Facebook Mafia War

Anh Nghĩa vẫn akay vụ cộng energy à =))
Anh Duy có size 52 thôi kìa nhưng mà cộng sớm thế thì lên level hơi bị lâu :))
@Anh Hải: sao energy anh khủng khiếp vậy ;;)
P/S: cái acc marta của anh Nghĩa điểm attack bao nhiêu thế :-?

anh viết rõ ràng thế kia rồi còn hỏi lại. acc Maniac là acc Marta đấy 424. 9 điểm cộng thêm kia là do thằng bạn anh nó xin đồ, anh cho nó pass tự gửi mà nó cộng béng lên :-j

con Mogul hôm nay vừa thua 1 thằng size 285, đang hãi :-s

mọi ng nên cố gắng max size, 500 thôi, rồi xóa bọn ko quen đi cũng đc. ai cần pimp thì thông báo, anh với Quang sẽ pimp cho.

em cần pimp này đại ca ơi :))

mà anh ơi, tình hình sắp có Moscow, có nên tích điểm skill cộng tiếp ene ko, st em bây h là : level 346
att: 399
def: 403
health: 130
ene: 1288
sta: 61

e thấy bây h lên lv chậm quá =.=

Thuc ra bai toan MF nay thuan tuy chi la add skill point vao att/def lúc nào cho hợp lí thôi.

Với mình thì lvl 450 mới bắt đầu add vào att/def. Cũng chỉ một thời gian ngắn combine được 800. Nguyên nhân rất dễ hiểu là nên master tất cả các tier để lấy các exclusive ở NY. Ngoài ra cũng có đủ ern để loot đồ. Mình gần như max tất cả các đồ xịn nhất rồi. Bây giờ có bullet achieve rồi thì lại all in ern để chờ do job ở moscow cho nhanh với lại lấy mấy cái achieve về tiền.

Có 1 thằng như hack, anh em xem này
http://apps.facebook.com/inthemafia/index.php?xw_controller=index&xw_action=view
Nó đạt cả 39 achievement, điêu ko tả được

cái vụ bullet proof này em đã có lần nói đến rồi mà. chúng nó lập 1 cái group với số lượng lớn thành viên, vào 1 giờ nhất định sẽ hitlist tất cả lên. sẽ có xác suất các thành viên ko đc hiện tên trong hitlist vì thế sẽ ko bị đánh.

ngoài ra hôm trc có ai cũng nói là nếu survive đc quá 10p thì hầu như sẽ ko bị đánh nữa.

Không phải là có xác suất không hiện tên lên nên không bị đánh, mà là vì quá nhiều người bị hitlist, server bị quá tải nên nhiều người thoát được các bounty hunter (hoàn toàn do may mắn). Những lúc có vài trăm người trên hitlist thì các hunter thường là rất nản, có khi chả buồn vào đánh. Chứ những hôm vắng vẻ chỉ có vài chục người thì đừng nói sống 10p, có sống 30p thì stat như hiện tại ở HAO vẫn chết như thường thôi, mà càng sống lâu, xác suất bị đánh càng cao. Những hội hunter nổi tiếng như LCN chẳng hạn, nó chả tha ai đâu :)

@anh Nghĩa:ý em hỏi là cái điểm attack của anh khi fight ấy :-??
Anh Hải tích được gần hết track loader rồi á :-O Thật là vãi chưởng
Em đang nghi ngờ cái tỉ lệ rơi trackloader và canonazo thấp hơn hẳn so với TNTs và Guer :_?

Chỉnh sửa lần cuối:
À, trừ cana với trackloader. Anh bây giờ không loot nữa, chờ Russian thôi.
Trackloader load hơi lâu, mãi mới có khoảng 60 cái thì phải, chả nhớ

@Quang: 53.579 điểm.

để vào pimp cho Kiên. lần trc pimp cho Ngô rồi thì phải.

hehe, mạnh quá :p

@anh Hải: pimp là giới thiệu 1 ng trong friend list của mình cho các thành viên khác trong list để add, nâng size ý mà anh.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ôi Nghĩa đánh anh à.
MF size nhiều được cái lợi là help friend với lại khi thằng khác loot đồ thì ăn được điểm. Mafia Size của anh là 1500. Dùng mass email là add nhanh nhất

@Anh Nghĩa: ít thế thôi ạ :-? em được 51k rồi
Hiện tại vũ khí và stats kém hơn hẳn
Không biết cái này có liên quan gì đến level không nữa :-?

Cái điểm attack khi fight anh ạ, nhưng mà điểm này hình như không quan trọng :-??

à Điểm đấy chỉ là điểm của vũ khí * mafia size thôi. Cũng quan trọng nhưng không quan trọng bằng chỉ số att/def. Nghe nói vũ khí mạnh nhất cũng có điểm bonus thì phải.

Nói chung MF vũ khí không quan trọng mấy. Loot đủ bộ cho đẹp thôi

Chỉ số attk của anh là 54,434. Mấy con farmer 1 đống vũ khí nhưng ngại không muốn send qua

Chỉnh sửa lần cuối:
@Anh Nghĩa: em vứt hơn 300 politico trong con maniac ấy nhé, anh thiếu cứ vào mà lấy.

acc Quang tích hơn 100 điểm để làm gì thế?

ok, add Hải rồi, anh em cày được nhiều loot xịn thừa thãi quá thì nhớ chia sẻ với anh nhé :D

đang level 101, underboss

Underboss "Duc Hoai", level 101 Mogul

You have 385 experience points to your next level.
Become a fan of Mafia Wars!
Hot Tip! You earn skill points every time you level up. Use skill points to make your character better.

Attack: 196 Increase your attack to do more damage and win more fights.
Defense: 194 Increase your defense to repel more attacks.
Health: 147 Increase your max health to survive intense fights.
Energy: 296 Increase your max energy to do more jobs.
Stamina: 21 Increase your stamina to fight more often.
Requires 2 skill points to increase.

30 achivements, gần đây nhất là mua đủ 6 business cuba, sắp lên cái 1 triệu peso :D

chỉ số attk và dehf

Your Skills:
227 208 (chỉ số attk tăng là do có thêm flaming shot lấy từ revault bộ ly nước cuba)
501 - 24,261 - 22,676

Mafia size: 929

Back
Bên trên