Danh sách du học sinh ở Singapore

Phạm Quang Minh
(nobita89vn)

hic , ở sg gần 1 năm mà vẫn ko biết hết mọi người ở sing nên em nghĩ nên làm 1 topic này để mọi người biết về nhau hơn, có j còn giúp đỡ nhau hay tổ chức đi chơi này nọ nữa :D . em xin bắt đầu trc

Tên : Phạm Quang Minh
Trường: Anglo Chinese School (independent)
Nick YM : nobita89vn
địa chỉ :hall 4, ACS boarding school 119 121 Dover road , sg 139656
điện thoại: +6582887494 < ko nhận đc sms quốc tế :( >
school-based khóa 10 .

tiếp bài của Ku nào
Tên: Trần Bình Nguyên
Trường: Anglo Chinese School Independent.
Nick: boycoldface
Địa chỉ : Hall 5 Anglo Chinese Boarding School 119 Dover Road Singapore139656
Điện thoại: +6581318031 ( nhắn nhận tin quốc tế hehe :D :)) )
School-based khóa 10

thế có cho SV đại học vào giới thiệu ko đây :D B-)
Nếu đc thì cho mình giới thiệu nhé ;) :D
Tên: ( ở ngay bên cạnh ý :p )
Trường : National University of Singapore ( NUS )
Đia chỉ : Blk 23 35 Prince George's Park #03-22-E 118429
Nick YM : ( cũng là tên luôn :D, viết đầy đủ ko dấu ko cách :p )
HP no: +6594605872 ( thoải mái gọi điện và SMS :D )
Faculty : Computer engineering ( School of Computing )

ok đủ chưa ? :D

Cái này cho tất cả du học sinh ở Sing mà anh :D anh còn quen ai thì bảo mọi người vào nữa đi ạ :D

hehe! may mà mình giới thiệu! hehe
oh' ava của anh Dương xinh ghê.

hờ hờ , anh TD ở NUS ah , hội vn ở NUS đúng là nhiều thật :-< mà hôm trc e vào NUS to như hĩm , suýt lạc đg` :))

Oài, du học sinh ở Sing nhiều như... lá, kể sao hết hả em. Anh học NUS, nhà ở Telok Blangah :)).

Phạm Quang Minh đã viết:
hờ hờ , anh TD ở NUS ah , hội vn ở NUS đúng là nhiều thật :-< mà hôm trc e vào NUS to như hĩm , suýt lạc đg` :))

haha, đúng rồi đó em :)), hôm anh mới sang cũng choáng ngợp luôn :D, còn vnc ở bên này thì nhiều vô kể :)), chỉ cần mọi người list hết lên đây cũng đủ cho cái topic này hot nhất rồi đấy :)) :))

Ha ha , Minh cu để tóc dài trông ngu wá ha ha :)) :))

Không phải thằng Ku, anh mắt mũi thế nào đấy ..
Vào mà không viết profile đi..

Ủa, Ở Sing có một cái chỗ tên là Telok Blangah ạh???? Nó nằm ở đâu trên cái đất nước này vậy anh Cường? bên trái hay bên phải? trên đầu hay dưới đ*t vậy?
Sao em ở đây gần 1 năm rồi mà chưa bao h h đánh hơi thấy cái chỗ đấy? mà chỗ đấy có j` hay k anh?
hôm nào phải đi mua cái bản đồ về tra mới được

tao tưởng mày ở trong campus mà Cường? sao dọn đi chỗ khác rồi?

Tất nhiên là kô phải mày rồi:)..Mày thì anh thừa biết ở chỗ nào trừ khi từ tối qua đến h mày bị GK làm gì rồi phải ra ngoài ở thôi:p

Chỉnh sửa lần cuối:
@Tùng: Ờ, nhưng mà hết 2 năm nên tao bị đá ra ngoài rồi :)) can tội lười CCA :">

@Cường: Telok Blangah to đùng trên bản đồ đó ku, phía nam, gần Harbour Front. Chả có j hay, được cái đi mấy bước là ra Sentosa :))

:))..Bó tay với hội NUS bọn mày luôn:p..Hồi trước tao cũng quen 1 chị cũng kêu là chỉ sợ bị đuổi khỏi hostel vì CCA chứ chả phải vì cái gì khác..Mà sao kô pick up 1 cái..Cũng khá là interesting ah:)..:))..Thế thì mày chắc suốt ngày ra siloso beach hả;)

Ờ tại cũng lười :"> với lại muốn đủ điểm thì phải pick up chục cái chứ không phải 1 cái :)) ---> ngại ---> bị đá đít thôi :p
Siloso thi` ... >:)
Btw, mày giờ học đâu?

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên