Em chào anh Hiếu Minh ạ :D :P

Rồi, yên tâm, kiểu gì thì kiểu, nhưng mà cuối cùng thì thế nào cái kiện hàng đấy cũng sẽ về đến tận nhà chị ;) nhá. Phù, nôt bài này nghỉ tay tí đã, đúng 2900 roài

hix

em Linh yêu quý đc 3k còn chị Hoa chưa đến 400 bài :((

hix

hôm nay chẳng nhẽ phải đạt đến 2 sao sao ;;)

khó khó lắm

oizoioi... ba đứa chúng bay tung hứng nhau kinh thế??? :)) :)) :)) bó tay rồi :)), chờ cho anh vào tung hứng với :))

az , eg sắp có quà rồi :x em Link nó gửi em kiện hàng :x:x:x az xem tình hình thế nòa , có quà cho eg phát nhỉ :x eg dạo này ngoan lắm mà , lại còn cái 02-05 nữa chứ ;;)

:))

em đợi mỗi anh Minh thôi anh ah :))

600 bài hả b-)

thế nếu hnay bạn Hoa đc 2 sao thì bạn Nhung mất cái j` nào ;;)

đâu, bạn Nhung cổ vũ bạn hoa đấy chứ \:D/
bạn nhung mãi mà chưa đc 4sao:(:)(:)(:)((
bao h cho đến ....4 sao =((

nếu hôm nay em Hoa được 2 sao thì em Nhung mất em Hoa kiện hàng :)) :))

:(:)(:)(:)(( az nhá b-(b-(b-( hiện vật cấm sờ [-x
kiện hàng Link nó gửi đảm bảo cho em :x , ko cho ai đâu :"> link nhỉ :x:*:x:x:x

cái kiện hàng có biếu bạn Hoa cũng ko lấy :))

cái khác cơ

bạn Nhung ;;)

mất j` :p có động lực mới làm đc chứ :))

ak... b-(... oánh phát chết liền eg giờ... eg làm anh buồn và thất vọng lắm b-(... nhưng mà thế cũng được đấy... =P~

Anh Hiếu Minh vào HAO từ năm lớp 10 November 2002, tức là được 3 năm rồi. Em mới vào hồi cuối năm 2004, thế mà vượt xa anh chào mào :D :>

:))... chú giỏi :))... chú có học chăm như anh đâu mà chả hơn anh :> :)) :)) :))

he , eg còn vào đc có 3 tháng , mà đã gần az rồi ;;);;);;) tốc dộ hơn az nhiều ;;)
:(( az oánh chết eg thì ai làm mối cho az gái xinh ;;)>:)

bạn Nhung oanh tạc VC thì 3k bài có là cái j` đâu mà [-x

trần hồng nhung đã viết:
he , eg còn vào đc có 3 tháng , mà đã gần az rồi ;;);;);;) tốc dộ hơn az nhiều ;;)
:(( az oánh chết eg thì ai làm mối cho az gái xinh ;;)>:)

hờ... thế thì đố eg đuổi kịp az đấy??? ;;).

Híc, topic em lập ra để chào anh Hiếu Minh với con "chào mào" của anh thế mà bây giờ bàn luận về câu bài =D> :)) :p :D

Back
Bên trên