Em muon tham gia hoat dong tinh nguyen!!!

Phạm Hải Ly
(haily)

He nay o nha cung chang biet lam gi! Co anh chi nao biet hoat dong gi vui mach cho em voi!!!!!!!!!!!!!!Cam on truoc nha!:razz:

em còn nhỏ mà đã có suy nghĩ vậy rồi à. Giỏi thật. Anh ngày xưa cứ đến hè là chỉ mong đi chơi xả láng, ngủ li bì cả ngày, an uống đẫy bụng, vậy là sướng thôi. Đúng là thế hệ trẻ tiến bộ.

Tuổi em theo anh nếu không phải là các hoạt động của Trung Ương đoàn họăc mấy tổ chức cho thanh thiếu niên thì khó có thể người ta chấp nhận em lắm. Người ta quan niệm học sinh phổ thông vẫn còn nhỏ, giúp mình còn chưa xong, ai nỡ bắt đi giúp người khác :D

Gợi ý của anh là nếu em không có việc gì thì đi tập thể thao hoặc đi đăng ký học một môn gì đó em thích. Đàn, hát, nhảy hoặc ngoại ngữ chẳng hạn. Vậy nhé, chúc em thành công. :)

Đúng như lời anh Hải nói đó em,,,hè thì nên đi chơi hay học ngoại khóa thêm thứ gì mình thích...Chứ học hành chăm chỉ suốt cả năm,,, phải thoải mái hơn mầy tháng hè chứ... Đi học nhảy hay vẽ gì đó ,,hoặc học thêm ngoại ngữ cũng hay lắm... Như chị cũng đi học thêm linh tinh cho đỡ buồn chán ,,chứ chơi suốt cũng thấy ngán fai không ?

He` thi di choi, di hoc may mon giai tri gi day thoi em a. hic, chi cung tung nghi nhu em day'...choi nhieu qua' thay minh muon lam cai gi ..den luc di la`m roi lai the`m choi. Trong nam da hoc hanh vat va roi, he den lai e` co^? mua cai vat va vao nguoi, chang may choc ma gia` Vy nhi?:)

hihi chắc vậy đó Lê,,,nên mẹ tớ đã quyết định chỉ cho đi làm đến tháng 8 rồi nghỉ đi chơi nốt :D Chứ đi làm nốt thì không được "đi buôn" với mẹ :mrgreen:

pham hai ly đã viết:
He nay o nha cung chang biet lam gi! Co anh chi nao biet hoat dong gi vui mach cho em voi!!!!!!!!!!!!!!Cam on truoc nha!:razz:
Sắp tới vui nhất chỉ có SeaGames ở Hanoi, gặp mấy bác tổ chức xin 1 chân tình nguyện, đảm bảo là vui...(nhưng mà mệt và "no money " thì liệu còn vui ko...)

Em cũng đăng kí học đủ thứ rồi đấy:đàn,võ,bóng rổ,bơi,bóng bàn!
Nhưng vẫn nhiều thời gian trống wa,muốn hè làm 1 việc gì đó có ích ý mà!!! (để thấy mình dù sao cũng đã lớn hơn!:))

To anh Tú:no money thì lại ko hợp tính em lắm,hà hà!!!!!
Đùa vậy thôi chư em định mở 1 cửa hàng,với mấy đứa bạn nữa!! Dự định từ trong năm rùi,đồ đạc cũng đầy đủ ,chỉ mắc khoản địa điểm thôi!!! Có ai tư vấn giúp em ,đảm bảo lúc khai trương được miễn phí từ đàu đến đuôi!!!!

Back
Bên trên