Du lịch hè 2004

Vũ Việt Anh
(Vietanh_Pitt)

Các bạn thân mến,

Chỉ còn 1 tháng nữa thôi là đến lúc các SV sẽ có thời gian để đi du lịch rồi. Tôi thì muốn đi chơi loanh quanh ở Mỹ nên rất muốn được biết thêm thông tin về những nơi nào nên đi. Thấy CLB này ít người post về chủ đề này qúa nên hỏi bà con có ai có nhã ý tư vấn thì tôi rất cảm ơn.
Nhân tiện do cũng biết chút ít về du lịch châu Âu (và chắc chắn sẽ có sự trợ giúp nhiệt tình của các bác hiện đang ở những nơi phồn hoa đô hội nhất của châu Âu là Thanhbh, Tungduong va Hungnph), các bác nào cần hỏi thông tin cứ nhiệt tình post và chúng tôi sẽ cố gắng tư vấn hết sức.

VA

Vũ Việt Anh đã viết:
Các bạn thân mến,

Chỉ còn 1 tháng nữa thôi là đến lúc các SV sẽ có thời gian để đi du lịch rồi. Tôi thì muốn đi chơi loanh quanh ở Mỹ nên rất muốn được biết thêm thông tin về những nơi nào nên đi. Thấy CLB này ít người post về chủ đề này qúa nên hỏi bà con có ai có nhã ý tư vấn thì tôi rất cảm ơn.
Nhân tiện do cũng biết chút ít về du lịch châu Âu (và chắc chắn sẽ có sự trợ giúp nhiệt tình của các bác hiện đang ở những nơi phồn hoa đô hội nhất của châu Âu là Thanhbh, Tungduong va Hungnph), các bác nào cần hỏi thông tin cứ nhiệt tình post và chúng tôi sẽ cố gắng tư vấn hết sức.

VA

Nên đi Las Vegas, ở đó độ 1 tuần xong sẽ dễ quyết định hơn. Trường hợp thua sạch thì khỏi nói cũng biết là nên đi đâu. Còn nếu thắng đậm thì dùng tiền đó đi châu Âu mà chơi cho thơ mộng :)

Nếu không thì đi Quận Cam (hay bất kỳ chỗ nào khác), cố gắng gặp 1 anh tên là Chế Linh mà nghe hát.

Tuy nhiên lựa chọn lãng mạn nhất có lẽ là đi Alaska, ở đó có 1 cô hàng ngày vào mạng làm thơ tình sau khi cho con bú.

/Thanh

Vũ Việt Anh đã viết:
Các bạn thân mến,

Để anh tư vấn cho. Đối với VA thì tốt nhất là đi chơi thành thị. Sao không thử đến Tokyo. Anh thấy Tây nó nói là Thanh già sắp đến Tokyo, chú tranh thủ đi cùng cho có bạn Hai thằng nông dân lên thành thị đõ sợ hơn đi một mình, nếu có bỡ ngỡ anh sẽ hướng dẫn cho :D. Đi vài tuần chắc cũng gột rửa bớt được một ít nông dân, may ra nó thanh lịch tao nhã hơn một tẹo.

PS. Thanh già mà đi chơi nhớ tạt xuống khu Harajuku (bến tàu điện nằm trên tuyến Yamanote sen chạy vòng tròn quanh Tokyo) làm mấy con ảnh gái Nhật hippy cho thằng cu VA nó biết phồn hoa đô thị thế nào.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tháng 7 này em định làm chuyến đi Paris, nhưng mà không xin visa đi Pháp được nên em đi Paris ở Las Vegas cho bõ giận. Các bác có đi tụ tập không? :D

Ngô Tố Giao đã viết:
Tháng 7 này em định làm chuyến đi Paris, nhưng mà không xin visa đi Pháp được nên em đi Paris ở Las Vegas cho bõ giận. Các bác có đi tụ tập không? :D

Có tôi đăng ký 02 xuất đây. Đồng chí Giao cho biết kế hoạch cụ thể nhé.

VA

Back
Bên trên