Em ở Nha Trang, nhưng mà hok phải dân LQD,cho làm wen đc ko?

Võ Lâm Thục Oanh
(meo_quy_toc)

Em tự giới thịu! Em là dân bilingue nòi hẳn hoi, học sinh trường THPT Nguyễn Văn trỗi, Nha Trang. So với mí anh chị, hình như em đang ở vùng sâu vùng xa thì fải! Em thấy mí anh chị toàn nhắc đến Lê Quý Đôn, chứ hok thấy Nguyễn văn trỗi đâu nên hơi máu, post topic nì, để quảng bá trường em, đồng thời tranh thủ làm wen với mí anh chị. Hình như trên trang web ko có mems của www.hocsinhnvt.free.fr thì phải! Bùn ghê, hok thấy đồng hương đâu hết trơn!
Kính thư,
meo_quy_toc

ps: mod ơi, làm ơn phù hộ cho cái topic ni nha, plz đừng del nó!

Chỉnh sửa lần cuối:
em oi anh cung dan nha trang ne`, nvt i't no?i wa' nen nguo`i ta i't wan tam thoi ^_^

Chưa vào Nha Trang bao h.
Cứ nghĩ đến Nha Trang là nghĩ đến Rùa.Mỗi lần bố vào đấy công tác là nhờ bố mua cho vài con nhưng đáng tiếc bọn hàng không nó ko cho đem lên máy bay :((.Ko biết tình hình Rùa trong đấy thế nào rồi nhỉ ;;).Giá rùa nước,rùa cạn tầm bao tiến 1 con ;;)
Thấy bảo:biển Nha Trang toàn sứa,tắm ngứa ko chịu được :)).Có ai phản đối thông tin này ko??
(cả đời vào miền Nam có 1 lần,nên lơ mơ lắm,thông cảm :">)
Đúng là mình cũng có quen vài đứa bạn LQĐ Khánh Hòa qua mạng,thấy đứa nào cũng giỏi phết.Em Oanh thử giới thiệu qua trường mình xem nào :D

Back
Bên trên