Em muốn hỏi về Bellerbys College và A-level

• Bắt đầu Sup
  • Ngày bắt đầu
S

(Sup)

Guest
Chào các anh chị! Em hiện đang là hs lớp 10, sắp tới sẽ sang Bellerbys College tại Anh để học chương trình A-level. Nhưng vì không có ng thân ở anh cộng thêm việc còn "gà mờ" về việc du học nên em muốn hỏi ý kiến mọi ng một số việc, mong mọi ng giúp đỡ :D

Đầu tiên là, những ai đã và đang học tại Bellerbys có thể "mở lòng" chia sẻ hộ em cảm nhận học tại Bell k ạh? :love1: có thể nói ra những trải nghiệm của mình, điều gì cũng được, vì em muốn có 1 hình dung nhất định về Bell trước khi đi ^^ Ai có hảo tâm thì để lại hộ em vài dòng nha.

Cái nữa là, hiện em định theo ngành Thiết Kế nội thất, tính sang đó học Arts, Maths, History of Arts và Psychology. Theo mọi ng như thế là ổn chưa? Và Psycho thì sang đó học có quá khó không (tại em thấy môn này nó cứ trừu tượng thế nào :( ). Thêm nữa là ai ở TPHCM cho em hỏi thăm có giáo viên nào dạy vẽ tốt không, em xin cái địa chỉ đi học với, sợ sang đấy chả biết gì cả :-|

Đấy là những điều em thắc mắc, mọi ng tùy hỷ góp ý bao nhiêu cũng được, em xin lãnh giáo hết :D

Cảm ơn mọi ng! ^^

em ơi có topic A-Level riêng rồi, trong đấy cũng nhiều Bellerbys lắm. em post lại câu hỏi vào đấy nhé :D.

À vâng để em post lại vậy. Mới vào nên hơi xớn xác quá :D Thnks anh nhé ^^

Back
Bên trên