Diễn đàn mới cho 12 Lý

Host của mày dc bao nhiêu mà sang thế. Bọn tao cũng có, trong mạng intranet thì thường là 1-2 mbs, nhưng mà host dc có vài trăm mb, muốn có thêm thì phải bỏ tiền ra mua =>suck.

host của tao được 3gb, trong mạng intranet của trường không dùng download manager thì được trên dưới 10mb/s.

----------

Ở châu Âu đổi DST rồi hả mày, tuần sau chỗ tao mới đổi.

híp,uh bên này đã đổi giờ,hôm trước 10h đêm vẫn sáng trưng...
mạng trường tao down thường đc khoảng 9-10mb/s,đêm nào down sex 1 mình thì chắc vọt lên tầm 16mb/s tùy hostup

:)) pó tay các pác

tiện thể tại hạ xin kính chúc Quang lão tiền bối phúc như Đông Hải, thọ tỉ Nam Sơn, sớm có thêm cháu bế khề khề b-)

Host thằng Hữu down từ bên ngoài không được nhanh như trong LAN như mày nói nhưng nói chung tốc độ cũng khá. Tao dùng FG down hết cái clip trong vòng khoảng 3 phút :D

Được những 3GB cơ à, sang thế? @-)

Chúc Hồ Quang học sĩ vạn thọ vô cương nhé ^^ :D (câu này thằng Hoài Anh giải nghĩa là sống 10,000 năm mà không thể ..... được >:) jk :)))

Mỹ mà, cái gì chả to. Ch*m to, l*n to thì tất nhiên là host cũng phải to thôi.

----------

Chúc mừng sinh nhật Quang Dũng nhé.

hê,chúc mừng sinh nhật thầy Quang ạ:D

mà thằng Hữu đã đơm đc em tây nào chưa thế,đơm ra đơm vào như đơm đó í mà:D

cụ Cường bờ lóc nick của nó cho cả làng làm gương đi cụ

Net bọn mày thế là sướng hơn tao rồi. Bọn tao còn bị firewall P2P chậm như con rùa, hai ba trăm kb là cùng lắm.

ườm :-? chỉ tiếc là đá hay như thế mà vẫn ko vào đc bán kết :>

Vào là chắc chắn rồi mà, cớ sao hiền huynh lại đem lời gièm pha như vậy b-) , thiện tai thiện tai [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Cảm ơn các anh em đã chúc mừng sinh nhật mình nhé. Vô vàn lời xin lỗi là mấy hôm nay ko có máy tính nên ít vào HAO (vì toàn dùng máy trên trường, mở HAO ra lại đúng "hội làng" của giáo ta thì chắc em bị bắt về tội cố tình gây rối, kích thích gây "mất trật tự nơi công cộng" mất :p)

Thân tặng huynh đệ hai câu thơ ( đặc biệt là Quách đại hiệp ):

Thân trai không chết sa trường
Thân trai chỉ chết trên giường mỹ nhân >:)

lại giọng ca của mày a`? :-SS
thằng này chắc phải ban nick mới chừa [-( :))

@Cường huynh: Ờ ớ, ban nó. Cái tội nói tục chửi bậy, truyền bá văn hóa phẩm đồ trụy, lại còn đầu độc huynh đệ bổ bang bằng giọng ca "có một không hai" của nó :))
@BL: ^:)^ mày hát "hay" lắm. Mà có home made sound track rồi sao chưa có home made video thế. Post lên cho a e bít thế nào là Mỹ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên