Fm- chém gió

Căng thằng vl :-ss

hôm nọ anh có trận Valen vs Real tỉ số 7-5 , rượt đuổi cũng vãi hàng lắm :))

ngồi chán tưởng thua rồi, ai dè Mata làm 2 quả ghê gớm vãi hàng :-ss bản hợp đồng chuyển nhượng mùa đông năm ngoái 8->

mata bị mỗi tội cột 3 hơi yếu, thể lực không cao nên dùng dự bị cho vaart với anderson 2 mùa là biến sang La Liga :-? mà passing với crea của nó ko cao như anderson, vaart hay matias :-j

Hé hé, Mata ăn đứt Matias Fernandes của Villareal, ở cỡ tuổi đấy La Liga có mỗi 3 em hay ho là Silva (đắt đừng hỏi), Fernandes, Mata là đá cánh đc, em Dos Santos với em Bojan ngoài đời chơi hay như thế mà trong game mãi chỉ có thể ghi bàn nếu vào sân từ ghế dự bị, chả bù cho em Benzema, vãi lắm.

Anderson của em cho đi xa mãi xa rồi :-h nó đá năng nổ quá không toàn diện như Nasri nên không tranh được suất đá chính :( cho về Roma đá xong mua lại sau =))

Trận trên 2 GK đều 9đ, vcl

p/s: giờ mới nhớ ra bán Anderson là vì sign free đc chú aaron =))

Chỉnh sửa lần cuối:
em có trận Fulham thắng Pompey 6-5 cũng hồi hộp lắm:))

Ars trong FM mạnh vãi T_T lại lắm tiền :| nó vừa mua Robben 84M e từ Real 8-} mùa giải 2010-2011 đội có Mutu, Valon, Vela, Cesc...đá tấn công vcl :|

càng chơi về sau càng sợ Ars :-ss , tiền nhiều éo để đâu cho hết, năm nào cũng mua thêm vài ba thằng sao về, đội nó unh ầm ầm mà đá vẫn điên cuồng , đội hình diamond mẫu mực :-ss

MU chơi FM dễ bị phá sản vì nợ quá nhiều. Sao thằng ARS lắm tiền thế mà ko bị phá sản nhờ, lương chú nào cũng toàn hơn 100k UERO. Barca là đội bóng giầu nhất (trên tỉ) mà tiền ko bằng Newcastle =))

Mình chơi từ trc đến h toàn Ars là richest club, dưng mà mùa nào cũng lẹt đẹt vị trí 4-5 :-B

Hơ, hình như âm tiền quá nhiều là bị trừ điểm phải ko?
anh nào thấy cái vụ trừ 10 điểm chưa?

Thấy MU mấy năm liền năm nào cũng bị trừ 18 điểm rồi =)), nợ quá mà

oh yeah, cuối mùa 12-13 đã sign free dc ustari 8->
Akinfeev , ustari , foster , dean bouzanis 8->

dean bouzanis em cứ thấy gà gà. hiệu suất lọt lưới của em khi chơi Fulham phải >1 bàn 1 trận

MU nợ ầm ầm ra ấy, bị trừ điểm cứ gọi là

nhớ hồi mùa 2 bỏ 45tr ra lôi Ibra về mà cứ lúc nào tung cả bộ từ Tevez - Rooney - Ibra - CRo vào là hàng công lại tậm tịt, để 3/4 thằng thì ghi bàn ầm ầm

Arse càng mùa sau càng khủng

Chỉnh sửa lần cuối:
dean bouzanis hồi 2010 bỏ 5m ra mới vác từ liver về dc, cột 3 khá tốt, cột 1 tàm tạm còn cột 2 thì quá ẹ :-<, loan liên tục, ko có cơ hội cạnh tranh với akin hay foster , giờ còn có thêm ustari về nữa ;))

tình hình là tìm cách bán foster với dean đi, rình chú lloris 8-> bộ 3 hàng khủng 8->

----------

cột 2 yếu thế kia đỡ sao nổi
Em vô địch CAN với Ghana rồi:))

Cột 2 cụa thụ môn chỉ cần Positioning, Decision, Bravery và Anticipation

em có cả Akin cả Lloris này :)) xong thương chú Lloris thân phận dự bị giá sụt thê thảm quá :( nên bán đi cho nó lấy lại phong độ :D bây giờ dùng Akin, Sub có Dean, Scribe (con này chắc hàng Random), Doni =)) Canizares =))

Back
Bên trên