DSBA - vote for the truth

DSBA: bạo lực học đường hay trò chơi học sinh??

• Số lượng người bầu chọn
    156
Mình vote cái cuối, j chứ trò này vẫn ko cảm giác mạnh khi trượt skate xuống cầu thang (minh thử rùi :D )

Vua vote xong :))
ku khánh thích đi hả? ko lẽ DSBA là một trò gây nghiện à? :))

Thôi, chắc quá đà thế này là quá đủ, mọi người bình tĩnh, vote for the truth 3rd :D

Lần trước ngủ dậy mắt nhắm mắt mở xuống nhà lấy báo, thật là bực mình quá thể. hồi lớp 9 nhớ là lớp 9d của mình với lớp 12 j đó nghĩ ra trò này, rồi lôi từng thằng ra xử trảm, ai cũng cười, chẳng ai gãy tay què chân bêu đầu cả. Tất nhiên là vote cho cái 3 rồi.

định vote cho cái thứ 4 đấy :))

nhưng mà thôi ;;)

cái thứ 3 vẫn đỡ nguy hiểm hơn :p

Hi vọng lần này đc mọi người cho một cái nhìn khách quan! Chúng ta sẽ xem tỉ lệ vote để làm bằng chứng...

Định chọn 2 cái nhưng chỉ được vote 1 :p
Oài, thực ra thì đi cầu thang cũng nguy hiểm chứ, khả năng xảy ra tổn thương là hơi bị kao (ê mông bỏ xừ) :p:p vote cho cái 2 và 3 (nhưng ko được :p)
Thằng nào vote cái 1 thì cho đi cầu thang cùng Giang Loa đê :p

Kết quả rõ quá nhỉ,định làm nick nữa để vote :D

iem dám vote cho cái cuối cùng nè ;;)
pé gaudy siêu nhân :)

.. tớ/em/chị thì không cùng quan điểm với phần đông mọi người .. :p:D .. mặc dù mọi người biết là chơi vui nhưng trò này cũng không phải trò hay để mà đem ra chơi :p:D .. những em/bạn/anh DSBA rồi thì cũng biết thế nào là đau :p:D .. mình không thể thấy báo nó sỉ nhục mình mà mình bảo trò này không nguy hiểm đựoc .. :p:D :biggrin: .. nếu nhìn khách quan thì số 2 mới là cái đúng về DSBA .... :biggrin: ... :x ... vote for no 2 :x

.. em sịt xóa bài đựoc đấy ..:D:D ... chị cũng đang định có gì đưa em link bài viết của chị Giao về việc câu bài trong HAO :D .. tưởng em dạo này ít vào HAO vì "bận học" ;;) :D:D :p ..

Chỉnh sửa lần cuối:
Mà vote thế này thì được gì nhỉ,dân Ams mình biết nhau cả rồi mà,sao phải hỏi ý kiến mọi người thế ??

Em có ý kiến:Làm thế này thì mấy người sợ thật cũng chẳng dám nói :D Sợ bị khai trừ, sợ phải DSBA

Trương Trọng Khánh đã viết:
Em có ý kiến:Làm thế này thì mấy người sợ thật cũng chẳng dám nói :D Sợ bị khai trừ, sợ phải DSBA
Đúng thật, vote thế này thì đúng là làm cái trò tự mình nói cho mình mình nghe, vô ích.

:)), vote xong thì gửi link cho hht trò cho nó thấy ý kiến học sinh ams thế nào :-?

uhm, mình làm j cũng có mức độ thôi, chả cần gửi, HHT pải tự động vào đọc thôi....
Hôm nay có bài phản hồi rồi, ko biết có ai lên xem chưa???

:) Thầy Tuấn vào cuộc rồi :) Phen này thì HHT bị xay ra cám nhé :) [-x Can tội viết láo viết lếu cơ :D

Thầy Tuấn đã ra tay thì Amser yên tâm roài,thầy cực kì tin tưởng chúng ta,chắc chắn sẽ làm cho sự việc đâu ra đấy,thầy sẽ ko bao h nghe lời biện minh guiaw dối của bọn HHT đâu nhỉ.
Thầy Tuấn No1!!!!!

đúng là thầy Tuấn ra tay

dân tình yên tâm hẳn ra

hik :x

Back
Bên trên