em phải làm sao

Nguyễn Thị Tuyết Liên
(doan ngu yen)

mọi việc ổn thỏa,thankxx

Chỉnh sửa lần cuối:
yêu đơn phương .. ôi những con người ấy thật là .. đáng thương
theo anh em nên nói nghiêm túc 1 lần tình cảm của em cho bạn ý biết,
đừng để thời gian kéo dài vừa làm tổn hại đến tình bạn của 2 đứa vừa làm bạn ý thất vọng ..
hy vọng càng nhiều thì thất vọng càng lớn mà .. khổ thân thằng bé
|-)

sao mỗi lần đi chơi lại phải có 3 người ? Bạn trai em là cục đá hay sao mà không thấy có vấn đề gì hết :|

mà em đang ở CA thật ấy hả,nếu là thật thì cần gì phải lo nữa :))

sao mỗi lần đi chơi lại phải có 3 người ? Bạn trai em là cục đá hay sao mà không thấy có vấn đề gì hết
bạn trai em tất nhiên ko phải là cục đá. Nhưng mà vì em và thằng đấy là bạn thân + thằng đấy là bạn thân của bạn trai em--> nó cứ đòi đi theo cho bằng được. Chả lẽ lại ko cho nó đi à. Nghĩ lại mới thấy nó vô ý vô tứ quá đi mất.
mà em đang ở CA thật ấy hả,nếu là thật thì cần gì phải lo nữa
đọc bài của bác nhiều rồi, bao giờ cũng đưa ra nhận xét tinh tế!

theo anh em nên nói nghiêm túc 1 lần tình cảm của em cho bạn ý biết
thử cách của anh rồi đấy. Nói 1 cách cực kì nghiêm túc. Nó lại chơi trò câm nữa nới điên. Nó im lặng, chả nói gì cả.Rồi gửi tin nhắn cho em lại bảo " ta ko thèm chơi với mi nữa, nếu mi ko nhận lời". Ui trời, bây giờ mới thấy ghét nó thật sự đây này. Đã thế thì chả còn bạn bè gì nữa hết. :D Làm thế liệu em có sai ko nhỉ

Nguyễn Thị Tuyết Liên đã viết:
bạn trai em tất nhiên ko phải là cục đá. Nhưng mà vì em và thằng đấy là bạn thân + thằng đấy là bạn thân của bạn trai em--> nó cứ đòi đi theo cho bằng được. Chả lẽ lại ko cho nó đi à. Nghĩ lại mới thấy nó vô ý vô tứ quá đi mất.

Bó tay toàn tập. Thế mà bạn trai em cũng chịu được. Điều đấy chứng tỏ ngay cả em và bạn trai em còn chưa thực sự hiểu nhau, chưa thực sự cởi mở với nhau. Nếu đã hiểu & cởi mở, chắc chắn bạn trai em sẽ đề nghị em nói cho cậu bạn thân kia hiểu, và em, chắc chắn đấy, sẽ tìm mọi cách và sẽ tìm được cách để sẽ không có người thứ 3 trong cuộc đi chơi.

Điều đấy chứng tỏ ngay cả em và bạn trai em còn chưa thực sự hiểu nhau, chưa thực sự cởi mở với nhau. Nếu đã hiểu & cởi mở, chắc chắn bạn trai em sẽ đề nghị em nói cho cậu bạn thân kia hiểu, và em, chắc chắn đấy, sẽ tìm mọi cách và sẽ tìm được cách để sẽ không có người thứ 3 trong cuộc đi chơi.
:D,, nói thế cả trăm lần, mà thằng đó nó gần nhà bạn trai của em ạ. Mà theo anh, có thằng nào trơ trẽn thế ko nhỉ

Em ko biết mình còn yêu anh ko nữa????Em ko biết em đủ dũng cảm để chờ đợi anh ko nữa!!! Ng đó quá tốt với em anh ạ!!!! Em phải làm sao khi em chưa quên đc anh nhưng em lại cảm nhận đc em đã thích ng đó????

Ối ối! Nghe như là Fuu - Daiya - Ichi của Parfait tic í! :|

Nguyễn Vũ Lan Chi đã viết:
Em ko biết mình còn yêu anh ko nữa????Em ko biết em đủ dũng cảm để chờ đợi anh ko nữa!!! Ng đó quá tốt với em anh ạ!!!! Em phải làm sao khi em chưa quên đc anh nhưng em lại cảm nhận đc em đã thích ng đó????
EM nói với anh à? có phải em đang nói với anh ko? :)
Khi cô đơn em nhớ ai? Anh? hay người kia? |-)

"Đàn bà là cái giống khốn kiếp không có trái tim, càng không có sự thỏa mãn :D" Câu này trong outbox của mình, càng đọc càng tâm đắc :p

Chỉ cần ở bên cạnh, chăm sóc ân cần chu đáo => dễ dàng mềm lòng. Out of sight 1 phát là out of mind luôn á!!! ><

Không phải ai cũng thế, mà hầu hết :p

Lạnh lùng. Nói chuyện lạnh lùng, trả lời ko 1 chút tình cảm. Ko wan tâm, ko để ý, bơ nó đi. Vậy là có thể dứt ra được rồi
Đôi khi làm như vậy biết là tàn nhẫn với người kia nhưng đừng để người ta phải hi vọng vì mình, làm thế sẽ chỉ khổ cả hai mà thôi, nếu người kia hiểu thì càng tốt :)
Em đã yêu anh nên đẩy xa tất cả những người đến với e. E thật tàn nhẫn với họ. E ko biết làm thế nào cả. E chỉ biết đợi chờ trong vô vọng. em đã tự biến mình thành 1 hạt tuyết giá lạnh >_<

Tất nhiên là ng kia ko hiểu rồi:(( Tự mình đánh mất thì phải tự chịu thôi, bố đâu có níu kéo nó, dù bố muốn..nhưng biết đấy là ích kỉ nên thôi..nó chờ đợi bố 1 thời gian dài rồi..từ bỏ là phải...nói ra tình cảm thật của mình bây h cũng chả để làm j...thêm tổn thuơng cho cả 2 đứa:D...buồn...:((

:) Ko trách bố. Vì lúc đấy có thể bố nghĩ khác bây h. Còn tùy vào tâm trạng mình lúc đó nữa. Đừng tiếc nuối gì nữa :)

Có lúc thấy phũ thế thật là tử tế.. nhưng có cần thiết phải nói đến mức độ ấy không chứ.

Dạo này thấy mình thật là tệ :-<

càng bastard với người ta bao nhiêu thì mình càng đau bấy nhiêu :|

Nguyễn Mạnh Tiến đã viết:
càng bastard với người ta bao nhiêu thì mình càng đau bấy nhiêu :|
Đúng vậy, càng đau, càng ko thể quên...và càng yêu mới ngốc xít chứ:D:(:)-P

Hòi đầu cũng nghĩ như em Tiến đó, càng tệ với mình thì càng tử tế, về sau.. ngẫm ra có khi là nó thật nghĩ thế :| Thế mới tệ!

@Chi: Càng đau càng sâu nặng :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên