Danh sách các lớp khóa 0912

Vũ Thị Ngọc Hà
(ngocha)

Điều hành viên
Hiện tại chị đang thu thập danh sách các lớp cũng như thông tin cá nhân của các thành viên của khóa. Chị rất mong các em có thể giúp chị cập nhật thông tin về danh sách học sinh khóa 0912 của trường Hà Nội - Amsterdam bỏi vì danh sách sẽ giúp việc đăng ký thành viên của các em diễn ra nhanh hơn.

Mỗi bạn post danh sách sẽ đc cộng 3 điểm chất lượng nên trong file gửi ghi rõ cho chị username nhé ;) Danh sách lớp viết theo dạng file gửi kèm ở dưới ^^
gửi về [email protected] , đừng quên ghi tên lớp đấy =)

mod stick hộ chị topic lên nhé.

Đính kèm

• 08_11_Tenlop_morong.xls
    26.5 KB · Xem: 88
Chỉnh sửa lần cuối:
Okie. Em cám ơn :D. Mọi người có ý kiến gì thì hỏi ở đây nhé. Spam là ... >:). Em hỏi luôn ạ ;)) Chị ơi thế danh sách lớp có phải xếp theo bảng chữu cái ko ạ? :-S

chị oy tình hình là 13h ngày 25-08-2009 em mới có danh sách lớp để send cho chị.=((

có sắp xếp em ạ, thường là em lấy ds lớp gồm tên, ngày sinh, điện thoại thì em type theo đúng thứ tự là đc.
đén 25/8 cơ à o_0 các em lấy càng nhanh càng tốt nhé, 3 điểm chất lương đag vẫy gọi ;;)

Chị ơi lấy số đt để làm gì thế ạ??? Mà số nhà hay số di động vậy:-ss

như trog ds các em hay đc phát ý, có đt thì càng tốt, đt nhà =)

Chụp ảnh rồi gửi file ảnh lên đc ko chị
Với lại chị có danh sách n~ lớp nào rồi để còn biết up lên ạ. Lý 1 09 12 chị có chưa để em còn gửi :D

Htại chưa reg nick đc, acc mượn

em type lại ds theo mẫu trên kia nhé :) rồi mail cho chị.
ah h` chị mới có ds A1 thôi nhé, các em lớp khác gửi thoải mái nhé :x

Em mới có ds bình thường thôi (tên, DOB), email cả cell chắc mai ngày kia xin, địa chỉ thì chịu :-??

Cũng chỉ cần Giới tính, tên, dob thôi em ạ, mấy cái kia ko cần cũng đc.

Hi hi chị ơi có thêm cái image của từng bạn nữa thì hay nhỉ 8-> 8-> 8-> Đk thế thì hay quá :D :D :D

hiện h chị đã có ds các lớp :anh1, toán 2, lý 2, 2 lớp pháp.
lớp em nào chưa có thì triển khai cho c mới XD

danh sách à.....

Sơn: Ừ :D Nhưng đừng spam nhé ;)

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:
em send cho chị danh sách lớp rùi.Nhưng k bjk đến tay chị chưa.10Toán 1 chị nhá :D

ah chị nhận đc rồi, tý chị cộng điểm cho em sau nhé xx em Thu làm cẩn thận thật ý :x

chị nhận đc ds của 10H2 nữa rồi nhé xD

10 sinh chị chỉ có file ảnh, nếu em Hiền làm đc thì làm xong gửi cho chị nhé :x
cái này ai gửi chẳng đc em ;) cần gì mỗi cb lớp.

Back
Bên trên