Em có nhu cầu mua speaker

Mai Hoàng Yến
(bi_mit)

Mọi người giúp em, tìm 1 con speaker chất lượng ổn ổn, mà giá khoảng dưới 200k được ko ạ???

Thx mọi người nhiều

200k ? chắc là được cái HPi 2.1 :))

keke, nhà em có 3 cái đấy, chị có nhu cầu ko? Nhg mỗi con giá cũng ko xoàng lắm :))

ko xoàng lắm tức là xoàng vừa :D
anh cũng cần mua loa đây, nhưng giá dưới 50K thôi thì có đc ko :p

Nguyễn Trang Thư đã viết:
keke, nhà em có 3 cái đấy, chị có nhu cầu ko? Nhg mỗi con giá cũng ko xoàng lắm :))

giá bao nhiêu hả em??? càng rẻ càng tốt vì ko có nhiều xiền :(

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
200k ? chắc là được cái HPi 2.1 :))

cái này là mới toanh hả anh??? nếu thế thì mua ở đâu ạ để em còn đi coi :)

hàng linh kiện nào cũng có thì phải :D ! anh tâm hả 50k thì được cho cái phone ipod tàu thôi :)) (à quên tai phone ipod tàu có cả hộp nghe khá tốt mà chỉ 60K thôi)
nhà em còn cái phone bệnh hoạn đây anh lấy ko free :))

nhà em cũng có nhiều cái phone " bệnh hoạn" lắm rùi nhưng em muốn lên đời speaker cơ, để nghe cho nó đỡ đau tai

Nguyễn Khánh Ngọc đã viết:
hàng linh kiện nào cũng có thì phải :D ! anh tâm hả 50k thì được cho cái phone ipod tàu thôi :)) (à quên tai phone ipod tàu có cả hộp nghe khá tốt mà chỉ 60K thôi)
nhà em còn cái phone bệnh hoạn đây anh lấy ko free :))
Thế cái tai nghe iPod đấy nó có dài ko iem?
Cái phone đấy miễn là nghe đc cả 2 tai thì anh chơi liền :D

Mai Hoàng Yến đã viết:
nhà em cũng có nhiều cái phone " bệnh hoạn" lắm rùi nhưng em muốn lên đời speaker cơ, để nghe cho nó đỡ đau tai
Mang tiếng là lên đời, chỗ tiền ấy lại mua tai nghe thôi chị ah. Lên speaker 200k sẽ đau tai kiểu khác

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Thi đã viết:
Mang tiếng là lên đời, chỗ tiền ấy lại mua tai nghe thôi chị ah. Lên speaker 200k sẽ đau tai kiểu khác

nghe cũng có lí, thế theo em chị phải mua cái nào??? nhưng tình hình là tài chính ko cho phép :(

ngon ! phone ipod tàu(loại có hộp ấy) ! bạn em mua 1 cái mới xài nghe cũng đã mà cũng dài phết :))
hpi 2.1 hoặc Microlab M300 2.1 nghe tạm thì cũng ổn ! nhưng muốn đập nhà bằng âm thanh thì ko được , chỉ cần vặn volume=>50% là nghe kỹ đã thấy vỡ tiếng "tép" rồi ! còn tiếng bass bật vặn to quá thì sẽ ầm ầm rất ồn nhà ==> ảnh hưởng người khác , nói chung nếu ko phải để nghe nhạc tới mức "phê" hay hơn nữa là kích động mà tiền ít thì cũng ko đến nỗi :))

chơi ko? em có con phone lấy từ đồ chơi của thằng em em, cả bộ đồ chơi có 50k chắc cái phone chỉ 10 - 15k là cùng :D

Tai nghe thì lên plaza chẳng thiếu, chỉ thiếu...tiền thôi. Trên đấy có nhiều đôi tai nghe gần 900k.
Microlab làm gì có tiếng tép mà vỡ, mua uổng tiền.

a`! ý mình là âm cao ấy mà ( tiếng người , sáo ...) 900k ? nhà nghèo ko ham :))
đất nước còn nghèo ! ta cần tiết kiệm :))

Nguyễn Thi đã viết:
Tai nghe thì lên plaza chẳng thiếu, chỉ thiếu...tiền thôi. Trên đấy có nhiều đôi tai nghe gần 900k.
Microlab làm gì có tiếng tép mà vỡ, mua uổng tiền.

thấy mọi người bảo là nếu ko đòi hỏi cao quá khi nghe nhạc vì mình ko phải chuyên nghiệp thì microlab là ổn rùi, sao thấy em kêu quá nhỉ, nói kiểu em thì là kiểu nhiều xiên rùi, nói làm chi nữa :(

chơi ko? em có con phone lấy từ đồ chơi của thằng em em, cả bộ đồ chơi có 50k chắc cái phone chỉ 10 - 15k là cùng :D

thế thì chị chịu rùi, ai lại dùng đồ chơi, chị ít xiền nhưng chắc chưa phải dùng cái đó :D

hihi, em thấy ở Ngã Tư chỗ Giảng Võ Láng Hạ có 1 hàng bán đồ phụ kiện siêu rẻ, để em hỏi lại sau vậy :D

hihi, em thấy ở Ngã Tư chỗ Giảng Võ Láng Hạ có 1 hàng bán đồ phụ kiện siêu rẻ, để em hỏi lại sau vậy :D

chỗ nào mà siêu rẻ thế hả em??? ;;) có phải là công ty Phúc Anh ko??? nếu thế thì ko phải siêu rẻ rùi

minhsh ! trong ttvnol có đấy ! có cả đống ! :))

Back
Bên trên