f2 ko thich giao vien v

• Bắt đầu be_i_dun
  • Ngày bắt đầu
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Mai Phương đã viết:
chời ơi thôi xin, lớp tớ không có con gái mà, làm sao đựợc mấy cái trò đấy !!!
Thế con nào suốt ngày ngồi trong lớp soi gương với vuốt tóc, thế hóa ra mày homosexuallite à?

nhìn thoáng, tớ thấy thầy Liêm cũng ổn đấy chứ. (hôm trong thi HK rõ dễ.)
Tớ chỉ biết nick của thấy hình như là ''ông già hái hoa''

"Ông già hái hoa" ?? "hái hoa" ở đây... là gì thế ??? hừm... mí đứa nì càng ngày càng dìm thày xuống bùn đen nhá... ông mách thày...

chời ơi, đừng có đùa nhé, thầy L mà lên đây là xong nhể!!

trùi nhớ thầy thì chuyển lớp nhé mà thui chuyển chủ nhiệm nhé ok bọn tớ nhường
hê lớp mình có con gái chứ ml và tm mừ

Chuyển thì tốt thôi_ từ của M. Long_ nhưng chỉ sợ thầy quyến luyến lớp mình....

Bùi Linh Ngân đã viết:
hehe, thực ra gọi là "bố Liêm" cũng có ý nghĩa riêng của nó đấy, các bạn chịu khó tìm ra.

Còn nếu muốn được điểm cao thì chịu khó nũng nịu, điệu điệu, ngây thơ, ngoan ngoãn, hiền lành.........Đại khái vậy. Tập dần trước gương vài lần là quen ngay :)) Cô gắng nhé, lớp ấy là lò hoa hậu mà, quen với mấy trò này rùi :D :)

heheh, bây h mới hiểu sao lại là "bố Liêm", tưởng mấy bạn yêu thầy gọi thế, hóa ra....=D>

yêu thầy chứ chưa ai dang iu nhu thay liem

cũng mới đến chiều nay tao mới biết được ý nghĩa cao cả của từ " bố Liêm " . Kể ra các bạn A3 đáng yêu thật, gọi thầy bằng bố Liêm đáng iu thế thao nào thầy iu quý các bạn hơn lớp mình, kiểu này nên đổi L thành " bố Liêm " thôi, rất là tôn sư trọng đạo B-)

bố liêm là liếm bô ah các bạn đúng ko
hô đi mách thầy liêm

Con Hien kia
May` bat tao viet cai gi` ha?
Phan? dong a`,tao cha? biet viet gi` ca? viet the nay` thoi

uh viết fan đọng cũng đc mà con hô nhưng thận trọng kẻo vịt iu wi đuổi

chời ơi, H nói gì thế??? tại sao dám nói thế, F là không có í đó nhé, F nói thế là F tôn trọng thầy mà.. :O con mất dạy, nhưng công nhạn các bạn A3 giỏi thật...

Chỉnh sửa lần cuối:
hô fuong cười chưa đủ ah fuong hô tí đi hi tiếp đi hô
tí về 1 mình tao ko đèo đâu
f làm sao thế h chả thik fuong nói thế

Này yêu cầu không chát chit ở đây nhé. Công nhận các bạn A3 toàn những con người thông minh và đầy tình cảm. Chỉ cần qua cái tên gọi là biết các bạn yêu quý thầy thế nào rồi??? bái phục! bái phục ==> học tập thôi, từ bây giờ đừng gọi thầy nữa, chuyển sang bố cho tình cảm mà là tình cảm thật đấy không phải theo cái nghĩa của con Hiền đâu... H chỉ được cái xuyên tạc là giỏi mà..

dm thang Liem
Cuoi nam nay tao ma rut hoc ba ra khoi truong thi thang liem an don
Sao may ban a3 cung viet bai o day?

va fai lich su chu f2 toan ng te nhi
an noi can than ong liemlang vang vao day may chi co ra khoi tủong ko wan ko ao

chưa thấy thầy L, à bố L ..chỉ mới thấy Đỗ Việt lảng vảng vào và Việt Anh bắn khỏi room.. nhưng vẫn còn quần còn áo...

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảnh cáo tuốt cả Mai Phương và Việt Anh! X(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên