DSBA - vote for the truth

DSBA: bạo lực học đường hay trò chơi học sinh??

• Số lượng người bầu chọn
    156
1 vote for 1st choice: tranhgiang: giang loa? :))
sinh 87, ở Mỹ, biết gì về DSBA?? :))

Cho hỏi anh nào thía mới đúng.

Con ng dũng cảm ko sợ bị chửi, cũng ko sợ bị cho đi DSBA đây mà ;)

k phải giang loa đâu

có người quen biết ông anh này

nhưng thiết nghĩ biết gì về DSBA mà trình bày

có lẽ là sẽ xóa những vote nào k phải của AMSER

cái này chỉ dành riêng cho AMSER thôi!

Re: DSBA - vote for the truth - Chỉ tính kết quả Amser - Amser only!

.. em Hà sao lại làm thế :)) .. thế quá là Ams mình ấy ấy à .. :)) .. kệ cứ để đấy :)) ... nó chỉ thể hiện được trình độ Toán học 2 phương trình của anh ý thôi :)) .. em yên tâm .. :)) .. :)) ..

(mọi người không hiểu em nói gì thì vào http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=27280&page=3 để nắm rõ thêm :)) =))) ..

... đấy :)) .. anh bạn này đại diện cho hàng trăm các bạn đọc thân yêu của HHT .. :)) .. và những dân trí thức kém .. :)) .. =)) ..

.. chúng ta phân tích sự lố bịch của 2 bài báo .. chúng ta giảng giải .. :)) .. chúng ta đưa ra dẫn chứng .. :)) .. thì các đồng chí kiểu như đồng chí Giang kia .. cóc thèm tin ..:(( ... HHT = ngòi bút và miệng lưỡi .. chả có cái gì hơn là sự vu khống ?? .. thì đồng chí ý lại tin là logic, là toán học :> .. là phải là đúng .. :)) :)) =)) .. em ấy hiểu đồng chí này hồi trước học trừong nào ??? .. học cái gì ?? .. mà ấy thế .. :-s ... làm em cứ thấy ấy ấy trong người .. :-s .. :-s ..

..

Re: DSBA - vote for the truth - Chỉ tính kết quả Amser - Amser only!

căn bản là cái VOTE này dành cho chính AMSER vote

ví dụ như một AMSER 0104 - > 0508 bây giờ vote cái 1 thì ra cơm ra khoai ngay :))

nhưng mà để 1 người chả biết cái cóc gì nhảy vào vote 1 cái, bẩn cả poll =;

Uh, rồi lại như cái topic cũ ý, HHT lại đưa ra chửi lại Ams là có tật giật mình, rồi lấp liếm thế này thế nọ...
Biết được đứa vote cái này ko phải Amser và có xác nhận là đủ :D

oài :eek:
đứa nào phản động vote vào cái đầu tiên thía kia :eek:

Phải bỏ 2->5 giá trị thấp nhất và cao nhất ra rồi mới chia trung bình ra chứ, kẻo mấy đứa nghịch ngợm lại bấm lung tung (như em đây :D)

Sao lại có 2 ng bầu cho cái đầu tiên roìa thế hả???Bạn/anh/chị/em nào nghịch ngợm thế hả????

2 người vote cho cái 1 là:
1. Nguyễn Hoàng Long (cu nhóc này mới 11 tuổi, lớp 6B Ams)
2. Trần Hoàng Giang (ông anh này 0205, ko bít học trường nào)
Chắc tick nhầm :):> Chứ ai lại vô lý thế ;)

Cho đê nào,nhưng mà làm thế nào để túm cổ đc mà cho DSBA nhỉ????

--Ông Giang hiện đang ở US.
--Thôi kệ, tự do ngôn luận mà, người ta muốn bày tỏ quan điểm thì kệ người ta chứ.:-?
--Em Long thì không nói làm gì vì em ấy cũng thấy là trò này nguy hiểm quá. Nhưng ông Giang thì học ở US và nhiễm cái bệnh coi khinh đồng loại thường thấy ở bọn chính phủ Mĩ[-x . Ông này còn nhiễm bệnh luôn coi báo chí là đúng[-x nên HHT vừa lên án 1 cái ông đã xung phong ủng hộ ngay mà không cần biết là HHT lên án ở mức nào. Nếu chỉ lên án DSBA ở mức độ 1 trò đùa thì dân Ams sẵn sàng nhận lỗi (vì sự thật nó là trò đùa ), nhưng nếu nói đó là do dân anh chị thì hoàn toàn sai sự thật. Tui chẳng hiểu ông Giang ở Mĩ bao lâu mà không phân biệt được thật và giả. Khi ông Giang vote cho topic này thì ông í coi ý kiến của mình là đúng nhất và vote luôn cho ý thứ 1 mà không cần để ý tới chữ "trò bạo lực" có là sự thật hay không. Nếu ông Giang có đọc bài nay thì tui có 1 lời khuyên: chữa cái bệnh kiêu ngạo đi, đừng tưởng mình sống ở nơi văn minh là quay lại coi đồng bào 100% là xấu nhé[-x . Từng là 1 người như ông, tôi khuyên thành thực đấy.
--Còn về Amser thì cũng nên nhận một bài học cho tất cả chúng ta: trong mọi tình huống phải thật bình tĩnh trong lời nói lẫn hành động. Nếu HHT còn tồn tại trong tương lai thì ai dám chắc là nó không bôi nhọ trường Ams 1 lần nữa.
--Trong HAO có mục "nối vòng tay lớn", mình kêu gọi mọi người xuống đó làm công tác dân vận cho các bạn không học Ams.

Chỉnh sửa lần cuối:
Ấy ấy ko được, càng làm thế thì càng tạo cho địch có cơ hội được hạ nhục ta, lợi dụng một hành động để bẻ ngoặt sự thật, bây giờ phải giác ngộ cho em ý thế nào là DSBA (dạy các kĩ năng và kéo anh bốp xuống thử...)

Nguyễn Trà My đã viết:
tốt nhất là cho thằng lớp 6 đi cầu thang đã
bốp đây

--Ông bạn không có biện pháp nào ngoài bạo lực ah, làm thế thì chỉ làm cho mọi nguời thêm hiểu nhầm về trường Ams thôi.[-x

Back
Bên trên