Diễn đàn mới cho 12 Lý

thằng nào chụp cái cổng up lên tao coi cái nào, nửa tỷ ít đâu b-)

Uhm, ý kiến của Nính được đấy. 1 phiếu ủng hộ :D.

Nghỉ đông đến, bọn khốn nạn đuổi cổ tao ra khỏi dorm mới dã man chứ, phải đi ở nhờ. Đã thế căng tin cũng đóng cửa luôn.

Tiền đ*o đâu mà mua vé, cả nghìn đô chứ ít à.

----------

Với lại mỗi lần về việt nam là một lần xin lại visa. Lỡ đang cúm gà nó ko cấp cho thì mếu.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình hình là các bác muốn đi hội cũng không ít (1).
Nhưng cũng có một số không mua vé vì bận hoàn toàn/bận một phần (không thể đi cả ngày) , có thể kết hợp với cả lý do tài chính (vé đắt mà không ăn thì tiếc, chỉ ăn mà không xem hội cũng tiếc :)) , mà đi cả ngày thì ko có thời gian :(( )

=> Thế nên không thể đồng loạt chi tiền đi hội được.

Nhưng cũng không nên đồng loạt bỏ không đi hội trường, vì (1) và vì đi chơi chay với nhau một buổi là chán ngấy roài, tối vào trường xem hội là hợp lý, chẹp, chả mấy khi :> .

=> Giải pháp:
+ Đề nghị các bác định bỏ tiền thì chủ động liên lạc điện thoại với nhau (điện thoại chứ hô hào ol chẳng ích gì) rồi 21 đến mua hội đồng cho nó hoành tráng.

+ Các chú nào nghiệp dư không đi hội nhưng vẫn muốn đi chơi thì buổi chiều liên lạc với bọn ở trường hoặc ngược lại => ra ngoài đập phá.

(tối mà chú nào không bỏ tiền vẫn muốn vào trường thì.. tùy cơ ứng biến :biggrin: )

Các bác chiều hôm đấy đi chơi gọi em nhá, em xẹp rồi b-( :(

:(( :(( Trần Minh nói thế làm tớ nhụt cả chí :(. Nhưng đành phải thế vậy...

Tình hình là có bạn nào đi theo diện "vé mời" thì rủ tớ nhé. Nếu ít quá thì chán lắm. Số điện thoại liên lạc:
0912798150 - 7532555

Buổi sáng tớ không đi được, chiều tối kế thế nào nhớ thông báo.

&Minh Trút: 4` quá. Tớ bị Đông Phương Bất Vịt điểm huyệt đúng vào cuối hiệp phụ.

&Vịt Dời: chưa xong đâu chờ đó.

ặc,sao anh em vất vả mãi không hạ dc Vit ah.:))
Vịt dời:1/1/2006 đến nhà tao.Cho Vịt thua 1 trận đen cả năm luôn.[-x

Ai ko muon mua ve cung duoc, nhung ngay 25 lop minh xem the nao tu tap mot hom chu nhi ? ( karaoke... ):biggrin:

Tao vừa mới mua vé mới đầu định mua 100k nhưng các em dạ vâng ngọt quá đành xì ra 150k.Các chú nào định đi cả ngày thi hen gặp nhau ở công tr nha
Còn chú nào đi chơi chiều thi 1h chiều co mặt anh em tao ăn xong thì ra ngoài chơi

----------

Bây giờ tao vẫn chưa bít đc ai định đi có lẽ hẹn nhau ơ đâu đấy hôm 25 la tiện nhất

Nính Trụy đã viết:
Tao vừa mới mua vé mới đầu định mua 100k nhưng các em dạ vâng ngọt quá đành xì ra 150k.Các chú nào định đi cả ngày thi hen gặp nhau ở công tr nha
Còn chú nào đi chơi chiều thi 1h chiều co mặt anh em tao ăn xong thì ra ngoài chơi
Nhìn cái mặt nham nhở bọn nó đã biết là thằng dại gái thừa tiền:love3: 3:-o . Các bé gái bây giờ moi tiền mượt xớt :mrgreen:

$ thầy Lờ: Em đã bảo zồi, đừng dây vào mấy thằng.. tự xẻo luyện công :| [-x

$ Tuấn Bẩn: Thêm một nạn nhân của con Vịt thiến =;
mà sao khẩu khí dạo này fách lối vậy ta :-?

Dcm thằng Tuấn này là Tuấn bẩn à, thế mà nó dám viết là tuấn @ làm tao hiểu nhầm. Mà tuấn bẩn dạo này học ở báck khoa được đào tạo kiểu gì mà ăn nói phách lối ác.

Híc đấy là Tuấn A mà. Nhà Tuấn Bồng vừa mua PSII Siêu mỏng + màn hình siêu to xong(gần 4 tháng roài chứ ,mới dek gì), ngon lắm.

Mà yên tâm, tao chỉ thua Quỳnh Hoa Bảo Điển của Vịt trời lúc bị mất người thôi. Còn đủ người thì :)) Vịt chỉ là vịt quay. Chờ dịp khác tao sẽ báo thù nó.

Sau đây là kết quả hôm roài
Thái Dũng - Thầy L : 2 -1
Thầy L - Vịt giời : 0 - 1
(Xem hai thằng đá ức chế vãi. Một trận 0 - 0, một trận 1 -1. Đến phút 119 của hịêp phụ hai trận cuối cũng Vịt trời mới rùa cụ vào một qủa => Đúng là hai kẻ dưới tầm :)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị các bác lên kế hoạch cho ngày hôm đấy đi. Những ai sẽ đi cả ngày thì hẹn nhau ở đâu đấy rồi cùng vào cho... đỡ lẻ loi (hu hu, ít người quá)
Còn cả lớp thì hẹn nhau thế nào nhỉ? 1h ở cổng trường chứ?

tớ đề nghị thế lày,

1h tập trung cổng trường, đi hát đến 3h, đi uống ăn vớ vẩn + nói chuyện bậy bạ đến 4h hơn. Sau đấy thì tùy nghi ai đi chọc thì chọc, ai đi bóp (à quên bấm) thì bóp, một ít ra về, một số vô công rồi nghề :)-? ví dụ Chử Lợn) có thể vào trường ngắm gái, khoe đô:)) .

Còn đoạn sau hạ hồi phân giải.

Đề nghị anh hùng Nhật hội về cắt móng tay móng chân cẩn thận để còn mở giải chính thức luận bàn võ học, phân ngôi thứ :)>- .

K. Vậy thống nhất kế hoạch là 1 h cổng trường nhé. A e đem xẻng đi đào vàng nhé :D

@Linh bệnh: khà khà, tớ và cậu ngang tài ngang sức, trận cuối cùng tớ gặp may thôi :)
@Minh Trút ( mạn phép ): tớ là Độc Cô Cầu Bại chứ không phải Đông Phương Bất Bại, Chủ Nhật cậu chết với tớ [-x
@Thái Dũng: người ta có câu " Biết người biết ta, trăm trận trăm thắng ". Nếu tiểu đệ còn sử dụng Brazil theo trường phái "Chạy tông" thì còn lâu tiểu đệ mới bằng được đại huynh :)>- . Còn vụ thiếu người đấy là do tiểu đệ soạc đằng sau đại huynh lúc đối mặt thủ môn đấy chứ b-)
@Tuấn bồng: hẹn giao đấu 25/12, Bồng huynh đệ hãy luyện tập để chờ ngày quyết đấu, đại ca sẽ thi triển " Bật Tường Thập Bát Chưởng" cho tiểu đệ mở mang tầm mắt :)>-

Back
Bên trên