Diễn đàn mới cho 12 Lý

Cám ơn việt dũng nhé.
Ai thích về quê lấy vợ trước thì về, em xin về sau cùng.

Tớ cũng thế, tớ có vợ rồi, không có nhu cầu nữa :) . Anh em ai có nhu cầu thì cứ chiến đấu. Good luck :)>-

----------

@ Cường: ê, sao trong cái ảnh mày mới chụp tao thấy cái máy đấy trông giông giống cái máy của vợ tao nhỉ ?:)

Hữu ơi, về quê lấy vợ mà làm gì. Cố kiếm em American nào đi cho thằng Vịt Giời nó sợ. Nó dạo này lúc nào cũng vợ vợ con con làm minh ức chế quá, không học nổi :((. Cố lên, còn mấy tuần nữa thôi được về quê rồi :))

Ờ cái máy đấy đúng kiểu cái máy của vợ mày đấy. Năm nay bọn HP mới offer trường tao cái series đấy, vừa ngon vừa rẻ nên thằng nào cũng tậu một con :D (anyway thì cái đấy cũng không phải của tao :p)

@Thái Dũng: về lấy vợ đi con ;) . Mày xúi giục thằng Hữu như thế nhỡ nó làm thật thì sao ? b-)
@Cường:đã tìm thấy bánh chưa :))

Tình hình là lại chậm mất một ngày. Dạo này bận, ít vào topic của lớp hơn trước: To Hữu: Happy belated birthday.

Chà chà, ở đây mọi người vợ vợ con con ghê quá, em còn trẻ, còn ngây thơ, em về nhà trước đây aaaạa...

Cái bánh coi như hết cứu vãn đi, bây h mà có tìm thấy thì trong đấy chắc kiến nhiều hơn bánh rồi :))

Hehe, coi như mình nuôi kiến vậy, lần sau tao sang mình ăn bù ;)
@huynh đệ ở Sing: anh em thi cử tốt nhé, chuẩn bị tinh thần đá cúp Nhật đi là vừa, 20 ngày nữa thôi :)
@Quang: cậu mà ngây thơ hả, tớ tưởng cậu " Tuổi nhỏ chí lớn " :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tao xuống hostel office check rồi, chả có cái gì cả ---> hoặc là chúng nó ăn hết của mình rồi :)) hoặc là mày bị bọn bán bánh lòe rồi ;;) :D

F...CK bọn làm bánh, quà sinh nhật cho vợ tao mà nó cũng không tha :-s
19 ngày nữa thôi...:)

Vịt Giời sao mà bức xúc thế. Cẩn thận thằng Cường nó xẻo đấy :D. Sang đây bít lấy gì mà xài :>).
Mà này tao còn trẻ, tuổi xuân còn dài, nên " lấy vợ sớm làm gì, để trẻ con thêm nhiều"

Có chắc là trẻ con thêm nhiều không đấy :-? , hay lại mãi mà chẳng có thằng cu nào :))

Mày đừng có suy bụng ta ra bụng người thế, không tốt đâu [-(. Là bạn bè, tao biết mày có nỗi đau thầm kín mà :))

Thế hả, anh em mình ai chả có nỗi đau thầm kín, đâu phải chỉ riêng tao, Thái Dũng nhỉ ;;)

U23 Việt Nam 2-1 U23 Singapore \:d/ \:d/ :)) :))
Sướng quá !!!
Hoan hô anh Quyến !!! :x :x

Ngày mai đến lượt tao đại diện cho U20 Việt Nam đấu với các bác U65 Singapore trong phòng thi :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Yeah yeah, Một cuối tuần đầy may mắn. Man, Barca , cả Việt Nam nữa đều thắng hay, thắng đẹp. Tuyệt vời. Hy vọng mọi Vietnames, mọi fan MU và Barca cũng sẽ chiến thắng trong tuần tới (đặc biệt là ở đây:p)

O` o` thằng Béo nói chí phải. Đúng đấy, điềm lành điềm lành :D :x :X
Xung phong tiêu diệt mấy cha U65 đi anh em !!!!!! :D
All the best for those having exams this time despite whether in VN, UK, SG or DE !! :D :)>-

Cho tớ bon chen một tí với :| Hôm nay tớ không xem tí bóng đá nào, anh Quyến có chịu chia ít may mắn cho tớ không nhỉ :|
Tớ cũng muốn thắng các bác U65 giống như bọn ấy :(

Hôm qua can tội không xem hình chỉ nghe tiếng nên anh Quyến không cho tí may mắn nào rồi :)) Chả hiểu điềm lành kiểu j thế này :(
Tình hình là U20 Việt Nam 0-1 U65 Singapore :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
Việt Nam 8-2 Lào =)) :)) Tặng anh em 2 câu thơ tao mới chế tạo:

Việt - Lào hai nước chúng ta
Nhường nhau dăm quả đáng là bao nhiêu

:)) :)) :))

Chỉ buồn cười mấy chú Lào trước trận đấu phát biểu confident vãi linh hồn :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên