\:d/ ::::..... [ HỘT ] [ VỊT ] [ ĐẸT ] ....:::: \:d/

Chọn 1 trong các chương sau

• Tập 5 - Chương 27: Nhân Mã và Chỉ Điểm

Số phiếu: 0 0.0%
  • Tập 6 - Chương 38: Cuộc chiến thứ 2 bắt đầu

• Tập 6 - Chương 39: Phượng hoàng than khóc

• Số lượng người bầu chọn
    18
  • Poll closed .
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Harrypotter And The Half Blood Prince :))

này thì up

----------

này thì up :D

Đính kèm

71.3 KB · Xem: 13

Sao ko nhìn đc ảnh nhỉ - mỗi chữ ảnh mẫu gửi kèm :((

Nói túm lại ai ra nhập hội thì add cái nick kon My vào, ai add rồi thì thôi :D

pc999p - nói trước đứa nào bomb là bomb lại đấy ;)

Thống nhất là huy hiệu Hoggy :x

Ai muốn biết nhiều hơn về Harry thì tìm hiểu ở http://www.dienanh.net/forums/index.php?showforum=82 nha, ảnh và tư liệu có rất nhiều ;)

Cũng chú ý nè, trong trang chủ của harrypotter.com đã có rất nhiều thay đổi, có cái về dạ vũ đó, yuleball, hình ảnh cũng rất đẹp và hay, tuy chưa hoàn chỉnh, nhưng mà rất đáng để quan tâm, mời mọi người vào http://harrypotter.warnerbros.com/yuleball để biết thêm chi tiết ;)

down được 95% phim HP rùi :D ko bít thế nào đây :D

Đề nghị các HP-Fans bàn luận có mục đích :)
Lần này làm huy hiệu là lấy biểu tượng cho Am's HPF, đã là fan của HP thì phải yêu quí HP vì vậy mọi người ko thể nào đeo huy hiệu Slytherin hay Hufflepuff, Ravenclaw đc. Túm lại có 1 sồ thành viên ko ủng hộ làm huy hiệu mặt của 3 nv chình nên có 2 lựa chọn cuối cùng mà đc n` ng` khoái nhất :
- Hình Hogwarts
- Hình Gryffindo
Mọi ng` cho ý kiền ngay nhé !!!
Vì huy hiệu này sẽ sử dụng lâu dài nên ai muốn gia nhập thì thông báo lun để em tính làm luôn 1 thể ( càng n` càng rẻ )

tình hình là bị bọn Imesh nó lừa :(:)(( mất 3 ngày down HP4 cuối cùng nó ra cái phim khỉ gió gì :(:)((

:)) bạn Biên có muốn coi HP ko:-/ My có 20' đầu film thoai :D

Cóa rất nhiều ảnh chụp HP và các phần trong film, có thể tự luận ra tình tiết :D

Các bạn đăng kí vào HP fan thì mau mau lên nhé, để làm huy hiệu, theo em ngân nói thì càng nhiều càng rẻ :D

Hà nhỉ ;;) Miên My Ngân Hà(10văn)

Tớ đăng ký nè! Bầu cho hình Griffindoor! :))

Coi cái hình ở trên đi, có biểu tượng Griff đẹp nhất trong 4 Nhà, nhưng mà biểu tượng của Hoggy thì có vẻ đẹp hơn :D
Để tớ viết lại danh sách ;)
Hoàng Hà 11Tin
Minh Hà 10 Văn
Minh Ngân 10Anh2
Hoàng Miên 11Văn
Xuân Phong 11Lý2
Hà My 11Văn
Duy Biên 11Tin
Bảo Hiền 10Anh2
Kim Vũ 11Lý2

Chỉnh sửa lần cuối:

tớ đăng kí với :D, chọn Griff :)):))
bạn My up đoạn film đấy lên đi :D

up lên thì coi như thằng anh nóa giết luôn :D lí do tốn Mb.

Thực ra đoạn phim này có đc là do vác main sang nhà thằng bạn ngồi kì cọp suốt - trên đời có nhiều thằng con trai rất tốt, mà ko để ý đến chuyện yêu iếc j` hết ;)

Đã bổ sung bạn Biên :D

Mà xem ra mọi người thích Griff quá nhỉ.

Chú thích là ai đã chơi Harry Potter 3 thì khi chơi mở phần hành trang (esc) sẽ thấy biểu tượng của Hoggy (mới thấy do chơi lại - phá đảo lần thứ n). Còn về biểu tượng Griff thì dĩ nhiên là đẹp, có chú sư tử trông rất là hùng dũng :D

Lạy bạn Biên đóa, bạn My mà up lên thì anh nó giết luôn, tốn Mb kinh khủng, :D thoai chịu khó nhá, đợi khi nào phim ra thì coi.
Hàng đĩa thông báo sắp có bản lậu phụ đề, mà ko biết là phụ đề hay dịch, dịch thì khuyên chân thành là ko nên xem, đợi đến lúc có phụ đề (chỉ cách vài ngày thôi) hãy xem ;) - nghe đc giọng oanh vàng thỏ thẻ của các dế nhà mình :D
Đang nhờ 1 bạn vô cùng dễ thương - chuyên gia lùng ảnh Danny - tìm ảnh về huy hiệu Hoggy và Griffy cho mọi người. Làm hình tròn hay hình vuông? Tốt nhất nên làm hình vuông :D Rất bồ kết ý tưởng mic với phone :(( dạo này kiểm tra nhiều cần có ng nhắc bài :((

hehe, thằng cu biên khổ thật :p

sorry ku nhá :))

vote cho griff :D

Gryffindor la` pho bien nha't, hơn nữa lại là nhà của HP nên lấy huy hiệu hình Gryffindor là ổn òi. Sao mình không tự design lấy mà lấy ảnh chỗ khác vìa làm giề, hay nhất là vừa có tí Hogwarts vừa có tí Ams :D

Bổ sung thêm Kym Vũ 11l2

Nhưng ai đì zai hả mài :-/

Thà rằng lấy một hình đã có rồi, mau chóng đi in, đến ngày chiếu phim vênh vang đeo lên áo - oai như cóc :))

Đã bổ sung thêm rồi, cứ sang trang mới sẽ cho danh sách lại 1 lần, bằng các hình thức khác nhau để mod đỡ kêu câu bài :p

post hộ bạn My :x

cá nhân thì k ủng hộ hình này :p

Chỉnh sửa lần cuối:

Cá nhân thì thích cái hình huy hiệu Griff mà bạn hà post ở đầu cơ, huy hiệu trên cùng, ở giữa ý - đẹp :x

Hình vừa post ý, là lấy từ cái áo HP đặt hàng bên Harrypottershop.com :D

Thấy chưa, đì zai là đẹp nhất, nhưng ai chịu đì zai đâu :(:)((

Uhm, hôm nay qua trung tâm chiếu phim thấy nó quảng cáo phim sắp chiếu có HP thật :D\:D/
Các bác ràm rộ làm thật à ??? Cho tớ làm với \:D/:>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên