Fanclub Phạm Duy Long

các fan nghe này: idol ko lên HAO vì 1 số lí do đặc biệt :)) idol bảo muốn nhờ mình chuyển lời tới các em lớp 10 trong ít ngày tới :))

có khi idol lại đau vết rách chăng=))=))
phải lúc trái gió trở trời=))
Lô hỏi thăm thằng ku xem có phải ko ?

=)) APhương onl mà sao lại để invi chỉ để chat vs idol là sao [-x [-x ý đồ j đấy [-x k đc cướp idol của các em đâu [-x =)

Ô hay invi bao h :-j yh Lô bị lỗi rồi =))
mà gọi mình là Đoi đi :">

có lẽ đây ko phải trường hợp duy nhất đi cửa sau để tiếp cận idol
--> có khi mai mình xin làm sơ-ku gác đêm cho idol=)), khéo cũng có FC

nó k tiếp ng` lạ đâu, add nick nó chưa chắc nó add lại, tại sợ chat sex =)) =))

thực ra thì idol sinh năm 91 tuổi dê =)) thế nên là anh ý có nh` kinh nghiệm sống hơn để truyền thụ lại vs đời sau =)))))))

Dlong hoàn toàn k gay, các bạn đừg hiểu nhầm :-j đấy chỉ là nó thik nói chuyện vs zai hơn vs gái thôi :)) :))

thực ra thì ngoài nói chuyện còn thik cả... nữa
mà thôi, ko nên nói ra ở nơi công cộng, mất hình tượng idol:D
ai muốn biết thì tự tìm hiểu:">

Chỉ cần nói ... thôi là dễ mất hình tượng rồi :))
Đã nói thế thì a kể nốt đi ;))

thg kia nó chém bậy đấy em ạ, đừng nghe nó bôi xấu idol, idol trong sáng vô cùng =)) =)) nó chỉ phản ứng lại khi bị mấy thg bệnh lớp anh làm trò đồi bại thôi mà :-j

Uh thôi mình nghĩ bôi nhọ thần tượng thế đủ rồi ko các em nhỏ lại sợ :)) các bạn T1 có thể phổ biến thông tin về các lĩnh vực ngoài giới tính đc ko o_0

DLong giỏi đều các môn, hay có thể nói là anh ý k biết j` về tất cả các môn khác ngoại trừ toán ra :> :> k cần học nh`, chỉ cần đọc sách là phương châm của idol :)) :)) từ bé đến lớn thì tầm lớp 7 8 là idol tỏa sáng mãnh liệt nhất, sau đấy thì có xịt đi đôi chút nhg vs tài chém gió thì anh vẫn sáng bóng như thường =)) =))

Back
Bên trên