Financial Aid

Chung Nguyễn
([email protected])

Hi các bác,

Sau một hồi tìm kiếm, cuối cùng đã phát hiện nơi gửi hồ sơ giá cả hợp lý, chất lượng tốt. Vừa qua em rải hàng loạt hồ sơ đi USA, mất 540k/bộ thời gian khoảng 3-4 ngày phát tại USA. Xin chia sẻ thông tin em nó với các bác: World Courier Express, http://worldcourier-express.com
Em mới tham gia diễn đàn, nếu mục này có rồi, MOD delete giùm nhé.

Have nice day !

:x

tên topic với nội dung hình như ko ăn nhập với nhau lắm :-??

Hi Phương,

l-) Mình thấy thông tin trên có thể giúp ích cho các bác tiết kiệm tiền trong mùa du học. Chỉ mang tính chất tham khảo, các bác tự tìm hiểu, nếu cần thêm thông tin các bác cứ pm cho em.

Chúc cả nhà vui.
:x

Em cũng gửi chuyển phát nhanh EMS ở bưu điện, cũng ~ 500k một bộ, 3-4 ngày cũng đến nơi. World Courier Express có cái outstanding advantage gì không ạ.

Và tên topic của bác thì đúng là không ăn nhập gì với nội dung cả.

Em cũng gửi chuyển phát nhanh EMS ở bưu điện, cũng ~ 500k một bộ, 3-4 ngày cũng đến nơi. World Courier Express có cái outstanding advantage gì không ạ.

Và tên topic của bác thì đúng là không ăn nhập gì với nội dung cả.

Hi Phong,

Mình thấy có 02 gói cước express và economy, nếu là express lần trước mình gửi là 540k (khoảng $31.0) 3-4 ngày phát, nếu là economy là 400k/bộ (khoảng $23.0) 06-08 ngày phát, cái hay là mình tự kiểm tra lịch trình được. Nếu cần thông tin phòng kinh doanh mình vẫn hay gọi điện, cứ PM cho mình nhé.

Chúc cả nhà vui. :-h

Chắc bác ở bên WCE sang đây quảng cáo. Dịch vụ của bác em gửi rồi, hàng tới nơi cả, giá hợp lý, có điều tracking thì vô dụng, giờ vẫn chưa có gì mà track. Kể cả EMS của bưu điện cũng thế, hàng đến nơi nhưng mỗi tội cái tracking cũng vô dụng nốt, 1 tháng sau mới cập nhật thông tin. Bác xem lại cái đó thì xem ra mới cạnh tranh với DHL với FedEx, UPS, TNT được. Tracking của nó mới thực sự useful.

nhìn tựa topic em cứ ngỡ là đưa ra mức FA của từng trường chứ -.-

ôi vào topic đọc cái tên hí hửg tưởng có rank financial aid của các trường :)) ai dè :))

Back
Bên trên