Dota Champion HN-Ams 08-09 .Giải thưởng Team VÔ ĐỊCH :400K$ :X :X :X

Lê Hiệp Dương
(rakion245)

LỚP BẠN ĐANG SỞ HỮU 1 TEAM DOTA HÙNG MẠNH VỚI CÁC MEM SẤM SÉT .BẠN MONG MUỐN DC CHỨNG TỎ MÌNH VÀ TRỞ THÀNH CHỦ NHÂN CỦA GIẢI THƯỞNG LÊN TỚI 400K VÀ ĐC MỌI NGƯỜI NGƯỠNG MỘ . CHẦN CHỪ GÌ NỮA HAY ĐĂNG KÍ NGAY http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?p=2370556#post2370556 ĐỂ TRỞ THÀNH NGƯỜI CHIẾN THẰNG..................

Sau khi nghiên cứu và rút ra được những kinh nghiệm về tổ chức thông qua các giải năm trước và gần đây nhất là giải dota do các em lớp 11 tổ chức

Ban tổ chức chúng tôi ( Chính xác mới chỉ có 2 mem ) quyết định tổ chức giải
Dota Champion HN-Ams 08-09. Cho tất cả học sinh đang học tập và làm việc tại trường AMS
Giải lần này có gì mới ?
+ Mặc dù giải chỉ mang tính phong trào nhưng tất cả các đội tham dự và dành chiến thắng sẽ nhận được phần thưởng xứng đáng
+ map thi đấu chính thức Latest Map: 6.56
+ Đội dành chức vô địch sẽ được tôn vinh .Và nhận dc phần thưởng cao quý nhất SỰ NGƯỠNG MỘ CỦA MỌI NGƯỜI (~~)

Do là giải phong trào nên luật thi đấu cũng như các điều lệ khác của giải . Mọi người có thể trao đổi để đi đến thống nhất

Làm sao để đăng kí tham gia thi đấu

Thứ nhất: Vấn đề lệ phí ( do ko có nguồn tài trợ ) nên mỗi đội tham gia phải đóng 1 khoản phí ( Hiện mặc định là 30k/1 thành viên 1 team ko giới hạn về số người ) VD team có 6 mem = 180k . 1 thành viên chỉ dc theo 1team và phải theo team đó đến hết giải .Mọi trường hợp chuyển team phải dc sự đồng ý của team đối thủ

PHẦN THƯỞNG
Đây là 1 vấn đề quan trọng và là 1 trong những yếu tố chính quan trọng nhất của giải :
TẤT CẢ CÁC ĐỘI THAM DỰ KHI DÀNH CHIẾN THẮNG SẼ LẬP TỨC NHẬN ĐƯỢC PHẦN THƯỞNG TƯƠNG XỨNG
VD : THẮNG TRẬN 1 : 5 thành viên trong team chiến thắng sẽ dc khao STING uống :-" ( nếu ko uống STING có thể găp Hiệp Dương 12H2 để nhận tiền :25k )
Thắng trận 2 : 5 thành viên trong team chiến thắng sẽ nhận dc 10k/1 người
....
Giải thưởng sẽ tăng dần và Giải thưởng dành cho Team VÔ ĐỊCH sẽ là :400K$ :X :X :X

NGAY TỪ BÂY GIỜ MỌI NGƯỜI CÓ THỂ ĐĂNG KÍ 1 CÁCH DỄ DÀNG BẰNG CÁCH
UP BẢN ĐĂNG KÍ TRỰC TIẾP LÊN DIỄN ĐÀN ( danh sách các giải team tham gia thi đấu giải Dota Champion HN-Ams 08-09 )

LỚP NÀO SỞ HỮU TEAM MẠNH NHẤT TRƯỜNG . MẢNH ĐẤT SINH RA NHƯNG ANH HÀO .HÃY CÙNG THAM GIA VÀ CHỨNG TỎ MÌNH ..............

ps: GIẢI THƯỞNG CÓ THỂ TĂNG LÊN NẾU SỐ ĐỘI THAM DỰ TRÊN 10 NGƯỜI

Chỉnh sửa lần cuối:
ai ko nhận dc. $ cứ tìm nó mà thiến 8->

ĐỌC KỸ HƯỚNG DẪN TRƯỚC KHI QUYẾT ĐỊNH :

Mk, ý định của Hiệp Dương là mỗi team nộp 50k,lấy 1 nửa làm giải thưởng, nửa còn lại để BTC nạp vào acc net viet =.= cho nên em nghĩ các bác nên suy nghĩ kĩ trước khi tham gia kẻo mắc lừa thằng ôn đấy đấy.

Chỉnh sửa lần cuối:
Mong tới ngày thj đấu wa'
mah từ từ hẵng tổ chức các a ơi liên quân Starbo? bọn em còn chưa tập hợp đội hình ;)) nói gì tới thi đấu hiện h nhân lực chỉ có 2 thằng hoan nghênh thêm nhân lực các a lớp 11 tham gia ;))

ai cần thuê tôi ko
skin tạm ổn
control map bthuong`
khả năng combat tốt
tay khá nhanh phản xạ có dc sau những tháng ngày train cs
đánh ja' trình độ 6/10

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉ chấp nhận những bài viết mang tính chất đóng góp tích cực .Nhưng bài viết nhảm nhí chỉ mang tính chất ném đá hội nghị mong rằng sẽ tự Del ... Đỡ mất công anh em chửi ......
Các em liên quân thoải mái miễn 1 mem chỉ dc phép chiến 1 team :)
Yên tâm bao giờ đủ ít nhất 10 đội giải mới chính thức bắt đầu .....Ko vội

ai cần thuê tôi ko
skin tạm ổn
control map bthuong`
khả năng combat tốt
tay khá nhanh phản xạ có dc sau những tháng ngày train cs
đánh ja' trình độ 6/10

Chào mừng anh gia nhập đội hình Starbo? dự kiến sẽ nổi đình nổi đám tại VN trong những năm sắp tới nhưng chưa bít là bao h ;))

ok.Anh tham gia với em ơi.CHo anh rủ 1 bác lớp 11A2 vào đc ko???THế là đủ team 5 người nhé các bé :D

iu cầu test mem nhỉ
bài 1 spec free farm mid 15 phut' radi :D
pm ya hu' [email protected]
thái nub ai cho vào :))
à nếu rủ thì rủ luôn 1 bé tên yami lớp 10L2

Chỉnh sửa lần cuối:
bó tay quá, định tham gia nhưng nhìn thấy cái quote của anh Lân nên đang suy nghĩ lại :"> :"> :">

Đc lắm thế là hoàn thành team starbo? rồi dự kiến bao h đi đánh thử đây các a :-/
EM kô lầm thì 11 (L+H+T)2 chìu hết hả thứ tư ba tiết đj đánh thử nhé

Chỉnh sửa lần cuối:
Chỉnh sửa lần cuối:
ok thôi các bạn trẻ.Chiều thứ 4 nhá :D

----------

Thêm nữa là ở đâu???Đạt nào :)) :)) hay NV :))

trưa các ngày thứ 2,4,5,6 ở Đạt từ 12h đến 1h30 đc hok các em
@a.Dương: có bao nhiêu đội đăng ký rùi ạ, sắp hết hạn chưa ạ :D :D :D

Add nik mình nữa nha các bạn :thainhatoi :D
Hôm nào liên quân 10 với 11 giao hữu vs 11T nhé :D

Back
Bên trên