dự án làm phim teen !

Nguyễn Thị Lan Chi
(saracrewe)

xin chào!
mình đang ấp ủ làm một bộ phim tuổi teen . cách đây 2 năm mình cũng đã từng đem kịch bản đi xin tài trợ , nhưng vì sự nghiệp học hành nên bị lỡ dở . mình rất mong muốn những bạn nào cùng có chung ý định và đam mê (nếu biết viết kịch bản phim thì càng tốt)cùng tham gia sửa lại nội dung gốc of kịch bản cho nó thêm phần hấp dẫn . mình tin tưởng là nếu kịch bản hoàn chỉnh thì có thể xin tài trợ chuyển thể thành phim ( tất nhiên là nếu cái kịch bản đc cho là ngon lành ).
kịch bản of mình nói về 1 ban nhạc học sinh , họ phải trải qua những rào cản từ bố mẹ , phải đưa ra những chọn lựa cho chính mình,ect ... để có thể theo đuổi những ước mơ of mình và một mặt nói về đời sống thật of học sinh.
(tất nhiên là cái kịch bản k đơn giản là vài dòng như thế )

mình rất hi vọng nhiều người tham gia góp sức để cái dự án khá to này đc hoàn thành mĩ mãn .
nếu thành lập đc 1 nhóm đủ mạnh thì có thể sẽ hẹn gặp mặt để bàn rõ chi tiết và lên kế hoạch cụ thể ..

rè...rè .. cám ơn đã lắng nghe ( nghe xong mà hiểu mà giúp thì còn cám ơn nữa:D)

!!! cái dự án này là nghiêm chỉnh , và khá lớn nên hi vọng đc mọi người dồn tâm góp sức

Back
Bên trên