For 01-04 only!!!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

4 năm cấp II học ở Ams, công nhận là khóa 01-04 ngộ nghĩnh thật đóa. Mọi người sắp ra trường rồi, em cũng sắp phén rồi, không biết còn được học tiếp ở Ams không nên tốt nhất là cứ toẹt luôn ra cho xong! :D

01-04 hay lắm, nhưng tất nhiên không phải là không có người em không thấy khó chịu hay thậm chí là ghét dưng mà nói chung là ổn. Ấn tượng nhất là lớp L2, xin lỗi L2 chứ em thấy lớp L2 cứ sao sao ấy, kinda crazy ;) -> thấy hay hay

:biggrin: Hè hè, wish u all the good things in da world

L2 làm sao thế em ? anh chỉ thấy chúng nó nghịch thôi chứ cũng đâu có gì đáng chê trách lắm đâu :D Nói chung lớp ấy mỗi người một vẻ, cũng có thể gọi là cá tính đa dạng. À hay là em Hà cú thằng nào >:)

Hôm nay thằng Hòa chỉ cho anh lúc em đứng ở hành lang tầng hai ấy ,nhưng mà anh chưa nhìn rõ mặt em Hà ạ.Chẳng là anh bị cận mà.

Em Hà thiên vị các anh Lý 2 thía ;;). Bao nhiêu lớp hay ho # thì chả kể? Cái Made in 12 vừa rồi hay thật đấy. Ai đời con trai mặc âu phục, con gái mặc váy :D hí hí. Thằng anh đi về kể là hay lắm, cả cái slide show cũng thế. 01-04 đc cái có sáng tạo!!!

nếu nói về lí lẽ thì mẹ HÀ fai bênh các anh con trai lớp hóa 2 chứ nhỉ!!!!!:D
hihi!nói cho cùng thì con vẫn agree với mẹ

Hay quá,mình tưởng lớp mình không được ai để ý.Thế mà khối em đang bắn tỉa

ai bảo mày là không có ai để ý,nhiều lắm đấy :D

01-04 , ấn tượng với lớp nào nhất nhỉ? có lẽ là 12 Sinh, bởi lẽ có mấy nhân đá cầu đỉnh nè, có người làm thơ hay nè, và còn có nhiều lý do khác...mong các anh chị đạt kết quả tốt nhất trong kì thi tốt nghiệp và đại học sắp tới, em gửi lời chúc này cho lớp 12 Sinh 01-04 nói riêng và các anh chị lớp 12 trường mình nói chung
mong rằng ai cũng sẽ đạt được ước nguyện của mình

Chẳng qua là ban tổ chức 01-04 quá thiên vị lớp mình nên có nhiều cảnh quay lớp 12P1 thôi, chứ còn quay L2 nhiều hơn thì đảm bảo là thú vị hơn nhiều.

ví dụ như hôm nay chứ gì?
các anh đứng trên sân thượng stripped!
như thế gọi là vui đúng không????

Ui sời, nếu mà chỉ có mỗi thế thì đã không gọi là L2, đúng không Hòa.

Có khi hôm nào lớp mình nên làm một kiểu ảnh ko có áo ở sân trường mới đẹp

Hôm trước mới stripped áo, mấy hôm nữa chơi quần lun

chả hiểu cái topic nay` nói lên cái gi` cả!! hic!!

kinh khủng!
thế các anh định naked luôn ah????????????
thế này thì bó tay roai!naked xong thì chỉ sợ bàn dân thiện hạ bất bình quá lên quây thì không còn quần áo để mà đi vềthôi+người bầm dập!
hê!cuối cùng thì cái topic này từ ý nghĩa đã quay phắt 180 độ rồi!

Thôi nào, stop được chưa ? tớ xóa nhé! :-?

nếu đây ko phải một topic để gửi gắm những lời nhắn, lời chúc của mọi người cho 0104 thì em nghĩ anh Việt nên lock nó lại đi, tên topic hay nhu thế kia mà trong này toàn nói chuyện đâu đâu... em vào chúc mấy câu mà thấy hụt hẫng lắm... :((

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên