Em xin lỗi bác Mỹ!

Vũ Toàn
(brucelee2905)

Anh Mỹ ơi, em xin lỗi anh lắm! Em gọi cho anh mấy lần trước hôm liên hoan thì chả gặp anh bao giờ, em đoán anh chạy xe ôm nên em chịu. Anh sang bên kia cũng có liên lạc chó gì với em đâu mà rủa em chớ! Em ở bên này vui quá! Để cuối tuần này em email cho anh mấy cái ảnh cua em! Em chả biết email của anh, có phải là [email protected] khong? :D :D hay là vẫn [email protected]?

F.. u. Lúc tao đi thì mày đi rồi còn thông báo cái chó gì nữa. Mày liên hoan với ai. Cả lớp có mấy người biết là mày đi không hả. Bọn tao: tùng Hoang, phuong tu, hiếu đục... có đứa nào biết là mày đi lúc nào đâu. Mày chỉ báo cho tuệ Minh biết thôi con lợn a.

Con lon con,anh zai may day!
Hom nay bo thue bao net o nha roi,online suot ngay luon!Ca ba Hanh cung thue bao luon,nhung ba ay thue bao aol,mang cu chuoi *** nhanh bang cua anh zai hehe,hom qua Hanh bi mat balo,mat het card,cheque...may voi con Hai biet chua?
Nhanh nhanh len sang voi bo nhe...ma sao may *** goi cho bo phat nao the ha?

Yêu cầu không văng tục, chửi bậy!

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
he he con lon, tao dang doi thu moi` cua ba` Hanh, thu 6 nay` tao len london xin visa, nhưng mà mày phải nuôi tao không thì tao chết đói, huh hu,

Back
Bên trên