Em thấy A3 94-97 họp chợ ở đây là đông vui nhất đấy

Nguyễn Quang Huy
(Ng-Quang-Huy)

Chỉ mới trong vòng có 2 tháng gần đây thôi mà các bác A3 đã thiết lập được một cái chợ ở đây thật là đông vui, rôm rả, lời qua tiếng lại thật là nhộn nhịp, tương lai sẽ có một khu chợ sầm uất ở đây đấy nhỉ. Em nghĩ công lao lớn nhất cung phải nhờ đến mấy chị em dòng nhà vịt giời của lớp mình. Em được các bác viết thư thúc giục vào đây nên em cũng mạn phép vào góp vui. Mà thấy các bác, bác nào văn chương cũng lai láng tràn cả máng, em đọc mà dầu nhớt cứ tràn ra ào ạt :mrgreen: . Em thấy mấy năm không giáp mặt các bác mà văn chương ai cũng được nâng cấp ầm ầm, mà chỉ thấy bịa là giỏi ... hehehehe. Mà em thấy thế cũng đúng, bởi vì chỉ có như thế thì đây mới đúng nghĩa là cái chợ dành cho chúng ta và được sáng lập bởi mấy em Ánh ế, Thư nhà quê giờ lại thêm con vợ cũ của em, Hà Đỗ (giờ tên gọi của mấy em này thay đổi thế nào thì em chưa được cập nhật, mong được lượng thứ) ...

Mà thôi, hình như em cũng hơi dông dài, nói thêm thì tý nữa anh Hưng vào lại chê em là nhạt thếch. Có gì thì xin các bác ý kiến chỉ đạo ạ ...

Chỉnh sửa lần cuối:
ê, ông nhà quê, gửi cho tôi profile đi, để bổ sung danh sách lớp, gửi về email của tôi ý.

khiếp làm cái ảnh trông ngu thế, hê, vào cái thread danh sách lớp A3 và bổ sung vào đấy nhé. ngu quá cơ.
Mới cắt tóc à

Back
Bên trên