Du học AUS

Nếu học foundation thì năm sau có xin học đại học ở Mỹ được không ạ?

Học foundation cũng có thể apply vào mấy uni của Usa
Tốt nhất chị nên gửi mail thử hơi mấy trường uni mình care xem sao
Good luck!!

học foundation bên aus thì chỉ apply được vào uni bên đấy thôi...nếu muốn sang cac nước khác thì phải học high school.được cai' học foundation tỉ lệ vào uni thường cao hơn nhưng lúc học thì vất vả hơn.huxhuxx.. nhất là học khóa ngắn hạn như chị...đau khổ lắm...

Ủa chị cũng học foundation bên AUs ah? chị học trường nào vậy ah?Em sẽ học 30 weeks có ổn không chị?chị học bao lâu mà vất vả hả chị?

Ủa chị cũng học foundation bên AUs ah? chị học trường nào vậy ah?Em sẽ học 30 weeks có ổn không chị?chị học bao lâu mà vất vả hả chị?
Quỳnh học 30 tuần à? Lại đi theo con đường mà chị Lê Anh đã chọn rồi. Hỏi kinh nghiệm Lê Anh ấy, Lê Anh nhỉ?:D

chị Chi ơi,hồi trước chị xin visa mất bao lâu ah?Thàng 8 em đi rùi mà bi jờ vẫn chưa xin đựoc visa nên em lo quá?
Visa Aus có phải phỏng vấn không ạ?

hoho...visa thì chị thấy nan giải lắm..nhưng ko sao đâu em..no' sẽ cho thôi..chỉ co' là trước khi cho no' bắt em chờ dài cổ...noi' chung khoảng 3,4 tháng là ok..mà sang tháng 8 sao lại co khóa accelarated nhỉ?? chị cũng học khóa' 30 tuần mà..cũng vất vả hơn tại vì it' hơn standard 10 tuần nhưng mà ko sao đâu....chị cũng học taylors mà..sang đi cho dzui dze...

Nguyen Le Anh đã viết:
học foundation bên aus thì chỉ apply được vào uni bên đấy thôi...nếu muốn sang cac nước khác thì phải học high school.được cai' học foundation tỉ lệ vào uni thường cao hơn nhưng lúc học thì vất vả hơn.huxhuxx.. nhất là học khóa ngắn hạn như chị...đau khổ lắm...

úi nhầm nhá :D học khóa ngắn hạn của ấy thì chạy đua cấp tốc ko nói làm gì.. nhưng mà học foundation bình thường là dễ hơn học HSC :D học Highschool là compete với tất cả học sinh highschool của cả bang NSW (nói riêng) điểm vào ĐH là điểm tính theo "RANK" (như kiểu xếp thứ từ cao nhất xuống) chứ không phải là điểm qua bao nhiêu là được vào trường đâu :D học mửa mật ra ý chứ :p

giáo viên cũng bảo là học FOundation nhàn hơn học Highschool ;)

trời ơi mất tận ba bốn thánng thì em trễ mất vụ học tiếng anh rùi vì em còn đựoc hoc 5 weeks tiếng anh nữa :((
Các chị có cách nào mà người ta cấp sớm cho mình được không?

Back
Bên trên