Devoir

chài ơi :D, buồn cười thật. Nhưng mà cái thằng hoc sinh ở ex 3 viết xấu quá, luận mãi chả đc mấy chữ T_T

Không hiểu sao từ lâu nhìn hình Vân anh có cảm giác rất quen. Hôm nay mo*i chợt phát hiện thì ra em giống người con gái anh vẫn thường gặp trong giấc mơ.

Bác mơ giỏi thế, em muốn mơ như thế mãi mà ko đc :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Thanh có mơ thấy cô gái đó trong cơn ác mộng không đấy? :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Không hề! Ác mộng là thê' nào?? Anh mơ thấy cô gái đó đẹp dịu dàng mà không chói lóa. Cổ có mái tóc gọn gàng, nụ cười kín đáo, đôi bông tai rất tinh tế. Anh còn mơ buổi tối cổ nấu cơm cho anh ăn, rồi hai đứa uống rượu, cùng nhau ngây ngất thưởng gió, ngắm trăng.
Áh!

Anh mơ lãng mạn quá, con gái biết uống rượu cũng hiếm :)

Lời nói của Vân, thật là hợp với mái tóc của Vân, nụ cười của Vân, và ánh mắt của Vân nữa...
Ôi, ta phải làm sao đây!

Nhưng anh chỉ lo làm cho em phải vất vả thôi.

Anh cứ không làm gì thì em không có gì vất vả cả, anh cứ yên tâm :)

Nguyễn Thu Vân đã viết:
Anh cứ không làm gì thì em không có gì vất vả cả, anh cứ yên tâm :)

ý của em ý đã rõ, đồng chí THANH ko cần phải nóng vội, em Vân sẽ làm mọi chuyện để cho đồng chí "yên tâm" :D

Nhưng mà chót làm một ti' rồi, bây giờ bảo không làm gì cả, em có nghĩ cho người đàn ông sẽ rất khó chịu không? :-?

Anh Thanh nên nghe lời bạn í chứ, anh vừa yên tâm, bạn í vừa thoải mái. Cả 2 sẽ cùng tuyệt :D

To anh Bách: Anh Thanh có vẻ không muốn được "yên tâm" anh ạ :) em đùa thôi, cái topic này lạc đề từ lâu rồi...
Bạn Hồng nói đúng đấy :)

Ừ ừ, thôi anh rút ra đây. Anh chị em đã can thiệp giữ quá.

Oái! em Vân cùng ngày sinh với mình à!!! :p
"Hữu duyên thiên lý năng tương ngộ!" :D

Vâng, em sinh vào ngày chị sinh nhật 2 tuổi :) Chị cũng học Pháp 2 nữa, hồi trước em có quen 1 chị cũng tên là Trang, học Pháp 2 trường mình, hơn em 2 tuổi, chị ý hay nói chuyện với cái Mai bạn em, không biết có phải là chị không, vì ảnh chị bé quá nên em không biết có phải là chị không.

úi thế à! nhưng chắc là cái Đặng Trang bạn chị roài. vì chị cũng ko nhớ là có quen em nào tên Mai!!! :)
dù sao thì enchantée de te connaître! ;)

Vâng, chắc là chị Trang kia rồi, em cũng thế, khi nào chị sinh nhật em sẽ chúc mừng, vì em chắc chắn không quên sinh nhật chị đâu, hiếm khi em gặp được ai có SN trùng với em :)

Hôm nay tình cờ thấy mấy cái trên mạng cũng giống giống mấy bài tập ở trên, up lên cho mọi người xem thử. Ai xem rồi thì thôi nha.

Back
Bên trên