\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Rất tiếc là thầy xì nếp có hẹn trước vào hôm mùng 2 đó rùi, hum khác đi mọi người :D, ơ thế vụ khăn thì thế nào nhỉ??? :))

thôi, xong, với điểm số thế này, cụ ở nhà khoẻ đây :(:|:|:|
Mọi người đi chơi chụp vài tấm cho cụ xem nhá :(

Lần này cụ Dumb lỗi nặng rùi, ai bảo hôm khiêu vũ ko đến, chị Gin giận rùi đấy, đi off đê, sáng hay chiu` tùy moi nguoi, okieeeeeeee^^

Mọi ng ôi thứ 2 off nhá, thứ 2 bọn mình đc nghỉ bù, quyết định đi sáng hay chiều tùy mọi ng, cụ thể là thuê đĩa về nhà xem, mang theo đồ ăn nhẹ như bánh mì hay j` đó tùy mọi ng, rồi xem phim, xem xong thì đi zdề
biểu quyết về nhà bạn Ginny
vừa xem vừa chơi điện tử \:D/

Nguyễn Hà My đã viết:
Từ h có 1 thông báo - tạch mặt thằng nào tên là Phùng Anh Quân - set invi luôn - cho chết điiiiiiiiii.

Mọi ng ôi thứ 2 off nhá, thứ 2 bọn mình đc nghỉ bù, quyết định đi sáng hay chiều tùy mọi ng, cụ thể là thuê đĩa về nhà xem, mang theo đồ ăn nhẹ như bánh mì hay j` đó tùy mọi ng, rồi xem phim, xem xong thì đi zdề :))
dã man với cụ thế hả chồng :))
tình hình là đi off đê :x :D

Hix, thứ 4 cụ không quên đâu, tại hôm ấy có đứa bạn nó kêu buồn vì bị mắng, trông nó chán đời nên chẳng nhẽ bỏ đi à ??? Hix, chân thành cáo lỗi cùng vợ, hix, lần sau bù đi ăn kem nhá :x
-----------------
Từ h có 1 thông báo - tạch mặt thằng nào tên là Phùng Anh Quân - set invi luôn - cho chết điiiiiiiiii.
[-x [-x [-x Lúc nào cũng đòi chồng avai thế mà ...

Tình hình là đi đến nhà chị Gin , xem phim , ăn uống, vân vân và vân vân
Nhưng chưa chắc em đã đi được , vì t2 là hậu kỷ niệm 17năm ngày cưới của bố mẹ Hermy >.<

bố mẹ em cũng vừa kỉ niệm 15 năm ngày cưới xong :D hôm Noel :D

Một phong cách trẻ :)) một phong cách xì tin :))

bố mẹ em cũng vừa kỉ niệm 15 năm ngày cưới xong :D hôm Noel :D

Một phong cách trẻ :)) một phong cách xì tin :))

rất tiếc chị chỉ là người bán áo! chị cũng chưa có áo :((

vấn đề này thì em phải hỏi chị Giao! chị ý là ngừoi cầm áo! nhưng mà hình như chị ý sang mỹ rùi :d
bi h chị cũng chả biết gì nứa :(

Mặc kệ chồng, anh với tôi từ h k quan hệ, a biết tôi tìm a trông như con ngu k, thằng bạn ở Đống Đa thì tìm đc bạn nhảy rồi còn tôi thì đứng nói chuyện với nó mãi mà anh k ra, ghét k chịu đc, ghét nhất bị cho leo cây...

Lần sau dù bất cứ lí do j` thì tôi cũng k muốn phải chờ như thế, a lo bạn a buồn thế còn tôi thì a k lo tôi trông ngu thế nào àh, điên lắm ý, hỏi Minh Ngân xem... phọt phẹt

Tình hình đi off vào thứ 2 nhé ;) hoặc vào ngày chủ nhật.
Mọi ng sẽ thuê đĩa phim HP4 về nhà Gin xem.
Khi đủ ng sẽ đến nhà rồi 1 nhóm đi thuê đĩa, một nhóm đi siêu thị mua đồ ăn đem đến, mọi ng sẽ ăn một bữa nhẹ nhẹ thôi ;) bánh mì hay j` j` đó :))

Rút kinh nghiệm lần sau đem toàn bộ chăn xuống nhà... hay là vẫn cứ 2 cái chăn để đc hưởng hơi ấm từ Nhót nhỉ ;;) :x

hix, vậy vợ muốn chồng làm gì để vợ tha lỗi cho ? :( Trót nhầm mà vợ :|:(:(
hix, tớ bị ly dị rồi.
Đang chán lại thêm chán :|:| Life = SHIT .......................Cụ chán đời rồi :| Nghe tiêu cực thật, nhưng chán quá :|

CN ko được đâu ah, CN là kỷ niệm 17 năm ngày cưới của bố mẹ em , em ko đi đc, còn t2 để tính đã , với kết quả học tập này thì giống cụ Dumb, em chưa chắc đã được đi>.<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên