Diệu Minh (12 Lý 1) Chào các bạn :-)

Bùi Diệu Minh
(Chuotchip123456)

Chào cả nhà,

Tớ là Diệu Minh (12 Lý 1), xin phép cho tớ tham gia vào hội 86-89 này được không ạ. Thấy mọi người ở đây rôm rả quá mà phát thèm, giá như mình biết dến cái chỗ này sớm hơn.

Sau khi ngồi đọc gần hết các bài viết trong Khóa 86-89 này cho tớ được xin phép phê bình bạn Duy, vì cái tội không chịu thông báo cho các bạn lớp 12 Lý 1 biết để vào đây cùng chát chít. Phê bình xong thấy cũng hơi sợ một tí vì trong này Duy có vẻ hơi nhiều fan hâm mộ. Không hiểu mình có bị các fan phản đối không đây. Hy vọng Duy nể tình xưa nghĩa cũ bạn học cùng hẳn 3 năm cấp 3 không để các fan xông vào chiến đấu với mình :)

Vào trong này gặp nhiều bạn quen cũ quá, các bạn gái Toán 1, Nga 1 - lâu lắm rồi không gặp lại, vào đây mới biết tình hình mọi người như thế nào. Tú, Giang, Mai nếu có vào đây thì cho tớ số DT của mọi người dể alo nhé. Tớ đang sống ở Hà nội, có một chồng và một em bé gái. Bạn Hiền lớp tớ thì có một chồng và 2 em bé trai. Hôm nào tớ sẽ tìm ảnh mới của 12 Lý cho lên đây để mọi người cùng xem.

Chào Minh. Chắc Minh không biết tớ đâu, nhưng tớ vẫn nhớ ngày xưa Minh rất xinh xắn, hình như còn là bí thơm lãnh đạo mấy chục bạn trai lớp Lý nữa thì phải. Minh gửi ảnh mới lên đi để xem có khác ngày xưa nhiều không nhé. Tớ cũng ăn theo Minh phê bình Duy, chắc không muốn chia sẻ người hâm mộ cho các bạn khác nên không thông báo cho ai biết. Dạo này ở đây kém rôm rả lắm rồi Minh ạ, ngày xưa Giao, Yến Mai, Giang... còn chịu khó nói chuyện thì tớ phải chạy vào đây mỗi ngày mấy bận cơ.

Chào Nguyệt Anh, cậu nhầm tớ với Hiền rồi, Hiền mới là bí thư còn tớ chỉ là lớp viên bình thường thôi. Để khi nào đi công tác về tớ sẽ tìm lại cái ảnh hồi lớp 12 pót lên đây cho các bạn cùng xem nhé :) Tớ thấy Nguyệt Anh hoạt động tích cực nhất trong này đấy, xứng đáng được nhận danh hiệu member active nhất. Khi nào các cậu tổ chứ đi ăn kem nhớ gọi tớ đấy nhé :p

Thế à, đoạn xinh xắn thì tớ không nhầm chứ nhỉ? Minh gửi cả ảnh cũ lẫn ảnh mới nhé. Chắc tớ là người vô công rồi nghề + lắm điều nhất trong khối mình nên mới active thế đấy Minh ạ :)

@ em Đức: các anh lớp chị chỉ dùng rượu không dùng trà, chị không chắc là khóa trên thì prefer trà hay rượu nữa ;;)

@ Nguyệt Anh - về chuyện xinh xắn thì chắc chắn cậu không nhầm rồi, tất cả con gái lớp tớ đều xinh hết mà :p Nói thế xong về có khi không dám cho ảnh lên nữa :p Tớ thấy dạo này mọi người có vẻ lười vào cái chỗ này rồi hay sao ấy. Hay là nếu cậu có nick yahoo thì cho tớ để chat cho nó nhanh.

Chào bạn Minh, chào các bạn khác nữa. Vì có 1 số lý do, nên ngại ghé qua đây.
Khi nào rỗi thì chat với tớ nhá, YM của tớ là: maipty

Hì hì hôm nay mới lại vào đây, thấy bạn Minh mừng quá, nhớ quá đi mất :) Tớ có bảo bọn lớp mình rồi đấy chứ, mà chả đứa nào chịu vào đây.

Buồn cười bạn Minh cứ nhấn mạnh là bạn Minh "có 1 chồng", rồi bạn Hiền lớp mình "có 1 chồng" :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Chào bạn Minh, tớ học lớp Sinh (nghe cũng hơi vần nhỉ, nhưng mỗi tội không phát triển được thêm vì ngày xưa tớ dốt văn tệ luôn 8-} . Lớp Sinh của tớ ở ngay cạnh lớp Lý đấy, ngày đó tớ khâm phục các bạn gái lớp Lý, Toán lắm vì là thiểu số trong lớp (các bạn nam lớp Toán, Lý chắc cũng ngưỡng mộ các bạn nam lớp tớ không kém đâu :D.
Duy ơi, bọn tớ phải nói có 1 chồng cho rõ ràng chứ, đề phòng nói có chồng thì lại bị hỏi: tập mấy rùi ? hihi
Sorry cả nhà, tớ lâu lắm không biết bà con như thế nào vì bi zì quá, may mà về nhà vẫn có 1 chồng =))

Back
Bên trên