Dự thảo chương trình làm việc của các ban/nhóm (chị Giao gửi)

Hà Đăng Sơn
(hdson)

Active Member
Dự kiến chiều Chủ nhật này (4:00 PM 16/8) sẽ có cuộc họp của những người phụ trách các ban/nhóm để tổng kết tình hình tuyển chọn CTV/triển khai công việc và lên kế hoạch cụ thể. Mọi người tham khảo trước bản dự thảo chương trình làm việc do chị Giao soạn thảo, nếu có gì cần góp ý thì chúng ta sẽ thảo luận trong buổi họp tới.

Đính kèm

• tasks_timeline.xls
    39.5 KB · Xem: 21
Em nghĩ họp offline thì tốt hơn. Nếu chị muốn tham gia thì mọi người lại đến quán anh Thắng, rồi em bật voice cho chị tham gia vậy :D

Sau khi tham khảo ý kiến của DVNga thì cuộc họp chiều chủ nhật tới dự kiến sẽ được tổ chức tại quán 8x (tầng 2 cửa hàng bánh Kinh Đô, Hàng Bài). Thời gian cụ thể sẽ được thông báo sau khi liên lạc với Kim Ngọc Minh và các phụ trách viên khác.

Chỉnh sửa lần cuối:
Hà Đăng Sơn đã viết:
Em nghĩ họp offline thì tốt hơn. Nếu chị muốn tham gia thì mọi người lại đến quán anh Thắng, rồi em bật voice cho chị tham gia vậy :D

Quán anh Thắng xa trung tâm quá, có thể thay bằng quán của em Kim Ngọc Minh (chuyên Lý) cafe 8X ở Hàng Bài không?

Riêng ban PR, em nhờ chị Giao hoặc anh Sơn ra chỉ thị giúp em với vì không thấy anh Phan Hưng liên lạc chuyển tài liệu cho em dù em đã nhắc mấy lần. Thanks a lot!

Trong nhiều người phụ trách ban nhóm chả bao giờ chịu vào đây để xem tình hình, mà số liên lạc toàn di động thế kia thì em Trung sợ lắm :|

Back
Bên trên