FAREWELL chú DZUNG

:)) hôm trc' cũng đc nghe giọng hát ngọt ngào của chị Hà , tim thở phập phồng mãi ko ngủ đc :))

khổ quá, anh Dung sắp đi mà mình chả bít gì cả...:(( anh trốn vợ đi hay là mang vợ đi theo thíe? sau cái vụ "buổi đêm trước đám cưới" chắc là vợ anh phải tin tưởng anh lắm! anh Dung nhẩy???hêh...hẹn anh Dung năm sau gặp lại nhớ ạ!!!:D:D:D:x

.. anh Zung di thượng lộ bình an nhé :p:D ... em biết anh đi nhưng mà tưởng anh đi 1-2 tuần thôi .. ai dè những nữa năm :( .. :(( ...

.. anh HM YSH phe phe oel oel cái giề đấy :p:D .. anh Zung làm sao mà vắng mặt VC được :)) .. anh ý vào SG có khi còn post bài nhiều hơn ấy chứ :)) :D

Tâm Giao đã viết:
khổ quá, anh Dung sắp đi mà mình chả bít gì cả...:(( anh trốn vợ đi hay là mang vợ đi theo thíe? sau cái vụ "buổi đêm trước đám cưới" chắc là vợ anh phải tin tưởng anh lắm! anh Dung nhẩy???hêh...hẹn anh Dung năm sau gặp lại nhớ ạ!!!:D:D:D:x
Tất nhiên là tội gì mà phải mang vợ đi ;;) hie hie :mrgreen:

trần hồng nhung đã viết:
hehehe ....trong Sài Gòn em nói trc ,
tất cả những gì chú đánh trên net có chữ X thì đều ko thể ..làm đc gì hết b-)
khi chat thì status ko thể nào có chữ : X đc b-)
khổ chú Dzung rồi :(:(:(
may mà VC mình là ....S :))
chú ơi chúc chú đi thượng lộ bình an nhé :*

Đúng... hiểu được chết liền... :|... anh đã bảo là dạo này em Nhung ăn nói rất khó hiểu rồi mà ... :-?... có gì khiến em shock nên ảnh hưởng đến tâm lý hả??? :)) >:)

Trần Bích Thủy đã viết:
.. anh Zung di thượng lộ bình an nhé :p:D ... em biết anh đi nhưng mà tưởng anh đi 1-2 tuần thôi .. ai dè những nữa năm :( .. :(( ...

.. anh HM YSH phe phe oel oel cái giề đấy :p:D .. anh Zung làm sao mà vắng mặt VC được :)) .. anh ý vào SG có khi còn post bài nhiều hơn ấy chứ :)) :D

có câu "Đi một ngày đàng, học một sàng khôn"... :| Em Thủy vượt biên lâu rồi mà anh thấy em vẫn tăm tối lắm :)) :)) :))... Em làm anh buồn và thất vọng lắm Thủy ạ :)) :)) :))... Chú Dzung vào đấy nhỡ không thể chống lại được cám dỗ về tinh thần và vật chất, (và thể xác) mà bỏ bê VC thì sao??? :)) /:) :)) b-) :))

Tình hình là đứa nào cũng muốn đuổi anh đi thế này, đã thế anh không đi nữa cho các cô chú biết tay bây giờ. Hehe, hôm qua anh đã hát tặng mọi người rồi đấy, anh hát không hay nhưng được cái chính xác lời. Mọi người cho ý kiến để vài hôm nữa conf anh hát tiếp

=D>=D.=D> nghe rõ từng lời chú ạ :)) hát hay :x:x:x
hôm nào conf tiếp chì gọi cháu nhé :x hôm qua nín thở nghe chú hát đây :))

Bui Ngoc Dung đã viết:
Tình hình là đứa nào cũng muốn đuổi anh đi thế này, đã thế anh không đi nữa cho các cô chú biết tay bây giờ. Hehe, hôm qua anh đã hát tặng mọi người rồi đấy, anh hát không hay nhưng được cái chính xác lời. Mọi người cho ý kiến để vài hôm nữa conf anh hát tiếp

uây sao lại không hay ạ 8-|8-| giọng ca uyển chuyển thế ... "ai đứng như bóng dừaaaaaaaaa...aaa..aa...a...." :x:x:x:x:x:x:x

Ai cho em Hà xuyên tạc bài hát của anh thế, bài Dáng đứng bến tre nổi tiếng thế mà cũng hát sai được là thế nào :D

Anh Zung vào đấy tăm tia xem có gì hay rồi anh em VC làm quả Offline từ HN vào SG tụ tập nhá :mrgreen: :)) :)) :))

sao hôm qua hát hò mọi người ko gọi em vào với :(( em bắt đền :(( ko được nghe anh Dung hát :((

Lương Quốc Tâm đã viết:
Anh Zung vào đấy tăm tia xem có gì hay rồi anh em VC làm quả Offline từ HN vào SG tụ tập nhá :mrgreen: :)) :)) :))

Hehe, mời các chú vào chơi, anh vào cũng nhiều rồi, cũng không dám nói là thông thạo đường phố nhưng cũng ko đến nỗi bị lạc đâu. Chú nào có thời gian thì vào chơi, ăn ở anh lo (khoảng 1 tuần thôi :D), anh sẽ đưa đi chỗ có gì hay

anh Dzung ới, hôm sau chat voice với ém Trang nứa nhen. ;;) ;;) ;;)

:((... cả nhà confer à??? :((... chán quá :(( mình không được tham gia :((... thôi, hẹn cả nhà buổi khác vậy :D:D:D

Mọi người cứ theo đúng lịch em Trang lập là 3/8, 11h VN, vào giao lưu văn nghệ, thưởng thức các giọng ca tài năng của VC

Dang Hieu Minh đã viết:
:((... cả nhà confer à??? :((... chán quá :(( mình không được tham gia :((... thôi, hẹn cả nhà buổi khác vậy :D:D:D

.. :(( ... em cũng không được nghe :(( .. tịa sao anh Zung lại nỡ bỏ rơi em 1 cách tàn ác như thế cơ chứ :(( :(( .. :( .. đùa :(( .. :(( .. :( .. :(( .. em buồn và thất vọng về anh lắm anh Zung ạ :(( :(( .. :D:D:D:D:D ...

... em sẽ cố gắng 3/8 lên lúc 5h UK ( 11hVn) để confer với VC :D:D .. hehe ..

Bui Ngoc Dung đã viết:
Ai cho em Hà xuyên tạc bài hát của anh thế, bài Dáng đứng bến tre nổi tiếng thế mà cũng hát sai được là thế nào :D

:| :| :| :|
ơ thế sai à... :| xấu hổ quá :"> :"> :">

cơ bản là em chỉ nhớ mỗi cái câu hay nhất bài... ;;) ;;) ;;) ;;) :)) :))

Back
Bên trên