*****Fanclub nhạc Hàn ***** :X:X

Lương Quỳnh Trang
(luongquynhtrang)

Tình hình là thấy mọi người đều mở topic âm nhạc nhưng chả có cái nào là về nhạc Hàn cả :( nên mình mở ra topic này để những bạn yêu thích nhạc Hàn vào đây thảo luận :D
Mình thích nhất là TVXQ :X:X và Wonder Girls :D
Các bạn cùng vào đây thảo luận nhé :)

Bigbang thì tớ chỉ nghe vài bài thôi :D chứ cũng ko hẳn là thích . Tại chót yêu TVXQ trc' rồi ^^
bạn Minh thích Bigbang à ?

Có thể nói vậy cũng được , hồi xưa nghe thấy hay đâu , từ hồi nghe Lies rồi Haru các kiểu mới thấy hay . Chứ kiểu Lolipop thì không ngửi được. BB VN ít quá , còn mặt trời mọc ở đằng đông lại nhiều fan

Đùa chứ sao các ấy lập nhiều thế 8-} Box âm nhạc có topic nhạc Hàn rồi mà :| đang xôm hay sao ý :-j

Có thể nói vậy cũng được , hồi xưa nghe thấy hay đâu , từ hồi nghe Lies rồi Haru các kiểu mới thấy hay . Chứ kiểu Lolipop thì không ngửi được. BB VN ít quá , còn mặt trời mọc ở đằng đông lại nhiều fan

Lolipop vốn là để quảng cáo điện thoại LG mày ạ, thế mà trên iTV các bạn trẻ vẫn nhiệt tình vote đc =))

bigbang and 2NE1 hú hú

đấy là nhóm tớ thích nhất, còn thực ra thì nhạc hàn tớ nghe đủ các ca sĩ và nhóm nhạc :D. Có bài nào hay thì nghe thôi:D. WGs, DBSK, SNSD, SHinnee, 2pm , Suju , Davichi....... rồi các ca sĩ hoạt động solo nữa \:D/

nc tớ rất thích nhạc hàn \:D/. Ngày xưa chỉ toàn nghe us-uk, k bh nghĩ có ngày mình mê nhạc hàn như bh \:D/ ^^

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ có ý kiến giống bạn Hà :| mỗi thể loại nhạc, mỗi nước có ca sĩ đi hát, mỗi ca sĩ có fan chẳng nhẽ lại mở 1 topic sao :| có box âm nhạc riêng rồi post vào đây loãng với nhạt lắm :|

Góp ý thế thôi, no offence

Đằng nào đây cũng là chỗ thầm kín cho 09-12, các anh chị khác chưa được vào (ngoại trừ mấy intruders như Hư Vô với Vô Lương :))) => có thể bảo mấy anh chị mod làm một cái subforum "Fanclub" chẳng hạn cho các bạn vào mà bàn tán + làm quen :D

hi hi, tớ thì thik nhạc BOF, xem đi xem lại vẫn thấy hay, hura, BOF no.1 :)Có bạn nào cùng sở thik vs tớ ko?

uh, bài nào của BOF cũng hay, ui, tớ thấy phiên bản Hàn là hay nhất. Bây h TQ đang chiếu BOF TQ, xấu òm, mà kịch bản còn thay đổi nhiều so vs nguyên tác, chán lắm, ko khéo lại vi phạm bản quyền.

tớ cũng công nhận la BOF của trung quốc không thể bằng hàn được. tớ thích TVXQ. :D. nếu BÒ trung quốc có han kyung thì xem cũng được nhỉ:D

bạn Lan Chi cũng là fan TVXQ à ;;) uầy mãi mới thấy 1 fan TVXQ trong box 0912 đấy :D

Tớ cũng fan DB nè. Hú hú cass đâu lập băng nhóm đêêêêê. [năm ngoái lớp tớ có 1 hội toàn cass đi bắt nạt thiên hạ( mình cầm đầu :"> )]

hi các em ^^
chị cũng là fan kpop
chị thik Super Junior nhất =P~ có em nào kết ko ;)
TFXQ is great
BB is V.I.P
and i love Taemin cutie of SHINee ;) :x
BOF OST thì chị có cả bộ đĩa xịn ở nhà, có em nào mượn ko =))
thik nhất bài making a lover của SS501 với stand by me của SHINee, mỗi sáng thức dậy nghe rất là sảng khoái nhé :D
tại 0811 ko có topic nhạc Hàn nên nhoi với các em cho vui, ok ? ;)

Back
Bên trên