\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cụ Dumb ủng hộ ý tưởng đan khăn :D:)):)) Có cái khăn, quả là cực nổi luôn á :)):)) Đi đến đâu cũng bít là người hội mình :))
Nhưng chắc là khó thực thi quá hà :)):)) Thế có khăn đan sẵn màu đỏ vàng ko nhỉ, mua đỡ mất công đan hơn :)):)) Thương vợ :x :D
Mờ, ù, đúng là tên Đậu linh Chi nổi quá :)):))
2 Nhót: Ê ê, câu bài :)):)):))

Ghét thằng nào tên là Phùng Anh Quân lắm , ko kute bằng con Bờm nhà mình (Nhót nhờ).

Cả hội đi kara cái nhỉ, để xem nào, thứ 7 hông ;;), thứ 7 đi nhá :x chiều 2h ở trường, đeo huy hiệu :))

Thầy Dumb ơi , chăm lo cho vợ chút đi , cẩn thận đấy;;) :)) :)) :)) , làm sao kute bằng avarta của Hermy, nhỉ, chị Gin nhỉ:x ;;)

Thứ 7 Tết Dương, trường ko thể ko cho nghỉ vì đó là lệnh của Nhà nước :))
:))
Công nhận kute :x Godz :x hy vọng ... :x

Nè , hông được hy vọng , iem chấm rùi nhá[-x :)) :)) :)) kute kute wa'''':x
T7 nếu được nghỉ , cả hội đi off nhá, okieeeee;;)

Chấm mút ji` ấy :)) Hix, chẳng bít nữa, thứ hai hoặc thứ 7 sẽ được nghỉ, nghỉ ngày nào thì sẽ có thông báo vào ngày mai hoặc ngày kia thì phở, mà có thể là 20 năm hội trường nghỉ nhìu quá, nhà trường sẽ dạy bù :D:)):)):)):p:p

Chết tui rùi, mấy hum nay đi chơi nhìu quá ,mẹ đang dọa cát mạng đây nè, chắc không đi được với mọi người rùi :(

con sex câu bài kìa :))
ôi ava của Hermy :)) đẹp zai quên sầu :))
ANH NÀY MỌC Ở ĐÂU RA THẾ :))

Chuyện Hermy tia thì phải đẹp chớ, ai cũng khen đấy, kute .. kute....
Mà Hermy đã nhường Ron cho Lavender rùi, nên đi tia các anh...ke ke ^^:)) :))

Oìa, mẹ thầy Snape (bà Prince à ;;) ) Chắc là doạ quá thôi, cụ cả 3 ngày đều đi chơi từ 7h30 sáng đến tối mịt mới về mà có sao đâu :)):)):))

Hic, mẹ thầy chưa bao giờ biết đùa đâu, nhưng không sao, thầy có cách để tiền net không quá 100 K rùi :D, không sợ :))

Hagrid bị ốm từ hum đèo Luna về nhà + hum sau lại dầm mưa đi chơi nhà Ginny --> ốm nặng :((

Đỗ Thu Hương đã viết:
Chuyện Hermy tia thì phải đẹp chớ, ai cũng khen đấy, kute .. kute....
Mà Hermy đã nhường Ron cho Lavender rùi, nên đi tia các anh...ke ke ^^:)) :))
Lavender lại đẩy Ron lại cho Hermy đấy :))
Lavender có anh đẹp zai trong ava roài :)) :p

Thui nhá ko đẩy wa đẩy lại nhá, ron chết bẹp đấy:))
Ước gì t7 nghỉ đi , chứ nghỉ t2 thì chán lắm, ước gì t7 nghỉ nghỉ nghỉ, đi off nhá cả nhà

Từ h có 1 thông báo - tạch mặt thằng nào tên là Phùng Anh Quân - set invi luôn - cho chết điiiiiiiiii.

Mọi ng ôi thứ 2 off nhá, thứ 2 bọn mình đc nghỉ bù, quyết định đi sáng hay chiều tùy mọi ng, cụ thể là thuê đĩa về nhà xem, mang theo đồ ăn nhẹ như bánh mì hay j` đó tùy mọi ng, rồi xem phim, xem xong thì đi zdề :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên