Dota Allstars - Những chỉ dẫn cơ bản

trym cò gì thế ? đang bảo NS 1 vs với ursa , tình huống éo gì ở đây ?

kiểu NS là tướng đi solo nó bắt người theo kiểu tác chiến tại chỗ team có con nào thì hỗ trợ nó còn không thì nó bắt 1 mình
NS 2 đêm đầu ko rape được ko farm được
thì chẳng nói làm gì nhỉ :)

đêm đầu tao farm, đêm 2 tao farm, tiện có bạn nào bơ vơ thì kill , ko thì farm =))

gặp thì tao chạy \:D/ 1 cái ward là hết hunt b-)

trym cò gì thế ? đang bảo NS 1 vs với ursa , tình huống éo gì ở đây ?

bạn cứ kiểu NS có level 7 mà cả void cả fear đủ kiểu thì ko tưởng tượng thì là khả thi chắc. thực ra cái kiểu lane NS-Ursa quá thật hiếm gặp đấy, có lẽ ko cần bàn đến làm chi. chỉ cần chúng ta ko chơi NS ko chơi Ursa thì ko cần phải tính đến cái tình huống NS gặp Ursa do đối thủ cùng lắm thì chỉ pick được 1 con, đã NS thôi Ursa đã Ursa thôi NS nên ko bao giờ có chuyện NS vs Ursa được, đúng ko nhể?:)):))

lv 7, 1 fear, 3 slow, 3 skill 3, quá ổn

ursa lv 7 thì farm rừng thoai, chả có skill giết ai, được cái này mất cái kia, =))

solo thì tầm 7 8
còn đi lane thì tầm là 6
nhìn chung là lúc lev 6 chẳng đứa nào lấy ulti

thế lúc đêm đầu thường night lv mấy :-??

solo thì lv 7 gần 8, lane mà thằng đần độn cùng lane ko chết thì 5.5 . Tao sẽ dùng hết mana để ăn creep để về nhà có power tread ngay đêm đầu =)) , ko thì thiếu cái găng tay + xớ , đổi thành gau let of strength ...

ko chủ động đi hunt mà ... farm =)) , thằng nào bơ vơ thì vồ >:)

chơi SangKing khó v~...

k có blackking bar thì e toàn util trựot

cái đấy lại chả là tất nhiên, SK mà còn ulti dễ dàng nữa thì nó thành cái gì hah em?

combo thần thánh blink + ulti thì ko nói làm gì rồi
=))
còn loại sọc lên nó stun ~2s mà chỉ có 1 con ở đấy ulti trượt nữa thì siêu bó rồi

SK ấn E để ulti xong đợi cast time, có cái gì khó ở đây nhỉ :-??

khó ở đây là teammate của thằng vừa bị impale nó ko để yên cho anh cast :))

Ko rõ là bug hay là ulti của SK đã sửa, mà dạo này anh dùng thấy nó có vẻ yếu hơn trước. Trước chỉ cần 1 phát stun, 1 ulti, vài hit hoặc 1 stun nữa là đi con razor, nhưng giờ damage có vẻ kém hơn dù nó đứng sát tâm chấn

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì em trước khi có blink thì chỉ tìm thằng chỗ nào không có hero disable thôi, đâm đầu vào chỗ có thằng có stun hay hex để làm gì

con này ở tâm chấn hay không khác gì nhau nhỉ
em tưởng chỉ có con nevermore mới ở tâm thì mạnh hơn chứ

Back
Bên trên