Diễn đàn mới cho 12 Lý

Chúc mọi người X-mas: Vui Vẻ -> Khỏe -> vợ (chồng) con đầy đàn...:)>- (Vịt Dời tuy đã tự cắt để luyện công nhưng tớ vẫn chúc cậu như trên :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Giáng sinh vui vẻ

Đồng chí Trần Minh nói xấu anh em thế là ko được đâu nhé [-x
Với lại dạo này iem có đô đâu mà khoe, chán đời đến mức gái cũng chẳgn thèm ngắm, được mỗi cái bi a, bóng rổ cũng đủ sức chiều anh em nào muốn khiêu chiến. Vậy cho nên chắc là tớ sẽ đi chọc

@cả lớp: chúc lớp mình có một giáng sinh vui vẻ, anh em ôn tập hăng say và nhất là không quên luyện tập cúp Nhật sau mỗi giờ học căng thẳng :))
@Chử: dạo này còn đú đởn thêm trò bi -a nữa cơ đấy :-? , mai gặp nhau tớ sẽ tiếp cậu vài cơ b-)

Chu Cu Chuoi đã viết:
Với lại dạo này iem có đô đâu mà khoe
thì đã bao giờ đô đâu :biggrin:

$ luyện tay làm sao lên trình, phải luyện chiêu thức bằng Kim Cổ Long Dung này :>

"Đêm chong đèn ngồi nghĩ ngợi.. Buồn xem truyện Cổ Long.. tẻn tèn tén tén ten, ten tèn ten ten tẻn.. "

à, đề nghị các Rockees nghe thử "Ngược Dòng" của Small Fire - đĩa mới ra ràng :)) Hay đấy; rất đặc sắc=D> . Chơi cả DJ :*

Ảnh nóng hổi đây

Cả lũ ở quán ca rao kê

Cả lũ trước cái cổng nửa tỷ

Tiếp theo là chân dung các ca sỹ

ca sỹ Nguyên sex

ca sỹ Khoa dê

ca sỹ L bệnh

ca sỹ Thọ sữa

Các bác thông cảm, do cái album HAO em ko biết cách up ảnh nên phải up tạm vào đây.

----------

Đang máu. làm nốt phát cuối

6 người khóa 01-04

Mệt quá, đi ngủ thôi.

Dạo này bận cày cuốc nên cũng chả mấy khi lên đây :D
Các bác đàn đúm dzui quá =P~ :((
Thanks xếp trưởng đã dày công post ảnh cho anh em chiêm ngưỡng :* Trông xếp oách quá :)>-
Ảnh trên có cả bạn Lưu, xếp trưởng một thời của em :x :D
Anh em đi hát mà không có Cường này phỏng có nghĩa lý chi :>
Thằng Vịt làm mưa làm gió ở nhà, sang đây đấu Pro Evo 5 với anh chết ngay >:)
Minh Triết gửi tao link bài đấy cái
Thấy Linh có quả avatar sặc mùi Arsenal b-( b-(

Thôi Merry Xmas phát cho đúng thủ tục :D Bye bye bà con cô bác :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ầy, sao mấy thằng đi hội biến đâu mất hết thế này 8-} . Mà mấy chú đi đêm tường thuật tình hình cái đê. Nhớ chê bôi tí cho mấy anh em bỏ về vì phản đối giá vé bất lương đỡ ức chế :kiss1:

Tạm báo cáo để bà con không đi đỡ tiếc: Buổi sáng có thể lói là lèo tèo, chiều vắng teo. Buổi tối thì mưa leo nheo, thế mà giá vé đi riêng dạ hội cũng không chút bèo (nửa lít). Lúc anh em kì kèo thì mấy con bán vé rõ béo (béo cho nó vần - thực ra anh em bị đuổi ko phản ánh vụ nầy:))) nó bảo đại khái là không có tiền thì xéo (đòi phá giá à mấy thằng kia :nono: ). Hình như là lúc anh em ấm ức bỏ đi thì bọn béo còn chửi léo nhéo :-$.

Đấy là em đã báo cáo xong tình hình, phù, rõ là ngoắt ngoéo.

Hôm đấy chỉ còn tớ, Ninh, Nguyên sex và Thọ vừa tán gẫu vừa xem các tiên nữ múa hát ;;) . Anh em nghe hát được một lúc thì chuyển sang chủ đề hát karaoke buổi chiều, cụ thể là Nguyên sex tưởng mình hát hay hơn Ưng Hoàng Fuc 8-} nên rất hí hửng. Anh em thấy khổ thân thằng bé nên đóng góp ý kiến chân thành nhưng nó không chịu giác ngộ, tội nghiệp [-(
@cúp Nhật anh hùng hội: cám ơn anh em đã tham gia rất nhiệt tình và mình cũng rất hân hạnh được lên ngôi Võ Lâm Minh Chủ, đa tạ đa tạ :)>-

@ Trần Minh :)) Bây h mới bít Trần Minh có khiếu làm thơ con cóc. Phát huy đi nhé. Khi nào ra tập thơ đầu tiên thì bảo tớ tớ mua ủng hộ cho .
@ Vịt trời: Thay mặt FIFA anh quyết định ban vịt trời cúp nhật vô thời hạn vì dám dùng doping trong khi thi đấu. Ai đời anh em đang bụng đói mắt mờ nó lại có quà( của ai đó) để roài từ bét bảng vượt qua vòng loại rồi dành cup.[-(. Chỉ tội nghiệp mỗi mình, đáng lẽ dành vàng, cuối cùng ngậm ngùi nhận đồng :((

Bài đấy nghe cũng lạ tai đấy. Mỗi tội từ đầu đến phút thứ 3 nghe như bị down :)) Mà nghe mãi tao vẫn chưa hiểu nó đang hét cái j, tiếng Miên hả ? :))

@Thái Dục: bị tao hạ 4-1 trước bàn dân thiên hạ mà còn dám đòi vàng, về luyện công thêm 1 năm nữa thì hẵng quay lại gặp tao :)>-

$ Kường hào: Nghe toàn bộ album đi chứ thằng củ cải [-x
$ ầy, đành công nhận võ công thô bỉ của Vịt bệnh (lên ngôi Minh chủ sau khi luyện công theo cái cách ghê tởm ấy ấy :)) )
Nhưng mà dù sao cũng ức chế vụ mình ngồi bấm nát tay mờ mắt còn nó thì được vợ tăng lực, sự đời thật bất công :((

Ức chế thật mình vừa thắng Ninh xong (trước đó Vịt Dời thua Nính 2 nháy) thế mà lại thua Vịt Dời chỉ vì nó được tăng lực bằng Âm Dương Hòa Hợp Tán do vợ mang đến :((

----------

Quái lạ :-? vợ nó không biết nó cắt rồi hay sao mà còn mang thuốc này đến.

nhìn anh em đi chơi mà thèm wa' hic hic
Lâu rồi ko lên đây---:)
Nhìn thằng Thọ tuất để tóc dài trông ngu vật kakakakaka

----------

hic hic muốn post mấy cái ảnh hôm đi Tam Đảo cho anh em xem mà ko biết post---Thẳng chử Lợn chỉ tao cái :madflame:

@cả lớp: hôm nay tớ bay sang Anh, chúc cả lớp thi cử tốt, tháng sáu tớ về chúng ta cùng hội ngộ :)
@anh hùng cúp Nhật hội: hỡi anh em, Lê mỗ tự thấy võ công cũng như nội lực quá cao trong trò Nhật 8 hay còn gọi là Winning Eleven 8, nên đã quyết định không luyện trò này nữa vì sợ có nhiều anh em bỏ cả đời ra để luyện cũng không thắng nổi Lê mỗ ( mạn phép, mạn phép 0:) ). Thay vào đó, Lê mỗ sẽ bắt đầu luyện Nhật 9 vì vậy anh em cũng ráng luyện tập để chúng ta tranh tài vào mùa hè, tất nhiên là Lê mỗ sẽ thi đấu dưới danh nghĩa bảo vệ chức vô địch, tuy nhiên hai tuyệt kĩ là "Chọc Khe Đại Na Di" và "Bật Tường Thập Bát Chưởng" của Lê mỗ thì vẫn sẽ không làm thất vọng anh em.
CHÚC ANH HÙNG CÚP NHẬT HỘI LUYỆN CÔNG TỐT
CHÚC ANH EM Ở SING HỌC HÀNH VÀ CŨNG LUYỆN CÔNG TỐT, HẸN THÁNG 3 GẶP ANH EM SAU
CHÚC THỦY, GIANG, MAI NGÀY MỘT XINH ĐẸP VÀ SỚM CÓ NGƯỜI YÊU ;;)
THIÊN HẠ ANH HÙNG HẸN NGÀY TÁI NGỘ

Chỉnh sửa lần cuối:
$ ờ chú Thái pót lên xem tí đỡ buồn, nhớ pót ảnh thằng bé cho nó rùng rợn :))

$ ầy, Vịt bầu cứ lo làm sao cái đấy mọc lại đã rồi bọn này sẽ cân nhắc waive lệnh treo giò vĩnh viễn (vì tội giới tính không xác định:biggrin: )
Lên đường sung sướng nha :*

Back
Bên trên