f2_fmi !!!!

Đỗ Thu Hiền
(chaoban)

nào các bạn f2 vào đây nào
thỏa luận bàn bạc buôn chuyện nào
không chửi bậy , không dính dáng j đến vụ kia nữa nhá 8-} ;;)

tao khai bút fat : bienvenue ( muốn viết nhiều hơn nhưng mà wen hết tiếng fap' rùi)
đây là nơi thu thập thông tin từ các bạn bên fap' nhé [-( : những thông tin về học tập ,etc....
:)>- welcome to my classe

8-| suýt quên NF đừng có lock nhé bên kia bị lock roài bên này cho tranquille tí đi
ah chú thích : fmi= for more infos = pour le detail ( ko bit co đúng ko nên ko dám dùng tiếng fap)
:> hụt nghề trầm trọng /:) có dứad nào dậy tao tiếng fap lại đi bổ túc cho tao đi nào :((
:-/ mình cũng thủ khoa mà sao cái vốn tiếng fap của mình bi h nó nghèo nàn kém tắm thế nhêy?[-x :-s :|

h mới để ý, em Hiền 1 thủ khoa bị chôn vùi, tiếc thay, tiêc thay.

Úi, thế ạ? :eek::eek::eek::eek::eek: Chị Hiền thủ khoa ĐH, Tốt nghiệp hay BAC hả chị ơi!
hic hic, ngưỡng mộ nhân tài quá!

Oh ho, thế là cũng có một đồng chí giống mình. Vào ĐH rồi trường bắt học ENG, thế là quên ráo cả FRE rồi... Xấu hổ quá :D.

Francais là 1 tiếng mà 2/3 những thằng nào từng học F2 h chẳng biết cái gì cả.

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
Đúng đúng, chí lý, tao cũng chuẩn bị quên sạch rồi! Càng ngày tao thấy học francais chả để làm gì :-w, cái mà tao theo học về nhà chúng nó dùng từ chuyên ngành toàn tiếng Anh, thế thì về nhà tao nói 1 mình tao hiểu à? Vô duyên cái tiếng Pháp thế ko biết! Quên dần từ bây giờ đi là vừa! Không hiểu sao hồi xưa tao lại chọn học tiếng Pháp nữa. Sự lựa chọn sai lầm!

Nguyễn Nguyên Phương đã viết:
Đúng đúng, chí lý, tao cũng chuẩn bị quên sạch rồi! Càng ngày tao thấy học francais chả để làm gì :-w, cái mà tao theo học về nhà chúng nó dùng từ chuyên ngành toàn tiếng Anh, thế thì về nhà tao nói 1 mình tao hiểu à? Vô duyên cái tiếng Pháp thế ko biết! Quên dần từ bây giờ đi là vừa! Không hiểu sao hồi xưa tao lại chọn học tiếng Pháp nữa. Sự lựa chọn sai lầm!

cần phải học thêm tiếng Anh đê :D Như anh bây giờ vẫn phải đế ý xem các khái niệm mình học, ví dụ trong statistique ở tiếng Anh nó là cái gì :D Nếu không thì sau này đi làm một thời gian cũng sẽ quen, cái quan trọng là kiến thức chứ ko phải "tiếng" gì đâu các bé ạ :p

Một con người ở thời đại chúng ta phải nói được ít nhất là 3 thứ tiếng và phải đọc hiểu được thêm 2 thứ tiếng nữa :D Cho nên cũng đừng nên ân hận khi chọn tiếng Pháp nhé ;)

chị hiền thủ khoa lớp fap đầu vào ams thôi em hiii bac đấy hớ hớ nhưng bi h cho chị viết từ 1 đến 10 chắc ko nổi
ko tiếng fap hay mà he he nhưng trình em ko kham đc
tiếng mẹ đẻ lói còn ngọng hi hi hi
cái j cũng nửa vời đc mỗi cái tiếng lóng thì giỏi :)>-

Hé hé, thế là rỏi rồi chị Hiền ạ!
Mà thấy các bậc lão thành chê tiếng Pháp quá nhỉ?

ưa cái tiếng fap hết sưc nói chung là he he ko nên học
tiếng j àm cứ nhu vỗ vào ass ng ta í hii hi hiii
chị ko rỏi đâu em hê f2 nahf chị ngưỡng mộ ao ước đc như các bạn f1 lém

Ao ước vụ gì ạ? Được học ngữ pháp như P1 ý ạ?

ko f2 nhìn các bạn f1 chăm chỉ mà ngưỡng mộ
nagyf nèo cũng vậy đến trường và học heeee
bọn chị ao ước có cái tinh thần học tập như vậy thôi

Back
Bên trên