ams ko nghịch thì phí lắm :-<. phải cố nghịch khỏe vào =)).

QAPL nó sang UK từ năm ngoái rồi. mà hồi em lớp 6 anh lớp 9 phải ko? mình làm chung cái gì ấy nhỉ? :-?

vào Ams lớp Pháp bị coi là tương đối trầm :(. mà học Ams ko nghịch thì phí lắm :-<. phải cố nghịch khỏe vào =)).

Anh Dương đang tiêm nhiễm cái gì đấy:))
Mà cũng đúng:D học Ams mà ko quậy hơi phí 8->\:d/

Sao lại trầm ạ :(
Mà lớp em năm nay đông ;)) Chắc k trầm đâu ;)) :->
-Cái hồi em học lớp 6 làm dạ hội francophone với lớp anh ý 8-} Em dẫn chương trình cả Quỳnh Anh lớp em, chị QAPL hướng dẫn bọn em :p

lớp Pháp thường là ko hay tham gia các hoạt động ngoại khóa, ít giao lưu với bên ngoài, các sự kiện khối Pháp tổ chức thường cũng chỉ trong nội bộ, bên ngoài ko đc biết. lớp anh 39 đứa, đông nhất nhì khối mà vẫn bị coi là trầm +_____+. học Ams mà ko quen với bên ngoài thì chán lắm :(.

:x bon chen tí :x

anh/chj/em: Thúy ko phải dân chuyên Pháp và cũng không biết 1 chữ bẻ đôi tiếng Pháp nào 8-> nhưng đang ôm mộng sang Pháp du học chuyên ngành nên vào đây bon chen học hỏi 1 tí ạ :">

Năm ngoái chung phòng với Pháp 1 07-10 nhưng chưa có dịp làm quen các bạn ý bao giờ :">

Mong mọi người chào đón và giúp đỡ nhiều :">

năm sau mình mới tăng tốc đi học tiếng Pháp và bây giờ nhìn box toàn tiếng Pháp mình chẳng hiểu j` :|

Chỉnh sửa lần cuối:
lớp Pháp thường là ko hay tham gia các hoạt động ngoại khóa, ít giao lưu với bên ngoài, các sự kiện khối Pháp tổ chức thường cũng chỉ trong nội bộ, bên ngoài ko đc biết. lớp anh 39 đứa, đông nhất nhì khối mà vẫn bị coi là trầm +_____+. học Ams mà ko quen với bên ngoài thì chán lắm :(.
Ô, lớp Pháp trầm á, mới nghe lần đầu đấy! :p Hồi trước mình thấy lớp Pháp tuy không năng động bằng các bạn lớp Anh nhưng cũng khá sôi nổi đấy chứ ^^

lớp em với một số lớp Pháp khác thường bị gv kêu là ít khi xây dựng bài, còn khối khác thì bảo lớp Pháp toàn chơi riêng đánh lẻ, hoạt động thì ít tham gia +_____+. trong lớp chơi với nhau thì vẫn vui, mỗi tội lúc học với cả tiếp xúc với bên ngoài thì ko đc vui lắm.

Khóa của Dương còn có hoạt động chứ khóa anh không có mấy hoạt động nào ra hồn.
Lớp P2 khóa anh còn tham gia với trường chứ lớp anh thì chắc chả biết cái gì khác ngoài việc đến lớp học và ra về.=))
Anh thấy tiếc cho 3 năm.:))

kể ra thì lớp em đc cái 3 năm tổ chức đc 3 lần 8/3 hoành tráng :">, lần nào cũng lên kế hoạch, kịch bản, quay phim, kĩ thuật 1,2 tháng mới xong :)). căn bản con trai rất yêu con gái :)).
nhưng đấy là ăn chơi trong lớp thôi, còn hoạt động bên ngoài thì cũng chẳng có gì lắm :(.

Back
Bên trên