***dancesport Klub***

Hồ Lê Vi Ngân
(pupa)

đoạn kết của bọn Việt Đức hôm thi Dance Sport kìa :( công nhận đều thật :x

đây là sở dạy, pro. việt đức chỉ là cái địa điểm thu :x, ai có nhu cầu đến học nhớ
latinh đang thịnh hành mà :))

Hố hố, quảng cáo hộ bạn Huệ Phương hả em Xíu:)):)):))
Không biết mình có nên đi học kô nhỉ:(:)(:)(( Không có thời gian:(:)(:)((

Shake ơi đi học đi... Cho bạn Sin có đôi nhảy với ;;)

\:D/ Học... Nhất định tao phải đi học \:D/

nhảy cai' này bắt buộc phải chia đôi ngay từ đầu à, hình như ko cần vội đâu,

Xíu ơi mày có đi học ko?:-/
Tao cũng muốn học nhưng sợ ko có thời gian:|
Và học thì nhảy với ai nữa...

Chỉnh sửa lần cuối:
ko mà
đến đấy mới đầu đâu có cần đôi ngay
đến đấy mày tia dc anh nào thì chộp lấy :))
hoặc ko thì nhảy với thầy hoặc cô vẫn dc mà
con gái với con gái cũng ko sao

làm gì ko có thời gian hả mày
có 2 buổi 1 tuần thôi mà
học cho vui
vận động tý chứ học suốt thì có mà thành con mắm hoặc con heo :D
có tao có đi , thì tao mới qc chứ :))

Đi mới :)) ngồi nhà sắp rữa ra rồi vận động 1 tí chắc ko chết ai đâu nhỉ :D

Mà học lớp nào đây hả mày :-/ chúng mày học lớp nào thì tao theo học lớp đấy :))

tao học lớp cơ bản có 3 điệu thôi
nhưng sẽ kỹ hơn
còn mày muốn học lớp 5 điệu thì cũng hay vì như thế biết dc kỹ hơn
và còn học thêm cả kỹ năng chạy sân, di chuyển đội hình đồng diễn nữa
thế cũng hay
có thời gian thì học cả hai lớp :))

Khuyên mọi người thế này nhé, đừng nghĩ là tao lên mặt dạy đời :D:D:D:D

Với mình, mình chỉ là nghiệp dư, đi học để biết khiêu vũ chính thống có quy củ là gì, thì nên học cái 3 điệu ý! Còn cái 5 điệu đấy nó gồm cả chạy sân, dàn dựng đội hình, chỉ dành cho những ai muốn thi đấu đồng đội thôi! :D
Mà thi đấu đồng đội thì chắc ở đây ít người có thời gian để tập + thích đi thi kiểu đấy :D => Khuyên mọi người đi học cái 3 điệu: Chacha, Rumba, Jive

Hơn nữa, Paso với Samba khó lém, để nhảy cho mọi người nhìn và nói là "Uh, thằng/con bé này nhảy đúng là điệu Paso/Samba rồi" thì khó lắm:D

Còn theo tao/anh/tớ thì nên đi học có đôi từ trước :D Chỉ là nên thôi, vì nếu đã có đôi từ trước thì đến khi mình có muốn trao đổi trong khi nhảy thì sẽ dễ trình bày + dễ hiểu nhau hơn:D Nếu đứa kia nó có nghỉ thì mình còn biết để mà có nên đi học buổi đấy hay không! Chứ ghép đôi với ng chưa biết gì, nhảy khoảng 2-3 buổi với nó, thấy hợp hợp rồi, đến buổi sau nó nghỉ béng mất, thế là lại làm quen với cách nhảy của anh khác, làm quen lại từ đầu => vất lắm!

Cũng có thể sẽ gặp anh zai nào đấy ngon lành, vừa hợp với mình vừa đi học đều, điều đấy là cực tốt, nhưng khó gặp đc lắm :D:D:D

@Beo: Ông Khánh chắc khôgn phải thi ĐH thì mày rủ ông ý đi học đi, ông ý biết hết mấy điệu ý rồi mà! :x:x:x:x

@Sin: Cố tìm đc bạn zai nào đi, tao ckhông đi được rồi vì sáng CN 8h-9h30 tao phải học Pháp :D

nghe lời sư phụ :x
nhưng mà nhất định phải tìm đôi à :))
kẹt quá nhỉ

@Xíu:Mày đi học buổi nào thì báo cho tao nhé, tao đi theo:p
Mà sao ko rủ Heo đi???

Hố hố, vui quá vui quá, nhiều người đi học quá;;);;);;)
Có vẻ như Bụt chùa nhà không thiêng, lớp Đoàn trường thì lèo tèo vài đồng chí, đến khi có lớp trường ngoài mở thì ào ào đi học như chợ vỡ=))=))=))

Đi học lớp 3 điệu đi, đừng học lớp 5 điệu!
Thống nhất tất cả đi học lớp đầu tiên nhá! =D>=D>=D>

Đi học hết, chẳng chừa lớp nào cả :)).
Đúng là hết nói :)) ... trường mình có lớp Đoàn trường lèo tèo vài người, HDC thì chẳng có học sinh trong trường tham gia (trừ mình :p), đến bây h VĐ mở lớp thì ào ào kéo đến :)) :)) :)).
Dạo này MC cũng máu me nhể, tưởng chú sắp đi P 1 tháng nên tu chí, ai dè cũng... :)):)):))

Mai Anh ơi chiều nay tớ bắt đầu đi học nhảy ở trường được không?
Mang tiền đi đóng luôn hả? Mà hôm trước học những gì rồi?

@ MC: Mày đi học thì có gì đăng ký cho tao nhé, tao về phát là đi học luôn, chắc tao nghỉ khoảng 3 buổi đầu đấy. Merci bocu :)p chẳng biết đúng sai thế nào :p)

Bạn Tú Anh có vấn đề gì à:-/:-/:-/

@MA: Tao ko đi nữa :(:)(:)(( Không trốn bố mẹ đc:(:)((

Back
Bên trên