Fish of the week: Trương Thái An A2 [cá ươn] =))

Re: Fresh, new Fish of the week: Phạm Nguyên Long chèo H2 >:)

Chèo này, chị Thảo Hiền vẫn đang nhờ bạn "tuyển chọn hot boy, hot girl" cho lớp ;)) Xin được hỏi bạn đang mong muốn đề cử ai? ;)) Nhất là hot girl ấy :-"

à =)) hiện nay thì lớp mình có 1 bạn hót lắm =)) hót hòn họt =)) ( theo ý kiến số đông thì bạn ý chắc được =)) )...

Bạn Chèo mới lên thớt mà bạn Mông cho câu hỏi nhạt toẹt thế [-(
Để tớ bắt đầu cho này ;)) :
1,Bạn Chèo đang in a relationship đúg k? Ngoài tớ ra, có bạn nào biết tên e ý k? Nếu chưa thì bạn có đồng ý public cho mọi ng` k ;;)
2, Bạn có cảm giác thế nào khi làm Hoá đưa cho Thư mà quên fắt foto cho tớ mặc dù tớ đã nhắc bạn rất n` lần? Có gì đáng nghi k ;;)
3, Hqa bạn gọi điên cho tớ, bị thằng e tớ nghe máy, cảm giác dư lào =))

mới ssáng bảnh mắt các bạn dã tụ tập onl iếc để đì hàng bạn long đúg hem :>. Mình join vs :>:>:>

bạn long đã từng yêu em nào sinh năm 96 chưua? :"> =)))

Bạn Chèo mới lên thớt mà bạn Mông cho câu hỏi nhạt toẹt thế [-(
Để tớ bắt đầu cho này ;)) :
1,Bạn Chèo đang in a relationship đúg k? Ngoài tớ ra, có bạn nào biết tên e ý k? Nếu chưa thì bạn có đồng ý public cho mọi ng` k ;;)
2, Bạn có cảm giác thế nào khi làm Hoá đưa cho Thư mà quên fắt foto cho tớ mặc dù tớ đã nhắc bạn rất n` lần? Có gì đáng nghi k ;;)
3, Hqa bạn gọi điên cho tớ, bị thằng e tớ nghe máy, cảm giác dư lào =))

1) ờ ... đúng . Đang :-<.... Có, rất nhiều =)) và vì có rồi nên hok cần phải public =))
2) cái này là do lỗi kỹ thuật :"> mong e Kiều rộng lòng tha thứ =)) ;;) chẳng có j khả nghi cả =)) lần sau làm cho kiều hok làm cho thư là dc chứ j =)) ;;)
3) tưởng ông nào "đgl" bố bạn Kiều nhấc mày :"> :((

----------

mới ssáng bảnh mắt các bạn dã tụ tập onl iếc để đì hàng bạn long đúg hem :>. Mình join vs :>:>:>

bạn long đã từng yêu em nào sinh năm 96 chưua? :"> =)))

các bạn chém ác quá :( toàn đời tư :-<

Chỉnh sửa lần cuối:

Cho hỏi tại sao bạn chèo hay gán ghép tôi với bạn Linh thế? Ko có lửa làm sao có khói? Bạn là người gán ghép nhiều và thâm nhất. Hãy đưa ra lý do đi ;))

Quý nó vừa hỏi này ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: Fish of the week: Phạm Nguyên Long chèo H2 >:)

này bạn QUý ơi đã k ai nhắc đến r sao còn nói lại làm j =))
"ko có lửa làm sao có khói" -> bạn cẩn thận kẻo có ng` hiểu nhầm ý nghĩa câu này đấy :-s :))

bạn Long cho m` hỏi 1 câu : m` thấy bạn vs bạn Hớn MA lớp m` dạo này rất hay qa lại (hớn, fb,...) :-" có j đặc biệt đằng sau việc này chăng ;;)

này bạn QUý ơi đã k ai nhắc đến r sao còn nói lại làm j
"ko có lửa làm sao có khói" -> bạn cẩn thận kẻo có ng` hiểu nhầm ý nghĩa câu này đấy
Em bị gán nhiều nên giờtrơ rồi ạ :))
________________-

Bonus bạn chèo này.
1. Ban jnghĩ sao về biệt danh Long Sẽ, Long sếch, ... mà mọi ng đặt ra?
2. Tại sao bạn thích để đầu nấm vậy?
3. Bạn sẽ làm gì nếu 1 ngày bồ cũ của bạn quay lại trả thù? >:)

trả lời hộ câu này cái nào:|

cái này chiều nay anh lên lớp em đi =)) em giải thik =)) hok giải thik chỗ đông ng` :">

Quý nó vừa hỏi này ;))
=)) chả có ý đồ j cả :-" thik là trêu thôi
này bạn QUý ơi đã k ai nhắc đến r sao còn nói lại làm j =))
"ko có lửa làm sao có khói" -> bạn cẩn thận kẻo có ng` hiểu nhầm ý nghĩa câu này đấy :-s :))

bạn Long cho m` hỏi 1 câu : m` thấy bạn vs bạn Hớn MA lớp m` dạo này rất hay qa lại (hớn, fb,...) :-" có j đặc biệt đằng sau việc này chăng ;;)
chả có j cạ ... =)) just phờ -ren =))
Em bị gán nhiều nên giờtrơ rồi ạ :))
________________-

Bonus bạn chèo này.
1. Ban jnghĩ sao về biệt danh Long Sẽ, Long sếch, ... mà mọi ng đặt ra?
2. Tại sao bạn thích để đầu nấm vậy?
3. Bạn sẽ làm gì nếu 1 ngày bồ cũ của bạn quay lại trả thù? >:)

1. bt như cân đường hộp sữa ;)) nghe nhiều nên trơ rồi =))
2. từ bé đã rựa :">
3. bring it on.... =)) thực ra thì chả có ai đâu =))

Cho hỏi bạn Long giải thích thế nào về stt của lớp trưởng lớp ta " ở lớp tớ thích nhất nụ cười của bạn Long mới chết chứ" 8-} =)) =))
- Trong đợt đại hội chi đoàn tới, bạn có định ứng cử chức bí thư nữa ko !! ( tớ ko muốn là bí thư, chỉ muốn làm phó bí thư thôi, vì chẳng thầy cô nào nhớ đến cái chức í) =)) =)) =))

Cho hỏi bạn Long giải thích thế nào về stt của lớp trưởng lớp ta " ở lớp tớ thích nhất nụ cười của bạn Long mới chết chứ" 8-} =)) =))
- Trong đợt đại hội chi đoàn tới, bạn có định ứng cử chức bí thư nữa ko !! ( tớ ko muốn là bí thư, chỉ muốn làm phó bí thư thôi, vì chẳng thầy cô nào nhớ đến cái chức í) =)) =)) =))

à =)) tớ cũng đã thắc mắc và được monitor giải thik cặn kẽ =)) chẳng có j mờ ám xung quanh dey cả =)) chắc tại tớ cười tươi quá :-> =))

à =)) cái vụ bí thư thì ... =)) mình thấy là bí thư đầu năm hay bị gọi lên bảng =)) =)) có lẽ mình sẽ ứng cử chức phó bí thư thứ nhất hoặc thứ 2 =)) =))

3. bring it on.... thực ra thì chả có ai đâu
THẬT KHÔNG? >:/ Cho bạn 1 cơ hội nữa để trả lời lại =))

ở 09-12 em hót lắm hok Chèo ;) chị là rất hay tik cờ thấy em lượn qua lớp chị vs bộ dạng rất hik sự như đi giải quyết vụ vik ở đâu đó :-?
chắc hót lắm nhở? ;))

ở 09-12 em hót lắm hok Chèo ;) chị là rất hay tik cờ thấy em lượn qua lớp chị vs bộ dạng rất hik sự như đi giải quyết vụ vik ở đâu đó :-?
chắc hót lắm nhở? ;))

em hok hề hót chị ạ =)) chằng qua gây thù nhiều :"> bi h chúng nó úp :(... =))

cũng bt chị a... đi lượn thôi mà ;)) :-"

ak! vấn đề nữa! chị thấy em Lê Sơn rất chi là béo và trắng ;))

Sơn: e hèm vừa spam vừa liên quan đến em là không được nhé ;))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Xin hỏi bạn Long bạn nghĩ j về hành động "mẹ tao bảo phải về" sau đó lại đi lượn với mấy bạn khác >:p bạn ko thấy xấu hổ về hành động của mình ah >:p

ak! vấn đề nữa! chị thấy em Lê Sơn rất chi là béo và trắng ;))

vấn đề này có liên quan đến em hok chị =)) :))
Xin hỏi bạn Long bạn nghĩ j về hành động "mẹ tao bảo phải về" sau đó lại đi lượn với mấy bạn khác >:p bạn ko thấy xấu hổ về hành động của mình ah >:p

thôi .. tao cho mày chửi tao :"> cái này tội lỗi lắm :(

Cho hỏi bạn Long hôm nay có muôn lên bẳng kt miệng môn gì ko ?? :-< Tình hình là tớ rất sợ kt 15' Hóa và Lý :-< Nhất là môn Lý 8-}
Tuần vừa rồi bạn có gạch được bạn nào vs tư cách tổ trưởng ko?? Bạn thấy làm tổ trưởng vui ko, và ntn nếu h bạn lên làm lớp trưởng 8-}

cho chị hỏi em có thik làm MC hok? (vì nếu em thik sẽ rất dc vik) ;))
ak em thik làm trò lố hok? và trò lố em thường làm có hay gây ra hậu quả j hok? ;))

Back
Bên trên