Di dau di moi nguoi oi

Vi Bích Thư
(Vi Bich Thu)

Em de nghi may anh chi hay may ban nao o gan Paris minh to chuc 1 cai sortie cho moi nguoi cung quen biet. Ko biet moi nguoi thay sao?

À ca'm on anh Hoạng Ủa mà em kho^ng biet nhan dau mu~(^) voi dau nga (~) thi ra lam sao! Em bục qua/ !

nếu em chọn kiểu gõ TELEX (ấn F9 để thay đổi kiểu gõ) thì làm như sau:
dấu ^ : ví dụ ô thì gõ oo, â thì gõ aa, ê thì gõ ee, tức là gõ 2 lần liền thì thành dấu mũ
dấu ~ : gõ chữ x đằng sau, ví dụ ã thì gõ ax, õ thì gõ ox, ễ thì gõ eex

Thường thôi. Hôm nào cuối tuần ra place Saint michel uống cafe. Em nào có hứng giơ tay nào.

Hừm, anh Trung lớn rồi không đi "chăn dắt" các bé mẫu giáo nhé! b-) ... nhưng mà cũng chưa chừng ai bắt nạt ai, cứ nhìn khả năng "câu bài" thì sẽ biết khả nằng ăn nói (nhất là thiếu nhi Mai Trang [-x :p)
Ah mà vừa rồi đi ăn tết ở ĐSQ và ở Unessco thấy có nhiều "em" còn rất trẻ và xinh đáo để, đã thế lại biểu diễn rất nhiều spectacles ấn tượng! Ko biết có ai trong box francais ko nhỉ lên tiếng cho cả nhà ngưỡng mộ nhỉ! ;;) ;;) ;;)

Em Hà này, anh em mình phải tương trợ lẫn nhau chứ. Nếu không khéo lại bị mấy em mẫu giáo bắt nạt đấy.

Em nghe nói tới ba cái vụ Unesco gì gì đó mà hình như phải có vé mời mới đi được phải ko?

Mà hôm bữa bé Trang có đi đến Unesco nữa ko biết anh Hà có thấy ko? :))

Vi Bích Thư đã viết:
Em nghe nói tới ba cái vụ Unesco gì gì đó mà hình như phải có vé mời mới đi được phải ko?

Mà hôm bữa bé Trang có đi đến Unesco nữa ko biết anh Hà có thấy ko? :))
Ko có vé mời thì mua vé, ko có vé thì trốn vé :p thiếu gì cách em mà cứ đến làm nũng mấy anh securité kiểu gì chẳng được vào!
Anh ko biết bé Trang, cũng đã có ý định ngắm nghía xem "yêu quậy" trông thế nào :p , nhưng giữa biển người mênh mông có trời mà tìm!!!

Đừng nên gặp bé Trang :D Mọi người shock nặng đấy :)) Mình chưa gặp mà mình đã shock lên shock xuống :))

Attendez une seconde,anh Chương với em Trang là cái gì thế ;;) :))

Attendez deux secondes, bạn Nam với bạn Trang là cái gì thế mà ảnh bạn Nam lại xuất hiện trong hot boy collection album của bạn Trang :D B-) :)) ;;)

Trang ghê thế bữa nói với tớ là tu net, vậy mà lên surf như chơi? :-? :-/
Quái lâ thế nhỉ? Còn hôm bữa Trang bảo phone cho Thư có thấy ai đâu? :-/

Back
Bên trên