du lich Prague,Czech

Vang, khi nao co dip moi chi sang day choi.Sinh vien VN o Tiep rat nhiet tinh don tiep:D Neu can guide city tour cung co ngay:D

công nhận là Praha đẹp thật!! Mình đi 2 lần rồi mà vẫn muốn đi nữa, hihi :D Bia cũng ngon tuyệt vời ;;-)

Nhưng mà chỉ ghét là bọn SQ Tiệp bắt người VN trả tiền visa quá cao!! 1 cái visa mất 155 EURO :-& :-& :-& X( X( không chịu nổi :-& quá đắt, không chỉ đối với 1 SV!!!!!

Các bác ơi giúp em với, vụ này rất gấp!
Các bác chỉ giúp em một số địa điểm thăm quan nổi tiếng ở Praha với, đi trong vòng 1 buổi chiều các bác nhé!
Em xin cảm ơn nhiều ạ!

:x Quảng trường Vaclav :x chỗ đồng hồ có con gà thò ra :x Nói chung cái gì cũng tập trung ở chỗ trung tâm downtown hết anh à :) đi Praha 1 ngày đủ rồi. Hồi xưa còn có cái nhà được giải nhà đẹp nhất thế giới thì phải :) Nhà hình 2 người nhảy :)

Em nghe Praha bây giờ đẹp lắm, mỹ miều hơn trước nhiều :x Nhớ quá...

Hix em đang gặp rắc rối ko biết có anh chị nào giúp được em ko với ạ...Tình hình là cứ chủ quan có cái địa chỉ hostel anh Trần Bằng hồi xưa cho nên cứ ung dung, đến lúc em check trên internet thì nó hết mất chỗ:
Hostel SPUS Ládví
Davídkova 443/114
180 00 Praha 8
Tel/fax: +420 283 882 573

www.spushostels.cz
[email protected]

Ai biết địa chỉ hostel nào rẻ nữa thì giúp em với ạ, em cần ở từ 11h đêm 28 đến 6h sáng ngày 31/12. Anh chị nào ở Séc thì check dùm em xem thông tin internet với bt có khác nhau ko ạ?

Back
Bên trên