Danh sách Oktoberfest München 29,30/9-1/10

Phan Minh Anh
handy 017623513593
mọi người có cần gì thì gọi vào nhé.

Cho minh dang ky o Muchen voi, Dinh Kim Anh, hien dang o Ao, lien lac:
[email protected]
hoac YM: dinh_kim_anh
Hinh nhu, con co 2 anh Amser o day cung se di cung. Co gi lien lac dang ky sau nhe!

Dinh Kim Anh đã viết:
Cho minh dang ky o Muchen voi, Dinh Kim Anh, hien dang o Ao, lien lac:
[email protected]
hoac YM: dinh_kim_anh
Hinh nhu, con co 2 anh Amser o day cung se di cung. Co gi lien lac dang ky sau nhe!
em Kim Anh ơi, 2 anh đó là Hải và Tùng béo à, nếu đúng thì 2 anh đó đã đăng kí lâu rồi nên chỗ ngủ ok, còn nếu là 2 ng khác nữa thì thật sự ko biết đc là em và mọi ng đến münchen có chỗ ngủ ko nữa (nếu mọi ng ko có bạn bè ở đây) vì ko biết em đã đọc hết chưa nhưng quỹ chỗ ngủ đang có nguy cơ bị quá tải :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Thực ra thì có một vài người vẫn chưa chắc chắn sẽ tham gia nhưng vẫn đăng kí, nên cứ xê dịch trong khoảng 21-25 vẫn ổn chị ạ.
Tự nhiên mong em Hưng học München thế :p

thực ra thì chị cũng có bạn ở dưới München. Cũng chứa được 4,5 người. Bất đắc dĩ lắm thì chị ở nhà bạn cũng được nhưng mà chia lẻ ra chơi không vui em ạ. Chỉ mong có thể quây quần cùng nhau được.Chị viết lên chỉ muốn thông báo là nếu bất đắc dĩ quá thì chị cũng có thể lo được chỗ cho 4,5 người. Cùng Vân và Minh Anh ghánh một phần:)

Trần Hoàng Vân đã viết:
em Kim Anh ơi, 2 anh đó là Hải và Tùng béo à, nếu đúng thì 2 anh đó đã đăng kí lâu rồi nên chỗ ngủ ok, còn nếu là 2 ng khác nữa thì thật sự ko biết đc là em và mọi ng đến münchen có chỗ ngủ ko nữa (nếu mọi ng ko có bạn bè ở đây) vì ko biết em đã đọc hết chưa nhưng quỹ chỗ ngủ đang có nguy cơ bị quá tải :(

2 Amser ở Wien nữa là tớ và anh Hải chứ còn ai :D

Pham Mai Linh đã viết:
thực ra thì chị cũng có bạn ở dưới München. Cũng chứa được 4,5 người. Bất đắc dĩ lắm thì chị ở nhà bạn cũng được nhưng mà chia lẻ ra chơi không vui em ạ. Chỉ mong có thể quây quần cùng nhau được.Chị viết lên chỉ muốn thông báo là nếu bất đắc dĩ quá thì chị cũng có thể lo được chỗ cho 4,5 người. Cùng Vân và Minh Anh ghánh một phần:)
chị Linh ơi em cũng chẳng thích chia lẻ ra đâu ạ, chỉ có trong trường hợp mọi ng đến đông quá thì ko thể chồng lên nhau mà ngủ đc, vì vậy chị nói thế này làm em yên tâm rất nhiều, còn đến lúc đấy xem tình hình quân số và diện tích cụ thể rồi vẫn thu xếp để tất cả quây quần đc thì tốt

Đông quá thì cứ 1 nữ chồng lên một nam hoặc umgekehrt ;;) cho nó ấm
---> đỡ phải chăn đệm :D

Chỉnh sửa lần cuối:
Anh Tùng phát ngôn ra câu người ta gọi là "Ác như ...ú". Em sợ là con trai hơi đông, thế có người phải nằm không mất. :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế cho anh đăng kí trước 1 suất nằm không nhé 8-|

Tình hình là vì một số lý do cá nhân mà Tung béo và Hải ở Wien không sang được nữa.Khả năng tớ ko đi được cũng khá cao vậy bạn Vân có thể xếp người vào chỗ của bọn tớ.
Thế nhé.Tiếc quá.

Ohh, rất đáng tiếc là mọi người lại không sang được vào phút chót thế này. Mong các anh cố gắng, ko mấy khi mới tập trung đông đủ được thế này :)

Hic. Các bạn cố gắng sắp xếp thế nào đi chứ. hic :(

Tình hình là lúc đầu em ko nói ra, nhưng khả năng các em Nord hay Leipzig đi cũng rất thấp, vì các em í đang học Kolleg, ngại bỏ học.
Nói chung mọi người cố gắng, ko phải mấy khi có cơ hội gặp nhau đông đủ như lần này. Hic, dạo này mệt + bận, ngại quá, chẳng có time để mà lobby từng người được.

Oh, thế anh Hải và anh Tùng ko đi được ah? Không sao, có em đại diện cho cả Mĩ lẫn Áo đây rồi!

Em sẽ bắt thằng Quách ở Nord phải đi, nó cứ lắm chuyện:D.Em thì bỏ hẳn buổi học đi cho đã, mặc dù đang kì 2 nước sôi lửa bỏng:D

Chỉnh sửa lần cuối:
anh Hải và Tùng se phải thi ngay sau Oktoberfest nên khả năng đi gần như là không thể.
Tuần còi đang làm ở Heidelberg cũng không chắc nghỉ làm được , nếu đi được chắc cũng qua được thử 7 CN thôi
Tớ thì thời gian đấy có khả năng không ở Đức , sẽ rất cố gắng vì còn bạn ở Anh sang nữa nhưng cũng không chắc chắn được :(
Đúng là chẳng mấy khi đông vui thế này ....

Tình hình có vẻ đã có 1 số người rệu rã à....trường hợp của mình,chưa hẳn là đã không đi, Việt post bài nhanh quá không kịp trở tay. Mình sẽ suy nghĩ và trả lời mọi người vào giữa tuần sau :D
(Mà có ai liên lạc hộ mình Vinh bướm và Long L29801 ( Dresden thi phai)với, hỏi xem bọn nó có tham gia không???)
All the best

Nguyen Minh Viet đã viết:
anh Hải và Tùng se phải thi ngay sau Oktoberfest nên khả năng đi gần như là không thể.
Tuần còi đang làm ở Heidelberg cũng không chắc nghỉ làm được , nếu đi được chắc cũng qua được thử 7 CN thôi
Tớ thì thời gian đấy có khả năng không ở Đức , sẽ rất cố gắng vì còn bạn ở Anh sang nữa nhưng cũng không chắc chắn được :(
Đúng là chẳng mấy khi đông vui thế này ....
Tớ mong gặp các bạn khóa mình lắm đang mừng đợt này khoá mình thế mà hoành tràng, hồi trc trong trg thấy khóa mình cũng vui :x ra trường gặp lại nhau chắc còn vui hơn thế :x

Back
Bên trên