Diễn đàn mới cho 12 Lý

Sao việt nam thắng myanmar 1-0 mà không thằng nào lên chúc mừng vậy. Hay là chúng mày mải đi ăn mừng mà quên lên đây rồi.

Dạ em đang bận quá chưa chúc mừng được :p

(Mà không thấy avatar của tao a`? Tài Em sau pha ghi bàn trong trận đấy đó chứ đâu :D)

Chúc mừng đội nhà sớm dẫn đầu bảng tử thần vào vòng sau. Năm nay khả năng vô địch là hơi bị to đấy nhá !! :)) :D

Việt Nam muôn năm !!!!

Chỉnh sửa lần cuối:
wéll wèll .. tin mới đây: Lớp mình được nhận giải Mâm Xôi dành cho topic ế ẩm nhất năm
Sướng nhá :>[-(

Chúc mừng giải Mâm xôi xanh tí đi anh em :))
Đứng trên bục nhận giải ngày hôm nay, tôi vô cùng xúc động và muốn chuyển lời cảm ơn chân thành nhất đến các bạn lớp tôi đang Đức ..... những người đã cống hiến không mệt mỏi kể từ khi bỏ xứ để chúng tôi có được cái vinh dự lớn lao này :)
:)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Độ một tháng nữa mới có kết quả cơ, nhưng mà thảm rồi kưng ơi :|

ô la la, tao cũng định cứ hồn nhiên mà TÓT sang thôi nhưng bọn nó bảo là phải thi [-( :))

Thi thế nào? :D. Ngành học là gì? Bao giờ có kết quả, Trần Minh? Hehe, lúc nào có kết quả thì phải báo anh em nhé. Chúc may mắn.

Mừng cho Việt Nam vượt qua bán kết. Nhưng lo cho trận chung kết.

Chúc mừng Việt Nam vào chung kết đi chứ anh em :D
Đùa, tao tưởng tượng đến lúc đoàn Việt với đoàn Thái = nhau số HCV và thứ hạng sẽ phụ thuộc vào chiếc HCV Bóng đá nam, lúc đấy cứ phải gọi là kịch tính đến hộc máu >:) :))

Anh em ở nhà phản ánh không khí phố phường mấy ngày Seagames cái nhẩy ? :D
A`, báo mọi người biết là Nguyên sầu và Béo đã có mặt ở Việt Nam ngày hôm kia :)

$ Quang Dũn: thi bình thường :| ;ngành học không xác định; kết quả tháng 4;
Nếu trượt lướt thì có phải báo không :( (còn trúng thì tất khoe :)))
Thanx for chúcing.
Đúng là lo trận chung kết.

$ Tóm lược không khí nước nhà:
Thiên hạ đổ ra đường ầm ĩ quá không luyện công được đành phải dấn bước bon chen :biggrin:

Không ai lên chia buồn với đội tuyển vn à. Chúng ta đã bị Thái Lan đè bẹp với tỉ số 3-0.

:(( :(:)(( :(:)(( :(:)(( :(:)(( :(:)(( :(:)(( :(:)(:)(( :(( :(:):)(( :((( :(:)(( :((
vì cái box đang ngắc ngoải
:)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) :)) ::)) :)) :)) :)) :)) :))
vì đội chơi không đẹp đã thua

----------

Mọi người vẫn khỏe chứ (Lâu lắm không vào box rồi, tranh thủ câu bài một chút :d ).
À dạo này mấy bác ở bên Đức đâu chẳng thấy ủng hộ?

Lâu lắm mới thấy thầy Linh, chào thầy, vẫn khỏe chứ hả? :D

Công nhận đội mình lần này chơi không đẹp + đẳng cấp kém hơn nó hẳn 1 bậc --> thua là phải, cũng chả thấy tiếc nuối gì lắm :)

Bọn ở Đức như kiểu bị đầu trọc nó thịt rồi hay sao ý :)) từ lúc xuất ngoại là âm tín biệt vô

Đúng, chả hiểu mấy bác bên Đức làm gì nữa. Chẳng lẽ bên ấy học hành bận rộn thế sao. Biết đâu các bác ấy thấy gái Đức hay quá lại quên con mẹ nó anh em ở nhà rồi cũng nên.

..Nếu mà đúng thế thật thì chỉ có bốn chữ Trọng Sắc Khinh Bạn mà thôi [-x :))

$ Việt Namb-( : Bao giờ cho đến tháng Mười..[-o< :(

&: Cũng phình phường anh a!

&: Tóm lại là mấy chú bên Đức bị bọn đầu chọc thịt trong lúc đi săn gái

Chao cac bac. em da ve Viet Nam, lau lau ko ghe tham post bai ;;) ( nhung van thuong xuyen doc bai viet cua may bac members nhiet tinh 8-} ). May bac o nha van dang ban tui bui voi thi cuoi ky nhi :-? . Doi hom nao Vit Gioi ve ra mat con vo no, anh em lam buoi di choi de :x :)>- b-)
Thang Huu Lenin ben Mẽo the nao roi, thi cư xong xuoi chua? Nam nay co dinh ve VN choi ko ?

Trời trời, 4 tháng ở Sing đã khiến Nguyên sầu trở thành người lĩnh xướng rủ cả lớp đi chơi cơ à :D. Nhưng mà Nguyên sầu chăm học quá, chả chịu ra ngoài mấy. Sang Sing mà chưa biết đến Merlion thì... ơ...

Bọn bên Đức chắc phải học hành trâu lắm :-s.

Báo cáo các bác: Còn hơn 14 tiếng nữa là em về đến nhà rồi ạ. Em chào các bác.

Vịt giời đang ở chỗ tao, anh em bừa bù khú sơ bộ 1 bữa gọi là tẩy trần, 2 ngày nữa nó sẽ có mặt xôm tụ với anh em :)>- (bây h nó còn đang phải xôm tụ dzới lại ... >:) )
Quang huynh ngày mai cũng rời Sing bỏ lại ngu đệ đơn côi chốn này :((

@thầy Linh: nhận xét của thầy là chuẩn nhất :)) bị trọc thịt khi đi săn gái :))

Back
Bên trên