For Katia's birthday

Trần Huyền Trang
(Valentina85)

Thành viên danh dự
Mừng Katia tròn 20 tuổi...chúc Cưng sang tuổi mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc...chín chắn hơn...thành công hơn trong mọi lĩnh vực :*
HAPPY BIRTHDAY AND BEST WISHES FOR U

chúc mừng sinh nhật em Quỳnh
chúc em vui vẻ trẻ khỏe, đóng góp xây dựng HAO ngày càng to đẹp :D

Chúc em Quềnh thêm ngày càng vui vẻ, xinh tươi... (cái này là lâu dài... còn hôm nay... chúc em Quềnh rủ được thật nhiều người đi ăn phở cuốn :p)

Chúc Quỳnh nghé yêu quý tất cả những gì tốt đẹp nhất kèm theo một bánh GATO to :x :D

Chúc Katia luôn dễ thương và duyên dáng như những lần chị gặp em. Tận hưởng tuổi 20 em nhé, mong em mãi trẻ trung và chắc chắn mơ gì phải được ít nhất cũng 10 phần em nhỉ

TB: nhất định không được quên vụ ăn uống đâu em nhé, quĩ mình vẫn còn dồi dào.

=D> =D> CHÚC MỪNG SINH NHẬT EM QUỲNH =D> =D>

Chúc mừng sinh nhật Quỳnh nhé - chúc em hạnh phúc, gặp nhiều may mắn :)

.. chị Quỳnh sinh nhật vui vẻ ... :x .. tìm mua được nhiều đồ màu hồng nữa nữa ... :x :x ... :D:D ...

Quỳnh ơi, chúc mừng sinh nhật em :x Vừa nhìn thấy status trên YIM của em, biết là hôm nay vui vẻ rồi. Chúc em luôn hạnh phúc như ngày hôm nay nhé :x

Chúc em Quỳnh càng ngày càng xinh đẹp...:p ...

....thấy cái gì hồng hồng là nhớ ngay tới em Q :p

em chúc chị Quỳnh SN thật vui vẻ và mãi gắn bó với HAO :x

Nguyễn Kiên Cường đã viết:
Chúc em Quềnh thêm ngày càng vui vẻ, xinh tươi... (cái này là lâu dài... còn hôm nay... chúc em Quềnh rủ được thật nhiều người đi ăn phở cuốn :p)

Anh em nhà em cùng chúc mừng chị Quỳnh ;;) :x, có j "môi mái" cho em vụ hôm trước nhé ;;). Vụ đấy là ko thể thiếu chị Quỳnh đc, nhỉ :x :)) 8-}

Chúc mừng sinh nhật em :). Chúc em tuổi mới lúc nào cũng vẫn nhìn đời màu hồng nhé.

Cảm ơn mọi người nhiều lắm ạ :*. Hôm qua là sinh nhật vui nhất của em Quỳnh trong mấy năm gần đây :p. Dù cũng là SN đầu tiên ko có 2 đứa bạn thân bên cạnh, nhưng cuối cùng thì vẫn có đầy những bất ngờ. Đầy những niềm vui và hạnh phúc của những người luôn yêu quý em Quỳnh mang đến;). Vui và ấm áp và hạnh phúc :p.

Tối qua em đi chơi về muộn nên mệt quá (hic, SN 20th cũng là SN đầu tiên em Quỳnh ra khỏi nhà vào buổi tối ;) ), lại thêm sáng nay phải dậy quét sân thu dọn bãi chiến trường (10h30 đêm hôm qua bọn lớp ĐH của em đến và cho nổ 2 ống pháo giấy 8-} . Chúng nó gào lên hát xong rồi chuồn thẳng :-s ). Trình bày nhiều thế, nên tóm lại là hôm nay em / chị Quỳnh mới vào cảm ơn mọi người được ạ :p

:x Cảm ơn Cưng đã làm rất nhiều điều cho tao trong ngày hôm qua :*:*:*. Tiếc là Cưng đến tao ko gặp được. Nhưng ko sao hôm nào đi uống nước hah ;;)

:x anh Khải: em cứ tưởng là sáng hôm qua được đi ăn cùng anh với Zz ;;) :p. À với cả bài hát hay lắm ạ. Cảm ơn anh :* :D

:x Hàng xóm: haha, em chưa thấy ai rắc rối như anh. Thôi lần sau bảo em mua luôn 2 bó hoa cho tiện :D. Khỏi mất công nhờ nhiều ng :p. Anw, vẫn nhắc lần nữa, em sẽ giữ bạn ý đến Noel cho anh :D

:x e hèm, anh Cường: trốn đi trước SN em đúng 30 phút. Đúng là GC :p. Nhớ là vẫn còn lời hứa "chơi trò chơi" với em đấy ;;) :D

:x hihi, XHương xinh ;;): cảm ơn chị yêu :*. Hôm nào họp Hội phụ nữ HAO hah :)>-

:x chị Bình: chị lúc nào cũng sweet thế. Em gái cảm ơn nhiều lắm :*

:x Hiếu: khóc mới là dũng cảm đấy biết ko :p. Dù sao cũng sẽ cố gắng ko để mình phải khóc ;).

:x chị Thảo: thanks chị nhiều ạ :*

:x anh Hoài: hì, anh công nhận với em những người sinh ngày 29/9 đều là người tốt đi. Nhờ anh nhớ ;;) :p

:x bé Thủy: ối giời, ko lời chúc nào hay bằng cái lời chúc này :)). Còn tiền còn mua đồ màu hống :)) :p

:x anh Hùng: cảm ơn anh ạ. Em đã rất vui ;). À hộp kẹo cũng đẹp nữa... nên ko dám bóc ra ăn :p

:x Minh: hihi, vui nhiều, tks chị nhiều nhiều :*. Thích nhất cái đoạn hôm trước chị Minh khen em Katia :p

:x Vân Hà: yêu thế chứ :*

:x Dũng: thank you and happy birthday to you ;) :x

:x Mai Hồng: cô này hay nhỉ. Chúc mừng mình rồi mà còn ko quên nhờ vả [-x . Tôi làm mai mối nữa để tôi mất duyên à /:) . Hay cô quẳng anh giai cô sang đây cho tôi rồi tôi xem xét cho :-$ :D :D :p

:x chị Bống: hihih, vẫn nhớ sinh nhật chị là sinh nhật vàng ;;). Thế cho SN em Quỳnh là SN hồng nhé :p :x

:x :x :x

Hôm nay đúng là ngồi cảm ơn mãi ko hết, vì hôm qua mọi người tốt quá. Ai cũng làm em cười thật nhiều, thỉnh thoảng còn rơm rớm nước mắt nữa:p

Em cũng muốn cảm ơn anh Chi vì đã tặng em 1 bó hoa rất là thơm :p, và mang quà của Phương đến cho em nữa ;). Yêu người yêu anh nhiều lắm :*:*:*.

Cảm ơn Trang chích gửi điện hoa cho em. Bó hoa siêu đẹp :*:*:*. Chích lúc nào cũng dễ thương như thế :x.

Cảm ơn bé Châu đã gửi thiếp cho chị Quỳnh :*. Thích câu chúc của em, dù nó là ko tưởng :)) :p

À đây, sinh nhật 20 tuổi nên mình cũng khoe mọi người nhiều nhiều thứ :D. Cả sáng qua bố mẹ em cứ bồn chồn sốt ruột vì SN con gái 20 tuồi mà ko bông hoa nào. Cứ đi ra đi vào thắc mắc :D. Cho đến 7h tối, vẫn ko thấy ai. Thế là 2 cụ đi ra chợ mua cho con gái 1 bó hoa, cho con gái khỏi tủi :p :D. Bó hoa đấy đây ạ.

Cái bó hoa đẹp đẹp là của bố tặng, mẹ cắm :p. Cái thiếp hồng hồng với cái khăn len màu trắng là của ng yêu anh Chi tặng :D. Cái bức tranh để nằm là tác phẩm của bọn lớp ĐH, sau khi đi xin giấy của em Quỳnh, mượn các thể loại bút màu hồng của em Quỳnh, và mượn thêm 1 số bút đánh dấu màu khác nữa... Kết quả sau 3 tiết học thì em Q nhận được bức tranh rất cute như thế ;) :p . Treo trên tường cạnh bó hoa là thiếp SN của em giai 8 tuổi tặng, và móc chìa khóa Miss HAO :p

(Sau khi bố mở hàng bó hoa, thì con gái bố bắt đầu nhận được rất nhiều hoa, và những điều ngọt ngào nhất ;) ).

Hic, dài dòng thật. Nhưng thực sự là em hạnh phúc. Cảm ơn mọi người nhiều ạ :*:*:*

:x

Chỉnh sửa lần cuối:
À, hôm qua em Q chỉ có 1 điều buồn là lúc chiều đi học về mải nói chuyện quá nên bị đâm xe :|. Bị sưng 1 bên chân và nghiêm trọng nhất là bị vỡ 1 mảnh yếm xe :(. Cái xe hồng xinh xắn dễ thương của em ý :(( :p. Cái xe mà em Q đi ngoài đường bao nhiêu ng nhìn ý ạ :D. Cái xe em xót xa nâng niu là thế, vậy mà nó bị vỡ mất 1 mảnh rồi :(. Hì, nhưng đúng là tại vui quá, quên luôn vụ cái xe :p. Bây giờ thấy cái chân đau mới nhớ ra :D

:x

Bạn này ở Ban quản lý à? Vậy chúc bạn đầy tháng vui vẻ nhé.

Bỏ nhỏ: bạn có chức quyền thì bạn phải cất nhắc mình đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh chị chúc mừng bé Nghé nhá :p :x

Ps: vừa phát hiện ra là có người đồng hương với mình :p

Back
Bên trên